What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Đúng là thời buổi bây giờ chả tin vào ai được. Thấy vậy mà ko phải vậy, bác Po nhỉ? Haiza, danbuonban ơi! Chị nên tin ai đây? :)

Nghe hai đứa chém gió phần phật thế mà cũng tin à? Chả có phân khối lớn, phân khối nhỏ gì sất, thấy xe đẹp thì ké choạch phát thôi :)). Chúng nó bu bốn bánh qua Lào đập phá đấy em. Lần này lão Chaubaogia đem theo 100 trẹo đấy, mau về đem bia Lào cho anh mày uống ngay (not Cồn nhá :D)

=))=))=)) em đọc mà mất cười quá :)),đúng là tài chém gió của nhà mình là đỉn của đỉn mà ...tưởng mô a châu nói thật chứ :))

Đúng là thời buổi bây giờ chả tin vào ai được. Thấy vậy mà ko phải vậy, bác Po nhỉ? Haiza, danbuonban ơi! Chị nên tin ai đây? :)

Sao zậy chị. Chiều nay chị có đi mua hàng áo ấm cho mấy e k. Chiều nay e cũng ra ĐN nhưng k biết đi với chị được k, có gì e ra e hú chị nha.

A LMP: hình đẹp quá đê, ngưỡng mộ chuyến đi của a quá.

=)) em đọc mà mất cười quá,đúng là tài chém gió của nhà mình là đỉn của đỉn mà ...tưởng mô a châu nói thật chứ :))

Đấy là suy diễn của anh thôi, vì thấy cái mặt em Ku cứ tươi rói, chắc gì đã đúng như anh nghĩ :((. Nếu hai đứa bị giam xe, nộp phạt, hết tiền ăn nữa thì tội quá!!! =))

Anh có đám đàn em Fluro đang ở gần chỗ hai anh em đấy, có cần anh bảo bọn nó đến giải cứu không Kura Kuvào. Nếu cần gì thì điện thoại cho anh nhé: 856-71-25558.
Cần gì anh sẽ hỗ trợ từ xa...

Ko vào nhà phuot thì nhớ, mà vào thì cái chân nó cứ nhúc nhích hoài vậy nè, bệnh này thì chửa bằng cách nào vậy cả nhà.

Em tin Anh Chaubaogia & Kura. Ai đã từng chạy xe máy bên Lào thì biết. Riêng về khoản Police bên đó chả thua kém j ở mình đâu.
Nhưng bên đó giao thông của Lào thì e hơi có thiện cảm đấy ^^' đi đường lộ, thị trấn dân cư, thành phố chả có tiếng còi xe ồn ào như Việt Nam. Chắc dân số chưa đủ đông để phải sử dụng còi xe xin đường nhỉ?

Paul tin là bị bắt xe ai ko tin ko cho quà nhé Anh Chaubaogia & Kura hjhj

Sao e càng đọc càng loạn thông tin thế này (NO), cuối cùng là a Chaubaogia và Kura có thiệt bị zậy k.

Anh vừa điện thoại về đại sứ quán Việt Nam tại 23 Singha Road, Vientieane, Tel: +856-21-451990. Thì biết nguyên nhân CBG cùng Kura vừa đi xe máy vừa đùa nghich nhau bị Police Lào bắt được. Lại không giải thích rõ ràng nên bị mời về đồn bị phạt tiền sau đó đã được thả nhưng phải qua đại sứ quán nhờ giúp đỡ. Lần sau cần cửn thựn hơn nhé...
Có cần tiền để anh bảo thằng em là Thượng úy CA Lào nó mang tiền cho hai anh em về.

Mình update những thông tin sau cùng về tài chính vụ Tây Giang nhé bà con

2. Số tiền của các mạnh thường quân đóng góp (sau khi cộng 192K ở trên) và danh sách cụ thể, các bạn xem bên dưới nhé.

attachment.php

Hi cả nhà, bận túi bụi nên post tình hình tài chính Tây Giang tập 2 hơi chậm trễ. Sorry nhá, mong rằng thông tin mới nhất này sẽ hâm nóng tinh thần ủng hộ của anh chị em nhé.

Vẫn theo tinh thần cũ, toàn bộ số tiền ủng hộ các em nhỏ Tây Giang - A nông đợt 1 sẽ chuyển hết cho đợt 2 này, như vậy đến thời điểm này Tổng quỹ đã là 13.679.000 rồi cả nhà nhé...hehe..

Mọi người tiếp tục ủng hộ nha, không bao giờ là đủ cho một xã nghèo như A Nông. Không chỉ các em mà người thân của các em nữa, thiếu thốn nhiều lắm: chăn, áo ấm, áo mưa, khăn quàng cổ, thuốc cơ bản, mì tôm, nước mắm, gạo...luôn cần thiết. Cùng chung tay nhé...

Mình post luôn danh sách ủng hộ mới cập nhật.

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back