What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
]

Sau khi rủ rê dụ dỗ bằng con xe này:

attachment.php

Con CBR của anh Châu là 250 cc hay 150 cc vậy anh? Đi phượt sao anh không gắn thêm bộ thùng chở đồ? chứ loại sport này đâu có chổ cột đồ.

]

Sau khi rủ rê dụ dỗ bằng con xe này:

attachment.php

Con CBR của anh Châu là 250 cc hay 150 cc vậy anh? Đi phượt sao anh không gắn thêm bộ thùng chở đồ? chứ loại sport này đâu có chổ cột đồ.
đi mấy con xe này cần gì chổ cột đồ,cứ có tiền là tới đâu sắm đồ tới đó mà dùng :))

LMP xin úp lên 1 số ảnh chuyến đi đến Tibet của mình. (Tây Tạng, vùng đất thiêng đã mất)
Mây trời Potala

Potala ban ngày

...và đêm

Đàm đạo cùng lạt ma

Phía xa xa là Everest (chụp từ thị trấn Tingri)

Cô độc với everest

Giữa hồ thiêng Namtso

@mpt4cus: restrict đâu có nghĩa là cấm em :p

Last edited:
anh LMP up lại đi,mà tụi TQ nó cấm VN vào Tây Tạng rồi mà,sao anh đi được hay thế :D (không biết có đúng k nữa)

Ui, anh Châu Anh và Kura đi Lào vui quá nhỉ? Về cho mình gửi mua giúp thùng bia Lào nhé. Hôm bữa đến bến xe Lào mua ko có, về ghé quán cơm VN ở bên Lào cũng ko có bán luôn. Kura ơi!!! Nếu từ Lào về ĐN trong ngày mua giúp xôi nếp và gà nướng nhé! Cùng bia Lào để tối ọp luôn. Chị sẽ gửi tiền lại cho em nhé!!!
Happy birthday and Cường và Ken nhé!!!

@ CBG, KuRaKuRa : Sường rồi nhá, đi phượt bằng xe phân khối lớn luôn he.
Không ngờ 2 vị này, quyết định lên cung đi Lào trong vòng một giờ rồi lên xe đi luôn. Dân Phượt đúng là " Một khi đã máu thì ..... là ai" .!!!!

Ui, anh Châu Anh và Kura đi Lào vui quá nhỉ? Về cho mình gửi mua giúp thùng bia Lào nhé. Hôm bữa đến bến xe Lào mua ko có, về ghé quán cơm VN ở bên Lào cũng ko có bán luôn. Kura ơi!!! Nếu từ Lào về ĐN trong ngày mua giúp xôi nếp và gà nướng nhé! Cùng bia Lào để tối ọp luôn. Chị sẽ gửi tiền lại cho em nhé!!!
Happy birthday and Cường và Ken nhé!!!

:(:)(:)((Em Ku bị các anh Police mời uống bia lào hết 400 000kip. Giờ 2 anh em ko còn xiền mà về VN nữa. Tối nay phải tá túc ở Lãnh sự quán để sáng mai đi ké xe lãnh sự về VN đây. Tình hình rất bi đát. Em về sẽ kể mọi người sau.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,684
191,489
Latest member
HoangHR
Back