What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cô dâu doremi xinh quá! :L

Mừng hạnh phúc hai bạn nhé.
Haizzz chả bít khi nào đến lượt mình " Trân trong kính báo..." :D

Em 19h về tới sân bay Đà Nẵng, bác Po và ace chờ em nhé!!!

Xuống sân bay thì điện anh, anh nói mấy đưa ra đón, chỗ nhậu gần sân bay mà.

...A Po, lần đầu tiên e ra mắt nhà miền ở quán này nè, hì hì, lúc đó a Po bảo sao nhìn Doremi giống c Bạch tuột ngày mới nhập hội :). Em đang ở quê, hổng biết chiều ni có ra ĐN kịp đc hem.

He he! Anh vẫn nhớ cái ngày đó, còn cả ảnh nữa nhá, thích anh post lên không? :D Chiều tối về đến ĐN lúc nào thì điện, mọi người còn ngồi sẽ chờ em.

Chúc mừng hạnh phúc hai em nhá. Doremi xinh quá, nhưng không đẹp bằng ở ngoài :)). Trông ông xã y chang lão Jack nhể, anh em ruột có khác.

(Anh treo lại lời mời của em qua trang này để mọi người dễ biết)

Hi cả nhà, sắp tới Doremi lên xe bông, theo chồng (nhưng không bỏ cuộc chơi) :D. Trân trọng báo tin và kính mời các anh, chị, em, bạn vui lòng đến dự buổi tiệc thân mật cùng gia đình Doremi.

Tại: Nhà hàng Minh Châu
Số 456 Nguyễn Tri Phương

Vào lúc 17 giờ 00 ngày 25 tháng 9 năm 2012 (Nhằm ngày 10 tháng 8 năm Nhâm Thìn)
Rất hân hạnh được đón tiếp!

Hình ảnh minh họa
[/IMG]

Ôi zời thik thế lại Nhậu nửa òy!

Bố Pô Àh ơi! mưa lạnh thế lày cứ thik ún rượu tây bắc í kiếm cách lào cóa ít để dành ún từ từ choa hết mùa đông đi Bố. Anh Digi Cường hình như có cách nhập đấy bố ạ!

@SpringRain: PM anh email [email protected] or FB: Paulpaul nguyen có việc nhờ e một chút ko Public ra đây đươc.

Thân cả nhà!

Em đề xuất hôm cưới em Mi nhà Phượt ta mặc toàn bộ áo phượt cho hoành tránh được không.
@Anh Pô: Dạo này kỹ năng thơ văn của em nằm lẫn trong đống tã với bỉm rồi nên chưa đem ra khoe được. May có thằng xé hỗ trợ nên ngon choét. Chiều nay em cố gắng đúng giờ.

Gái hàng không là gái ăn hàng và ở không đấy bạn gà xé ui...
sau đây là những bật mí về mền nhá:
Tên: Na
cv: tạm thời là hàng không
tính tình vui vẻ thích giao lưu, ăn hàng chém gió..thích phượt, nhất là phượt bằng xe máy...ày
mong được quen và gặp gỡ với mọi người trong ngày gần nhất
e chổng mông kính chào chào cả nhà..:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,467
Latest member
helo88pw
Back