What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
chào cả nhà, em là mem mới :D em thích đi du lịch lắm nhưng đang du ... học, nghèo k có tiền nên suốt ngày chỉ biết ở nhà xem fim hichic T___T
ở Đà Nẵng nhà em đoạn Trần Phú vs Quang Trung gần cái sân tennis ấy, có ai là hàng xóm k ạ (c)

Last edited:
Ai....za, nhà PĐN thơ văn cứ gọi là... lai láng luôn, iem ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.

Trời đất! Hội Đà Nẵng này "chém" ghê thiệt. Một ngày không vô xem thử thì bửa sau giở trang với đọc mỏi cả mắt:D

chào cả nhà, em là mem mới :D em thích đi du lịch lắm nhưng đang du ... học, nghèo k có tiền nên suốt ngày chỉ biết ở nhà xem fim hichic T___T
ở Đà Nẵng nhà em đoạn Trần Phú vs Quang Trung gần cái sân tennis ấy, có ai là hàng xóm k ạ (c)

em nói có thật ko rứa,khúc chổ đó giờ giải toả hết chừ xây trường học,làm gì có nhà nào chổ đó...

chào hàng xóm ....nhà anh là 40 bạch đằng á em :)...hân hạnh đc làm quen với em :)

@lang tu: em nói thật mà. chỗ trường tiểu học Hoàng Văn Thụ có cái ngõ bự bự đi zô, trong đó nhiều nhà dân lắm, cũng fai > 200 hộ á anh :LL
@hieuhoc21: zzz rất vui được quen biết anh :D
ủa nhưng 40 Bạch Đằng chỗ nớ hình như là cái hội Liên Hiệp Thanh Niên mà ~~~

Last edited:

Em thì nhà ở xa lắm, nhưng giờ hành chính em giữ xe chỗ ngay nhà chị.
Trước 02 Quang Trung, chị rãnh thì ới em cafe, giữ xe giao lưu

Hi cả nhà, em chưa ăn tối mà =)) no luôn rồi. Bữa nay công nghệ xây nhà của ta kinh quá.

Springrain: Nhà mình cũng rất gần nhà bạn. Mình ở Đông Hà chỉ cách nhà bạn tầm 180 km thôi.:D Khi nào cafe nhớ hú mình nhé.

Nhưng nhìn anh mày đây này, những ba em nhá, ai lại có nhõn một em cứ lên tivi suốt, ke ke!!! =))

attachment.php

Anh Pô nhá, Bái phục! Bái phục !!! Xong cái này không thấy anh Hero :Dam nhỉ :LL

Gà Xé: nén chặt đời mình rồi bắn như pháo hoa.

Cho Gà "thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt" chị ạ. Em vào sẽ mang muối tiêu chanh cho chị xử lý =)) Mà từ dạo đi Lồ về cứ thèm gà đèo le mới chết chứ. Anh Pô ơi, nghĩ quả nào đi đèo le vòng về bê thui cầu mống đê...chẹp chẹp....

Last edited:
Chào mừng sự trở lại của hoa_co_may cùng.... Thitgaxe nhá, sao mà trùng hợp thế không biết =)) Anh lại thèm rượu Sochu rồi đây :D[/QUOTE]

Chào cả nhà,

Anh Po thân mến, rượu Jochu có sẵn rùi hehhehhe bác chịu khó chờ nhé. Không lâu đâu bác ah(NT) ( Riêng em là 4 chai rùi nhé, còn lại phần bác (beer))

Ò ò....cả nhà ơi! Gà với Mây bạn bè thui không có gì hết đâu.=))

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,662
191,481
Latest member
nhom5
Back