What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Ôiiiii xé ơi là xé sao anh thấy có mem nữ nào mới vào, chú cũng tha dê chạy quanh thế hả ????

chị ơi, em lười email lắm, facebook chị là chi em add zô rồi tám :D trường chị fai ở Adelaide k ạ

@gaxe: Mưa Xuân là gọi chị đó hả, nghe ghê rợn quá em ơi ~~~
Mà cái profile của em có fai k zậy, chị chưa thấy ai qua đây học mấy ngành như thiên văn cả @@@@ đoạn sau thấy càng có mùi gió hơn (làm chi mà đến nỗi k xài được đt T___T) nếu em khai thật thì cho xin lỗi nha :))
book vé về rồi, đi Jestar á, cuối tháng 11, transit mấy tiếng ở Sing k biết làm chi nè, có ng` đi cùng vui quá rồi :D

Tiếng anh của em cũng ko ổn lắm nên em dịch là Spring là xuân còn rain là mưa nên ghép lại là Xuân Mưa thì ko hay em đổi lại là Mưa Xuân :D nghe nhã thế !
Profile của em là thật đó chị.Hiện tại nghành của em đang học về nghiên cứu thiên văn và khám phá du lịch.
Điện thoại thì em có xài mà thật tình du học tự túc nên ít dùng lắm.với lại đưa số cho mọi người,mọi người gọi qua tốn tiền lắm,nên thôi
Thôi chuẩn bị hành lý mai về Vn thăm gia đình đây...Hy vọng có thời gian gặp được mọi người ở Phượt Đà Nẵng !

Last edited:
He he! Tối nay bọn PDN ở nước ngoài họp mặt đông vui nhể. Nào Thitgaxe, Springrain, Hoa_co_may ở Úc, Nguyen maclane ở Nhật...,kiểu này phải làm chuyến Úc mới được :))

Thitgaxe sướng nhá, cuối năm về nước có chị Spingrain đi cùng rồi, tha hồ mà tám. Xé học ngành nghiên cứu gió, bão có khác, thả nào anh thấy cứ...phần phật :D. Anh giải thích cho Xé và Rain biết nhá, ở PDN mem mới thường ra mắt bằng thùng con cọp, tức là thùng bia lon Larue ý, các em đi lâu không biết, bia đó ở Đà Nẵng nhiều người uống lắm, cũng rẻ thôi, chưa tới 10 Obama. Anh ghi nợ hai đứa là 2 thùng nhá, cuối năm về ra mắt luôn =)).

Chúc các em học giỏi, phượt nhiều (wait).

He he! Tối nay bọn PDN ở nước ngoài họp mặt đông vui nhể. Nào Thitgaxe, Springrain, Hoa_co_may ở Úc, Nguyen maclane ở Nhật...,kiểu này phải làm chuyến Úc mới được :))
Anh em tập trung ở Óc nhiều roài bác ơi, cháu ở đây có một mình à, qua đây đi cháu đẫn đi uống sake ngắm geisha múa..... vui lắm ợi (beer)
Cám ơn bác nhiều nhá:)

Last edited:
Hơ hơ, con gái nhỏ xinh của mình bảo mẹ làm gì mà cứ ngoác miệng ra đến tận mang tai thế này hả mẹ? Mình giả nhời rằng mẹ đang vào phuot.com

Em Gà ỉ mình có ca(mera)
Nên tạo dáng lấy chi là rất oai
Miệng cười như thể lá.....khoai
Trong tâm ai biết răng chi mô hè????
hè hè

Xé ơi..đừng để đi trước mà về sau Xé nghe =))
trời tháng 9 bão cũng đã to rồi á nhỉ :))

Thitgaxe sướng nhá, cuối năm về nước có chị Spingrain đi cùng rồi, tha hồ mà tám. Xé học ngành nghiên cứu gió, bão có khác, thả nào anh thấy cứ...phần phật :D. Anh giải thích cho Xé và Rain biết nhá, ở PDN mem mới thường ra mắt bằng thùng con cọp, tức là thùng bia lon Larue ý, các em đi lâu không biết, bia đó ở Đà Nẵng nhiều người uống lắm, cũng rẻ thôi, chưa tới 10 Obama. Anh ghi nợ hai đứa là 2 thùng nhá, cuối năm về ra mắt luôn =)).

Ở Úc thì có 3 tên
Ở Nhật thì có bạn Nguyên-MắcLàn
Kiều bào Đà phượt cả đoàn
Cuối năm về Tết liên hoan La-rù
Ông Pô được uống lu bù
Rồi lại chém gió vù vù luôn tay
Gà Xé nghiên cứu sớm ngay
Thử xem kiểu gió bão này ra sao?

Sau vài tháng trời yên gió lặng
Bỗng Phượt Đà lại nhoặng cả lên
Tự dưng xuất hiện mấy tên
Phượt Kiều Úc Nhật lềnh bềnh cả lu (lũ)
Gà Xé mấy tháng im ru
Cỏ May một thuở tưởng tu nơi nào
Bây chừ tự dưng kéo vào
Nhà mình mấy bữa ào ào đổ mê...(là đổ bê tông xây tầng quá lẹ)
Đúng là chém vô đối... Chưa tới mùa mưa bão mà ta!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,469
Latest member
0337730500
Back