What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em vô tình bắn được phát này, phượt nhà nào vào nhận hàng nhé :D:D:D

+
Giữa thủ đô ngàn năm văn hiến mà bác Châu anh làm thế này trông mất mặt giang hồ quá ạ :D. Mà công nhận từ ngày lên hàm... thiếu tá ông Thiên lôi tửu lượng lên đến sợ, tuy vẫn còn thua xa mình :D những cỡ bác Tunbo, bác Chaubaogia thì ổng giết tại trận, hehe​

Em vô tình bắn được phát này, phượt nhà nào vào nhận hàng nhé :D

attachment.php

Oạch!!! Đúng là dân phượt thứ thiệt đây :)) Đeo kính, đi giày, áo bỏ thùng...phơi ngay trước tháp rùa mới...kinh :D

P/S: Anh Pô và cả nhà PĐN ơi, cuối tuần này nhậu đê! Nhớ cả nhà quá! (kiss):L

Nhậu ai chả thích, cứ đợi đấy, có gì anh thông báo trên này.

Lễ - nhà nhà, người người đi chơi về up hình, e thấy mà thèm...............

A Hero: k biết ới a ở đâu nên ới trên này, a cho e cái địa chỉ mail của a với, e có chuyện muốn "thổ lộ" cùng a ;)

P/S: Anh Pô và cả nhà PĐN ơi, cuối tuần này nhậu đê! Nhớ cả nhà quá! (kiss):L

Nhậu ai chả thích, cứ đợi đấy, có gì anh thông báo trên này.

Hì hì, cuối tuần này e trực ĐN 24/24, a Po alo e với nhá, zụ zô nhà a Thiên Sơn e ở gần đó mà k ới e làm e buồn muốn chít, hu hu.

@ CBG: súp bờ hót sì tin boi, mình là mình ngưỡng mộ bạn rồi đó ...Cái tướng này chắc Lễ về thăm nhà mà mần ăn không ra gì nên bị đuổi...=)) =))

Chị Danbuonban là cứ suy bụng mình ra bụng a Chaubaogia nhá :))

+
Giữa thủ đô ngàn năm văn hiến mà bác Châu anh làm thế này trông mất mặt giang hồ quá ạ :D. Mà công nhận từ ngày lên hàm... thiếu tá ông Thiên lôi tửu lượng lên đến sợ, tuy vẫn còn thua xa mình :D những cỡ bác Tunbo, bác Chaubaogia thì ổng giết tại trận, hehe

Giữa thủ đô còn có ông này:
attachment.php

Còn ông này đang chém Lão Po giữa thủ đô đấy:
attachment.php

Còn đây là bạn phượt (bạn nữ) vô tình gặp lại tại Nội Bài sau 2 năm hội ngộ, ai ở HN muốn làm quen thì PM cho tớ, tớ làm ông mai cho:
attachment.php

Nói chung chuyến này phượt hơi bị nhiều: Đà nẵng- Kon Tum- Gia lai - Buôn ma Thuột- Đà lạt- Hải Phòng- Ninh Bình- Hà Nội- Đà Nẵng, mới về lúc 23h30, sáng nay mới ngủ dậy, vào phượt thấy có kẻ chém lén mình :D

Last edited:
Thấy mọi người đưa hình lên xôm quá nên em cũng làm 1 phát cho nó xôm :

Tình hình là đợt 2-9 vừa rồi bọn em đi Lý Sơn, ghé thêm đảo Bé nữa cho nó đủ bộ :D

Hình e và đồng bọn đầy đủ nhất đây ạ, chụp ở Cổng Tò Vò - Lý Sơn :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,490
Latest member
vip777orgph
Back