What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chúc cả nhà đầu tuần vui.

Qua 2 ngày cuối tuần mà nhiều tâm trạng quá, lo lắng nhưng cũng thấy vui vui. vui vi hôm trước to còi cả gan chém cả nguyên nhà Phươter :Dam:)), cảm giác sướng dễ sợ, còn lo là nhở có người tin là thật thì mình mất nhiều cơ hội. kakakak. Bác Po đừng chém em mà tội nhé(beer)
Tiện đây QC xin thông báo thời gian gút danh sách tham gia và ủng hộ chuyến từ thiện tây giang han cuối là ngày 25/09. Huy vong các bạn sắp xếp đăng ký trước ngày nêu trên để BTC có kế hoạch chuẩn bị tốt hơn trong việc mua quà, đi lại và ăn uống.
Thân.

Bác Quangcung quăng lịch và hoạt động của chuyến Tây Giang này lên cụ thể đi nào,vì hiện tại em thấy còn nhiều khâu bị lũng đoạn....

Xin xác nhậ lại cá mục QC nêu hôm trước.
1. Danh sách tham gia : 5nguuoi
2. Anh Tuấn liên thợ hớt tóc không phải phẩu thuật vị chuẩn đoán của bác sỹ DN sai, chỉ cần uống thuốc và vật lý trị liệu là ổn nên đã xuất viện và dưỡng bệnh ở nhà,chắc chắn sẽ thăm gia chuyến Tây Giang này.
3. Tin thành hôn bạn QC: thì cũng dự định là thế nhưng phải chờ em vào rừng tìm " gấu". lâu lâu chém chút cho oai bản thân đấy mà:gun

Ko biết Nguyệt có tham gia chuyến Tây Giang ko nhỉ?. Châu xin giữ chân hậu cần. Bạn nào đi cùng thì đăng ký chung đội đi!!

Springrain: Nhà mình cũng rất gần nhà bạn. Mình ở Đông Hà chỉ cách nhà bạn tầm 180 km thôi.:D Khi nào cafe nhớ hú mình nhé.

Trời, anh chém gió ghê quá. Xỉu hahaha

Trời, "anh" cũng mém xỉu em ơi !!!!!! =)) Bữa nào đi ọp cho anh được chêm ngưỡng "rung nhan" em hí.

Bạn sinh năm 92 hả,vậy lớn hơn mình 1 tuổi. Bữa nào chị em mình cafe nghe ^^

"Em gà" dễ thương lém em ơi. Coi chừng đi công tác về nó đổi giới tính em ạ. =))=))

Dang an toi tai Lhasa, thuc an kha on, co the noi la ngon. Nhiet do ban ngay khoang 18do, khong lanh lam ngoai tru hoi nhuc dau vi thieu oxy. Cac hinh thuc Yahoo hoac FB deu khong su dung duoc, po tay voi ban Tung Cua.

Ghen tị với buonlau quá đi. Haha, ráng mà chịu "nhức đầu" chút xíu, không phải ai cũng có cơ hội đi vài vòng máy bay lên cái chổ thiếu oxy nớ mô, hỉ.;) Về nhớ phát biểu cảm tưởng cho bà kon thèm chơi.=)) À mà mấy bạn Tung Của xài bản YH made in China nên ko có dùng YH như miềng mô. Còn FB thì vẫn thấy mấy đứa bạn bên đó dùng, chắc chổ cấm chổ ko chăng?:shrug:

Anh herovdc ui, 20/9 này em có mặt ở HN đấy anh ah. Không có bạn Gà, em alô cho anh được không? (NT)

(NT)Em ui, anh Hero lúc nào cũng mở rộng vòng tay chào đón các mem gái.(c) Nhất là các em chưn dài xinh xắn. Đặc biệt có khuyến mãi "hành động ". Kiểu này em ra chắc chắn sẽ được anh ấy bổ sung vào danh sách "người yêu", bồ, vợ chưa cưới (hay...cái gì đại loại thế ) cho mà xem.

dạo này nhà phượt ĐN mình nhìu mem mới ghê...nhưng chẳng mem nòa giới thiệu rõ ràng 1 tí cả.....vào chả bít mem nào ra mem nòa :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,469
Latest member
0337730500
Back