What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
anh chỉ biết chừng đó thông tin về chị Oanh Thôi, nghe đâu chị oanh Có một người chị gái Xuất Gia đang học Cao Học Phật Giáo ở Ấn Độ. Nếu có thể thì giúp anh nhé. Cho anh Cảm ơn trước, lúc nào em về VN anh hậu tạ sau. hii

hic....trước đây e bận biết mà k thể tham gia bây giờ đang làm gái hàng không rùi, hok có thu nhập để kê nhưng có thể cùng ace lê la quán xá, phượt lượt lung tung hok biết có được hem ấy nhẩy??????

anh chỉ biết chừng đó thông tin về chị Oanh Thôi, nghe đâu chị oanh Có một người chị gái Xuất Gia đang học Cao Học Phật Giáo ở Ấn Độ. Nếu có thể thì giúp anh nhé. Cho anh Cảm ơn trước, lúc nào em về VN anh hậu tạ sau. hii

dạ, em có đăng một mẫu ad trên trang web của du học sinh chỗ em rồi ạ (hoisinhvien.net), nếu có thông tin gì em sẽ báo cáo anh :D nhưng mà ng` Việt ở đây rất đông, một cái tên không thôi chắc fai cần sự may mắn mới tìm ra được anh à T___T

Hahahahahahaha...=)) anh Quangcung thấy ko vẫn có người tin mà. Cảm ơn springrain đã rất tin tưởng chị nhé. Có điều cái chỗ mà em ko hiểu đó, em rất là thông minh. Chị bái phục!!!! Đơn của em đã được chị duyệt =)) chờ anh Polyme và Shogun nữa thôi. Sang năm chị đi Sydney, và ở đi chơi thêm 2 tuần. Hi vọng có dịp đi Melbourne và nhờ em làm thổ địa nhé. À, mà tháng 11 này anh Quangcung đi trước nè.

dạ thanks chị nghe ^^ dụ thổ địa thì em okie cái rụp. cuối năm ở syd vs melb là mùa hạ, đệp lắm ý, đi tulip farm ngắm hoa chụp ảnh, cherry farm ăn cherry mệt nghỉ, phê như con tê tê ấy ạ :)) nhiều khi k muốn về vn lun á :">

Anh herovdc ui, 20/9 này em có mặt ở HN đấy anh ah. Không có bạn Gà, em alô cho anh được không? (NT)

Chào Hoa_co_may chưa một lần gặp mặt, em ra Hà Nội thì báo trước cho anh. Nếu rảnh anh sẽ take care em nhưng ít ra anh cũng cần có bảo lãnh của một Mem nhà PĐN như Pollyme hoặc Thịt Gà Xé hoặc ai đó anh đã từng gặp mặt...

(NT)Em ui, anh Hero lúc nào cũng mở rộng vòng tay chào đón các mem gái.(c) Nhất là các em chưn dài xinh xắn. Đặc biệt có khuyến mãi "hành động ". Kiểu này em ra chắc chắn sẽ được anh ấy bổ sung vào danh sách "người yêu", bồ, vợ chưa cưới (hay...cái gì đại loại thế ) cho mà xem.

Kurakura hiểu anh được mấy phần? Anh thì số vất vả, bạn gái không thiếu nhưng cũng có những bạn gái one time forever.
Muốn được làm người yêu anh chắc không đơn giản đâu bạn Kurakura à...

tên: Cẩm Tú
em đang học đại học ở Melbourne, Úc ~~~

Chào em,

Chị hiện đang tham gia chương trình PhD ở Carnegie Mellon, phân hiệu Australia.Chị em mình contact nhé.
Email: [email protected]

Chào chị Mưa Xuân và nhà Phượt Đà Nẵng
Em cũng là thành viên mới nên em cũng xin đăng ít thông tin trích ngang gọi là đơn xin gia nhập quân ngũ
Em tên là : Hoàng Sát Phong
Sinh năm 1993 Tuổi con gà,mọi người gọi em là Gà Xé :)
Hiện tại đang học năm nhất Tại Perth,Australia.Chuyên ngành du lịch và nghiên cứu thiên văn ( thời tiết,gió,bão )
Vẫn đang đi học nên cũng vất vả,hiện tại em đang làm dịch vụ để kiếm tiền đi Phượt,lương lậu thì cũng ok,chỉ đủ để mua lều mua chõng,ÁO MƯA,...để phọt thôi.
Bạn gái thì chưa có,việc làm chưa chi,thiếu thốn về kinh phí,nên hạn chế việc đi,đôi khi cũng tự kỉ,đắp mền ngủ li bì
Từ khi gặp Phượt Đà Nẵng,thì em rất là hăng,nhưng kinh tế khó khăn,nhiều lúc phải ăn khoai sắn,nên làm lụng siêng năng,để có mặt từng chặng,với đội Phượt Đà Nẵng
Rất mong các anh chị em chiếu cố,quan tâm,lo lắng,giúp đỡ,chỉ bảo...v.v..Công ơn của mọi người để về em ghi sổ : Đền Ơn Đáp Nghĩa !
Hiện tại do tính chất công việc nên em không dùng mobile,ở ÚC phí đắt quá nên tạm thời ko xài điện thoại nhé các anh chị em.Còn chuyện thùng cọp ra mắt em không biết chi hết :( có ai giải thích giùm em được không ạ.
Chị Springrain ơi,cuối năm khi nào chị về vậy ? Chắc cuối năm em cũng về...nhớ báo em nghe,chị em mình book vé đi chung
Chào Thân ái và quyết thắng

" Chào Hoa_co_may chưa một lần gặp mặt, em ra Hà Nội thì báo trước cho anh. Nếu rảnh anh sẽ take care em nhưng ít ra anh cũng cần có bảo lãnh của một Mem nhà PĐN như Pollyme hoặc Thịt Gà Xé hoặc ai đó anh đã từng gặp mặt..."

Ò ò ...khó khăn rùi đây, em chỉ ở đấy đúng 1 ngày 20/9 dự Hội nghị thôi anh ah :( hic hic và e có dự định apply vào list người iu của anh đâu mờ :D:D

hic....trước đây e bận biết mà k thể tham gia bây giờ đang làm gái hàng không rùi, hok có thu nhập để kê nhưng có thể cùng ace lê la quán xá, phượt lượt lung tung hok biết có được hem ấy nhẩy??????

Gái hàng không là gái Hàng không điện trống à :D
Chuyện phọt phẹt cà phê lê la thì dễ mà,mình chỉ bạn điạ chỉ cafe cà pháo giao lưu nghe,buổi sáng các ngày trong tuần thời gian từ 6h30 đến 7h45 bạn qua 245 Nguyễn Chí Thanh ,bạn goi 0905 220 240 gặp anh Trung,mình cũng gặp anh ý mấy lần rồi,hiền lành,tính dễ thương....anh ý là thư ký ghi tên danh sách phượter của Đà Nẵng đó,đến đó làm quen cho đỡ ngại rồi bữa nào đi off ẹp nhậu nhẹt với nhà Đà Nẵng sau.Với lại bạn cũng là mem mới cũng nên để lại ít thông tin cho bà con biết đại loại như :
Họ và tên,giới tính
Công việc
Giới thiệu bản thân : Là con người hiền lành...v..v đam mê phượt...bla bla
Em xin ủng hộ và ra mắt phượt đà Nẵng là thùng con cọp vào bữa Ọp :D
Như vậy là hồ sơ đầy đủ rồi :D CHúc bạn có những giây phút vui tại PDN.
Cám ơn và Thân Ái :D

Last edited:
Chào em,

Chị hiện đang tham gia chương trình PhD ở Carnegie Mellon, phân hiệu Australia.Chị em mình contact nhé.
Email: [email protected]

chị ơi, em lười email lắm, facebook chị là chi em add zô rồi tám :D trường chị fai ở Adelaide k ạ

@gaxe: Mưa Xuân là gọi chị đó hả, nghe ghê rợn quá đi ~~~
Mà cái profile của em có fai k zậy, chị chưa thấy ai qua đây học mấy ngành như thiên văn cả @@@@ đoạn sau thấy càng có mùi gió hơn (làm chi mà đến nỗi k xài được đt T___T) nếu em khai thật thì cho xin lỗi nha :))
book vé về rồi, đi Jestar á, cuối tháng 11, transit mấy tiếng ở Sing k biết làm chi nè, có ng` đi cùng thì vui quá rồi :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,469
Latest member
0337730500
Back