What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cả nhà để cho bạn Gà đi công tác về đến Đà nẵng rùi hãy chém ;)

Anh đi công tac bản mường
Tè xong một cái lên đường về quê
Rồi anh công tác buôn mê
Thuột xong một cái lại về với em
Con đò dịch dít sang ngang
Bên kia có một cái làng ....thò ra
:LL:LL

Đoàn đi Tây Giang thân mến,

Nếu Mây đi công tác kịp về trong tháng 10 này, Mây xin đăng ký đi theo đoàn từ thiện lần này nhé ( Mới nhấp ló chân trong chân ngoài hehhêhh). Cám ơn nhé.

Là thế này:
Anh đi công tác Play
Ku dài dằng dặc biết ngày nào vê?
Họp xong anh ghé Buôn Mê
Thuột xong một cái thì về với em:LL

Bác quocdovu ơi, trên diễn đàn phượt này có topic của hội thích dỗi đấy, bác vào đấy là hợp nhất. Cũng là dân mê phượt mà chỉ vài câu các mem chém gió cho vui đã xù hết cả lông lên rồi, thế thì phượt phẹt cái nỗi gì.

Ò ò bạn Thanlansam ui, người ta đã giận rùi mà bạn còn...chém làm gì nữa hehhehhe. Thôi để mình " xoa xoa" cho còn bạn thì cứ ...."đấm đấm" tiếp đi hén :LL

Note: Ban quocdovu thân, mọi người đùa bạn đấy.

Ôi giời ơi hoa cả mắt, chém cứ gọi là lia lịa, chém ngang chém dọc, chém trên chém dưới, thân thủ bất phàm, không những chém một mà chém cả mớ vẫn khỏe re, bái phục, bái phục. ^^

Dang an toi tai Lhasa, thuc an kha on, co the noi la ngon. Nhiet do ban ngay khoang 18do, khong lanh lam ngoai tru hoi nhuc dau vi thieu oxy. Cac hinh thuc Yahoo hoac FB deu khong su dung duoc, po tay voi ban Tung Cua.

Dang an toi tai Lhasa, thuc an kha on, co the noi la ngon. Nhiet do ban ngay khoang 18do, khong lanh lam ngoai tru hoi nhuc dau vi thieu oxy. Cac hinh thuc Yahoo hoac FB deu khong su dung duoc, po tay voi ban Tung Cua.

Hôm nay mới vào lại và mới biết danbuonban đã đi Tây Tạng. Chúc chuyến đi vui vẻ, chúc sức khỏe tốt nha danbuonban :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,470
Latest member
toanlexuan93
Back