What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng Lãng Tử hay chúc mừng Lão Pô đấy nhỉ???!!!
attachment.php

LMP vừa trở về từ Tây Tạng, nhà mình lên trang vù vù phải đọc lại để nắm bắt thông tin. Hôm nào off ẹp sẽ có 5 phần quà Tây Tạng cho 5 người đến đúng giờ hihi :). Cuối tuần cả nhà vui vẻ.

hôm nay nhà PDN có 2 người sinh nhật lun :)...lại đầu tuần nữa chứ :))
chúc mừng sinh nhật bác Cường Râu và KenHippy Nhá :))

Hôm nay đi lên Bờ Y tình cờ tóm được em này:

attachment.php

Sau khi rủ rê dụ dỗ bằng con xe này:

attachment.php

Chiều nay chạy tới cái ngả 3 đường oái ăm này, đang phân vân không biết chọn đường nào?

attachment.php

Thì bị Police Lào mời về đây:

attachment.php

LMP vừa trở về từ Tây Tạng, nhà mình lên trang vù vù phải đọc lại để nắm bắt thông tin. Hôm nào off ẹp sẽ có 5 phần quà Tây Tạng cho 5 người đến đúng giờ hihi :). Cuối tuần cả nhà vui vẻ.

Đi về sướng nhé, nhớ để dành cho anh quà bất kể trể hay sớm, anh cũng để dành cho chú mày 1 phần quà đi trễ cũng lấy được, hehe.
Cho anh ké 10 phần quà Thái-Lào cho 10 bạn đến sớm nhất luôn :)

P/s: Đang chuẩn bị con xe mượn to đùng, không biết chọn Siphandon hay Ubon là điểm đến đây, haiza...

Chúc mừng LMP đã "thoát" về VN an toàn từ Tây Tạng. Về sớm nhể, em cho vài hình lên đây đi chứ không mấy đứa nó lại tưởng em đi Tây...Nguyên sửa tầu bay :))

Đi về sướng nhé, nhớ để dành cho anh quà bất kể trể hay sớm, anh cũng để dành cho chú mày 1 phần quà đi trễ cũng lấy được, hehe.
Cho anh ké 10 phần quà Thái-Lào cho 10 bạn đến sớm nhất luôn.
...

Thống nhất thế này nhá các mem : Chờ Chaubaogia đi Lồ về rồi off luôn với vụ Tây Tạng của Lê Minh Phương luôn.

Anh mày mà đến sớm hơn quy định thì vấn đề quà cáp dư lào LMP và Chaubaogia??? :D

Còn em này thấy quen quen quá, hình như cô gái Vân Kiều gặp ở Quảng Trị năm ngoái thì phải? Bà con, đồng bào bây giờ có cả áo phượt để mặc nữa, kinh tế...no đủ quá roài, =)) ke ke!

attachment.php

Anh Lê Minh Phương mới đi Tây Tạng về, hâm mộ ghê !
Chúc mừng sinh nhật a Cường và Ken nhé ! có gì không hè hehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back