What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
từ sáng tới giờ hỏi mấy câu toàn bị móc họng
Tui là dân Đà Nẵng, mặc dù mê phượt nhưng tui thề có cho vàng tui cũng ko bao giờ tham gia hội phượt Đà Nẵng này

Bạn ơi ! Mình nói với bạn thế này nhé ! Tất cả mọi người ở đây rất vui vẻ và hòa đồng,còn móc họng thì không tồn tại trong từ điển của PDN,bọn mình toàn chém gió cả thôi...nếu những câu bông đùa của mọi người bạn cho là móc họng và thề thốt,hay đại loại cho vàng hay bạc để vào PDN thế này thế kia thì mình nghĩ bạn quá lời rồi...
PDN nơi để gặp đam mê chứ không vì cái tôi hay tự ái bản thân đâu bạn,nếu anh em có lỡ lời thì xin bạn bỏ qua nhé,còn tham gia hay không thì tùy bạn,thường thì mọi người tìm vào Phượt Đà Nẵng chứ PDN chưa bao giờ tìm bạn để lôi hay mời bạn vào.
Cám ơn ! :)

Huynh đệ nhà em gặp nhau nơi Sài Thành đô hội. Dù bận rộn nhưng cũng giành một ngày trọn vẹn với 4 tăng Cafe và 3 tăng nhậu.
Sáng mời mẫu đi ăn sáng, cafe xong là ra Thảo Cầm Viên tác nghiệp:

Lão Tunbo ngồi tương tư trong vườn lan tuyệt đẹp:

Phượt Đà Nẵng có thấy bọn em đẹp đôi không ạ:

Sau một hồi tác nghiệp vất vả, đến giờ ăn trưa nếm thử món đặc sản Kỳ Tôm:

Lại đến buổi nhậu tối để lên máy bay về Hà Nội, chúc các bác Phượt Đà Nẵng cuối tuần vui vẻ nhé.

Hehehe bạn quocdovu gì đó ơi, cứ chém thỏa mái đi, bão không thổi bay bạn đâu vì có cây cổ thụ "Po" đứng sau đỡ rùi bạn khỏi lo nhé. (NT)

"Thay mặt diễn đàn Phuot.vn - The Real Phuot, xin gửi tới bạn những lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân dịp Sinh nhật của bạn!" FROM: Phuot.vn - The Real Phuot

Sáng nay mới nhận mail chúc mừng sinh nhật của gia đình Phượt nhé:L
Cám ơn nhìu nhìu.....

"Thay mặt diễn đàn Phuot.vn - The Real Phuot, xin gửi tới bạn những lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân dịp Sinh nhật của bạn!" FROM: Phuot.vn - The Real Phuot

Sáng nay mới nhận mail chúc mừng sinh nhật của gia đình Phượt nhé:L
Cám ơn nhìu nhìu.....

Àh ! Hóa ra hôm nay sinh nhật bạn Hoa Cỏ May....Chúc mừng sinh nhật nhen !
Sắp xếp bữa nào làm sinh nhật đi nào ! Luôn thể ra mắt nhà PDN

Đề nghị bác Hero cho em xin Sdt của em ý,em phải ra HN thôi :))

Chú xin số điện thoại của bạn gái anh hả? Một chầu bia nhé, ai cho không bao giờ nhưng chú ra Hà Nội thì chỉ gặp bạn trai của em nó thui nhé...

Chú xin số điện thoại của bạn gái anh hả? Một chầu bia nhé, ai cho không bao giờ nhưng chú ra Hà Nội thì chỉ gặp bạn trai của em nó thui nhé...

Nếu hoa đã có chủ
Và chủ đó là Ann
Em nghĩ mình rút nhanh
Để bảo toàn tính mạng
Còn chầu bia Hà Nội
Em chờ cơ hội thôi
Vì số phận nổi trôi
Dịp sau sẽ hội ngộ
Nếu đi cùng TunBo
Chắc là vui phải biết
Và những gì cần thiết
Em đã nói hết rồi
Chờ ngày hội ngộ thôi !

Nếu hoa đã có chủ
Và chủ đó là Ann
Em nghĩ mình rút nhanh
Để bảo toàn tính mạng
Còn chầu bia Hà Nội
Em chờ cơ hội thôi
Vì số phận nổi trôi
Dịp sau sẽ hội ngộ
Nếu đi cùng TunBo
Chắc là vui phải biết
Và những gì cần thiết
Em đã nói hết rồi
Chờ ngày hội ngộ thôi !

Oài, Gà Xé lắm tài lẻ nhỉ, anh thấy chú với em Hoa Cỏ May là một cặp trời sinh đấy.
Chú hiểu nhầm ý anh roài, anh chả là chủ, tớ gì cả mà là vì em nó là người miền Nam đang học ở Tp Hồ Chí Minh. Nếu chú ra Hà Nội thì đương nhiên chỉ gặp anh thui...
Khi nào chú ra HN báo trước cho anh nhé, nhở rủ cả Hoa Cỏ May đi cùng cho vui...

Nếu hoa đã có chủ
Và chủ đó là Ann
Em nghĩ mình rút nhanh
Để bảo toàn tính mạng
Còn chầu bia Hà Nội
Em chờ cơ hội thôi
Vì số phận nổi trôi
Dịp sau sẽ hội ngộ
Nếu đi cùng TunBo
Chắc là vui phải biết
Và những gì cần thiết
Em đã nói hết rồi
Chờ ngày hội ngộ thôi !

Sax sau một thời gian bế quan tu luyện, giờ xé tái xuất giang hồ có ve chặt chém lợi hại hơn xưa nhể :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,665
191,482
Latest member
joyiliorgph
Back