What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em đề xuất hôm cưới em Mi nhà Phượt ta mặc toàn bộ áo phượt cho hoành tránh được không.
@Anh Pô: Dạo này kỹ năng thơ văn của em nằm lẫn trong đống tã với bỉm rồi nên chưa đem ra khoe được. May có thằng xé hỗ trợ nên ngon choét. Chiều nay em cố gắng đúng giờ.

Hôm đám cưới Doremi Xé đăng ký 1 bài : TÌnh ca muôn đời,tặng cho 2 bạn trẻ của PDN,chúc 2 bạn trẻ hạnh phúc trăm năm,đầu bạc răng long
Lâu rồi anh Jack cũng mất dạng
Bữa nay nghe phượt ộp hoành tráng
Bỏ bê công việc...tách sang ngang
Giao lưu rượu chè với bè bạn :))
Kha kha ! Welcome anh Jack đã trở lại và vẫn thật bại như xưa :D

Thông báo : Nhân tiện bắt đầu vào mùa mưa, nhân tiện Gà xé hạ sơn tái xuất giang hồ, nhân tiện Quangcung đang lo vụ từ thiện Tây Giang, nhân tiện Danbuonban đang đi Tây Tạng thỉnh kinh, nhân tiện một số mem không có nhà, nhân tiện nhà ta có một số mem mới, nhân tiện…đủ thứ nhân tiện khác nữa…vân vân và vân vân…

Mời anh chị em PDN thích ham vui, ham nhậu, ham ọp ẹp, ham lung tung… đúng 17h15 chiều nay có mặt tại quán Hạnh Nhân đường Bầu Hạc 6 để…chém gió thành bão với tinh thần campuchia dù đến sớm hay muộn, mem nữ một nửa, mem nam gấp đôi.

Oạch!

Kem đánh răng : Bữa nay anh mới biết nhà PDN ai làm thơ cũng được mà lại hay nữa chứ. Kinh thật! Toàn nhân tài cả :))
ai chủ xị cho e xin số để bít đường mò đến k ạ

Đang có 12 người xem topic này (12 thành viên và 0 khách)
lang tu, ThiMau_love_lead, quangcung8352, chuotcondutduoi1, hieunhoc21, hoa_co_may, Thitgaxe, Digicuong, Jack Daniels, electron, paulpaul68, Lê Minh Phương
hèn gì mới buổi sáng từ 260 -> 265 liền ,nhanh thật :))

Đang có 12 người xem topic này (10 thành viên và 2 khách)

Thitgaxe,
Digicuong,
hoa_co_may,
hieunhoc21,
ThiMau_love_lead,
Jack Daniels,
electron,
paulpaul68,
Lê Minh Phương

Tôi đề nghị các anh làm việc ngay,tập trung đông quá hèn gì vừa từ Úc trở về Đà Nẵng đã thấy trời âm u,hóa ra các nam thanh nữ tú,bù khú ở đây,làm cho ban ngày,mù như ban đêm
Bão vào đà nẵng mất rồi :((

Gái hàng không là gái ăn hàng và ở không đấy bạn gà xé ui...
sau đây là những bật mí về mền nhá:
Tên: Na
cv: tạm thời là hàng không
tính tình vui vẻ thích giao lưu, ăn hàng chém gió..thích phượt, nhất là phượt bằng xe máy...ày
mong được quen và gặp gỡ với mọi người trong ngày gần nhất
e chổng mông kính chào chào cả nhà..:D

àh ! Hóa ra ăn hàng và ở không thế mà mình cứ tưởng là hàng không điện trống.
Từ trên ta có,từ đó ta suy ra
Rõ ràng ta thấy,dễ dàng ta biết
Ngày gần đây của bạn thì là :
CHiều nay 18/9/201. Vào lúc 5h15 tại quán Hạnh Nhân sẽ tổ chức giao lưu thành viên mới và cũ,có những người chưa gặp mặt lần nào,như mình chẳng hạn...bạn muốn rõ ràng và dễ dàng thì xin vui lòng gọi 2 số sau : 01. Chủ tịch THái Phong Đà Phượt,trưởng ban tổ chức Polyme: 0903588290
0905 220 240 : Phụ tá chém gió của diễn đàn ( anh ấy tên Trung nhé )
Mình khuyên bạn nên đến sớm để dễ dàng giao lưu,có thời gian trò chuyện..Chứ bạn đến trễ tí sợ bão nó hình thành từ những cơn gió nhỏ nên bạn sẽ ngại.

Trân trọng !

Last edited:
ai chủ xị cho e xin số để bít đường mò đến k ạ

Em đến số 110 Nguyễn Hoàng thì thấy đường Bầu Hạc 6, đi vào khoảng gần 200m, quán Hạnh Nhân ở bên trái rất rộng. Nhớ cầm cái bảng ghi tên mình giơ lên cao để mọi người thấy :))

Em đề xuất hôm cưới em Mi nhà Phượt ta mặc toàn bộ áo phượt cho hoành tránh được không.
@Anh Pô: Dạo này kỹ năng thơ văn của em nằm lẫn trong đống tã với bỉm rồi nên chưa đem ra khoe được. May có thằng xé hỗ trợ nên ngon choét. Chiều nay em cố gắng đúng giờ.

Nhất trí cao. Nhưng mặc áo phượt vàng, phượt tím hay phượt đen???

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,633
191,466
Latest member
ecofix
Back