What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Có ai biết găng tay chạy xe bán chỗ nào ko ạ?
Chỉ cần đẹp đẹp ngầu ngầu thôi, chất lượng thì ko quan trọng, hehe

Miền là miền tia thấy cái khăn đa năng đội đâu rồi nhé, về mà ko có quà Lào cho mình là miền đòi đấy :D
À, mà quà gì cũng được, miễn ko phải là CỒN nhé chị KURA.

Anh chị đi về cho em xin cái chi tiết đường xá với, có khi tết này mò qua đây ăn tết :D

Thế em đã nhận được quà chưa? Chi tiét dường sá hả? Khi nào đi hú chị thì có nguyên cái bản đồ trong đầu chị, tha hồ lấy mà đọc :))
Cám ơn em vụ cái khăn, định mang đi trả em mà chưa kịp đi thì anh Masara ra thông cáo " Không đi Lào thì đừng nhìn mặt anh mày" thế là nhắm mắt nhắm mũi đi. "Hành động trước khi suy nghĩ"!!!! Thứ 2 chị vô lại ĐN, nhớ mang 2 cái khăn "gái" chị sẽ trả em " cái khắn "zai" nhá =))

Nghe hai đứa chém gió phần phật thế mà cũng tin à?

Há há, anh Pô luyện khinh công thì em cũng bu theo luyện khí công chứ. Nói chung là trình độ ngày càng "kinh dị", nói thật như đùa mà nói đùa như thật!!!!

Nếu cần gì thì điện thoại cho anh nhé: 856-71-25558.
Cần gì anh sẽ hỗ trợ từ xa...
Anh vừa điện thoại về đại sứ quán Việt Nam tại 23 Singha Road, Vientieane, Tel: +856-21-451990.
Có cần tiền để anh bảo thằng em là Thượng úy CA Lào nó mang tiền cho hai anh em về.

Giá anh cho cái này sớm, em nhờ anh hỗ trợ vài chai để vòng lên Viên Chăn và Luong Phabang thì tốt quá :)) . Dù sao cũng rất cám ơn sự hổ trợ "từ xa" của anh. Cơ mà tụi em bị bắt ở Pakse, anh hỏi ở Vien thì té ra lạy ông tôi chém sai bụi à?:LL

Em tin Anh Chaubaogia & Kura. Ai đã từng chạy xe máy bên Lào thì biết. Riêng về khoản Police bên đó chả thua kém j ở mình đâu.
Nhưng bên đó giao thông của Lào thì e hơi có thiện cảm đấy ^^' đi đường lộ, thị trấn dân cư, thành phố chả có tiếng còi xe ồn ào như Việt Nam. Chắc dân số chưa đủ đông để phải sử dụng còi xe xin đường nhỉ?

Paul tin là bị bắt xe ai ko tin ko cho quà nhé Anh Chaubaogia & Kura hjhj

Em ơi, giang hồ hiểm ác, dễ tin như em là chết cả nút nhá! Haha, thời buổi này ko có tin thèng nào!!! Nhất là mất thèng chém gió thành Phật, nhá =)) . Các bác Police ở Lào được các bạn VN đào tạo nên "chả thua kém" ở mình là đúng òi. Lúc Ku đi về, hai bên đường cứ cách vài km lại có 1 bốt công an. Thảo nào ai đi không bị dính chấu mới là lạ. Chị cũng duyệt cái vụ giao thông, nói chung là em ru,ko nhức đầu nhức óc như VN. Qua bên đó tự kỷ được, shopping thì miễn bàn(c). Lần sau mang theo nhiều bác hồ hơn để "thỏa mãn";)

Rồi ! Nhìn danh sách thì thấy bé Kura ham chơi bên Lào bị cảnh sát vịn nên quên chuyển quà của mình cho vụ Tây Giang rồi.Hic,hic.........
@Kura: nhanh bu xe anh Hero về kìa.Ham chơi quá mà.Về đây biết chưn anh:))

Hì, em ko kịp update quà của anh. Xin lỗi anh nhá, quà vẫn còn nguyên chứ ko theo các anh Police Lào sung vào ...túi đâu. Em về rồi, đang rất khoái cái món "chưn anh" là thế nào. hí hí. Lúc nào PDN ọp, anh đi cùng cho vui nhé. 22/9 nhất định sẽ hú anh đi.
Nhân tiện, anh quancung: anh Calien ủng hộ các em Tây Giang 300K nhé.

Nghe danbuonban chia sẻ ước mơ Tây Tạng được ấp ủ từ lâu và nay đã thực hiện được. Trên đường về mình cũng suy nghĩ xem ước mơ của mình là được đến đâu ta? Trong giấc mơ của mình luôn có hình ảnh của những trang trại, những cánh đồng hoa bạt ngàn thật yên tĩnh. Ước mơ một ngày nào đó được lang thang ở những vùng quê thanh bình của Pháp, Ireland, Hà Lan, một lần được homestay ở một trang trại của Mỹ." Trên đời này, những điều tốt đẹp nhất sẽ chỉ dành cho những người muốn có nó mà thôi"... I have a dream...

Ồ là la. ước mơ của chị sao mà nhỏ nhoi giống ước mơ em quá!!!(c) Em còn mơ đi Úc hái nho nữa chị.
Hãy cho mình 1 hoài bão, bạn sẽ đạt được. Đừng ước mơ bởi lòng người nhiều mơ ước lắm. Thân.

Đừng ước mơ? Có ai bắt phải đóng thuế ước mơ như đi ô tô ở VN đâu? Thế nên các bạn cứ mơ thật nhiều đi nhé và cố gắng để biến ước mơ ấy thành hiện thực. ;)

p/s: Mấy hôm nay "long thể" em bất an nên ko vào phựot. Giờ làm phát post mấy cái liền, Mod và mọi người chiếu cố nhá . I :L

Last edited:
từ sáng tới giờ hỏi mấy câu toàn bị móc họng
Tui là dân Đà Nẵng, mặc dù mê phượt nhưng tui thề có cho vàng tui cũng ko bao giờ tham gia hội phượt Đà Nẵng này

Tui là dân Đà Nẵng, mặc dù mê phượt nhưng tui thề có cho vàng tui cũng ko bao giờ tham gia hội phượt Đà Nẵng này

thank bạn nhé =))

Ô hay, PDN dạo này kỳ ghê. Sao bầu bí lại không chung giàn thế kia. Hay là để member PDN ở Hà Nội vào hỗ trợ.... YÊU 24H

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,665
191,482
Latest member
joyiliorgph
Back