What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hi cả nhà, sắp tới Doremi lên xe bông, theo chồng (nhưng không bỏ cuộc chơi) :D. Trân trọng báo tin và kính mời các anh, chị, em, bạn vui lòng đến dự buổi tiệc thân mật cùng gia đình Doremi.

Tại: Nhà hàng Minh Châu
Số 456 Nguyễn Tri Phương

Vào lúc 17 giờ 00 ngày 25 tháng 9 năm 2012 (Nhằm ngày 10 tháng 8 năm Nhâm Thìn)
Rất hân hạnh được đón tiếp!

Hình ảnh minh họa
[/IMG]
Tình yêu là linh hồn của sự sống
Là mầm mống của niềm vui
Là cái chồi của hạnh phúc
Là một khúc tình ca
Là ngân nga một điệp khúc
Là cấu trúc của cuộc sống
Là trống đập trong tim
Là ngập chìm trong mộng tưởng
p/s : chúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc nhé,dù bữa đó có bận gì đi nũa,cùng phải bò đi ăn đám cưới của 2 bạn :D

cuối năm ở syd vs melb là mùa hạ, đệp lắm ý, đi tulip farm ngắm hoa chụp ảnh, cherry farm ăn cherry mệt nghỉ, phê như con tê tê ấy ạ :)) nhiều khi k muốn về vn lun á :">

ực ực...ôi Cherry...ôi Tulip....!!!!!

Trời này thèm đổ bánh xèo ăn ghê cả nhà hè! Bữa mô off về nhà người Mỹ thầm lặng đúc bánh xèo ăn đi. Ko thì về nhà nội em ở Phong Thử nhờ thím em đi xây bột gạo, xong cho lá nghệ non xắt nhỏ, bột nghệ, gia vị, đúc với dầu phụng ép, tép đất, thịt ba chỉ, cuốn với rau sống có cải con, chấm nước mắm ớt tỏi chua chua ngọt ngọt hoặc tương đậu nành xào với gan heo băm nhuyễn...chẹp chẹp, ướt gối rồi...

Híc...em cũng ướt hết áo rồi...Em đăng kí 1 suất chị hí.

266 page...Kinh dị quá!!!! Kiểu này nhà ta lại chuẩn bị qua nhà mới rồi. Là lá la...

Ôi, chiều nay ọp , tiếc quá em chẳng có mẹt.:( :(( Em dislike vụ này!!!! :T anh Pô vì mấy cái nhân đem đi tiện của anh:

Thông báo : Nhân tiện bắt đầu vào mùa mưa, nhân tiện Gà xé hạ sơn tái xuất giang hồ, nhân tiện Quangcung đang lo vụ từ thiện Tây Giang, nhân tiện Danbuonban đang đi Tây Tạng thỉnh kinh, nhân tiện một số mem không có nhà, nhân tiện nhà ta có một số mem mới, nhân tiện…đủ thứ nhân tiện khác nữa…vân vân và vân vân… :))

trời, các anh chị hội mình xì tin quá thể, thơ văn lai láng :)) đọc buồn cười chết
@Polyme: dạ anh, tưởng thùng con cọp là cái chi chớ bia thì em nộp nhiêu cũng được :->
@gaxe: em được nghe >.< đoạn sau nhìn cái hình chị còn tưởng đang ở Perth thiệt chứ, dám rủ book vé chung @.@ sao điêu thế hử =.=
@paulpaul nguyen: dạ em add fb anh rồi
@nguyen_maclane: ủa anh anh ở Nhật hả, anh ở thành phố nào thế ^^ em có mấy đứa bạn học ở Nhật, nếu anh cũng Đà Nẵng thì ko chừng quen anh đó ;)
PS: mọi ng` đừng gọi em là kiều bào này nọ nha, nghe sao sao đó ~~~ ng` ta là gốc việt qua đây ở lun mới gọi rứa, chứ em sắp học xong, gần bị đuổi về rồi =]]

Thống nhất hôm đám cưới Doremi tất cả các mem nhà PDN mặc đồng phục áo phượt cho...máu nhá (đám cưới bọn phượt mờ :))).

Ai có áo vàng thì mặc áo vàng (cho nổi), không có áo vàng thì mặc áo tím, không có vàng, tím thì mặc áo phượt đen, không có cả ba áo đó thì...cởi trần cho khí thế =)). Mọi người đi làm thủ luôn cái áo phượt theo, tan giờ làm buổi chiều thay áo đi dự đám cưới luôn.

Thống nhất hôm đám cưới Doremi tất cả các mem nhà PDN mặc đồng phục áo phượt cho...máu nhá (đám cưới bọn phượt mờ :))).

Ai có áo vàng thì mặc áo vàng (cho nổi), không có áo vàng thì mặc áo tím, không có vàng, tím thì mặc áo phượt đen, không có cả ba áo đó thì...cởi trần cho khí thế =)). Mọi người đi làm thủ luôn cái áo phượt theo, tan giờ làm buổi chiều thay áo đi dự đám cưới luôn.

chắc em cởi trần thôi,vì ko có áo phượt nào cả,ai dư 1 cái mượn đỡ bận đi ăn đám cưới :)),ko thì em về làm mấy cái logo hội phượt lên người rồi cởi trần ra cho khí thế :))

em thấy trang phục tuyệt nhất của dân phượt khi đi ăn đám cưới là : áo cờ đỏ sao vàng + quần bộ đội _+ ủng + khăn rằn bịp quanh đầu :))

trời, các anh chị hội mình xì tin quá thể, thơ văn lai láng :)) đọc buồn cười chết
@Polyme: dạ anh, tưởng thùng con cọp là cái chi chớ bia thì em nộp nhiêu cũng được :->
@gaxe: em được nghe >.< đoạn sau nhìn cái hình chị còn tưởng đang ở Perth thiệt chứ, dám rủ book vé chung @.@ sao điêu thế hử =.=
@paulpaul nguyen: dạ em add fb anh rồi
@nguyen_maclane: ủa anh anh ở Nhật hả, anh ở thành phố nào thế ^^ em có mấy đứa bạn học ở Nhật, nếu anh cũng Đà Nẵng thì ko chừng quen anh đó ;)
PS: mọi ng` đừng gọi em là kiều bào này nọ nha, nghe sao sao đó ~~~ ng` ta là gốc việt qua đây ở lun mới gọi rứa, chứ em sắp học xong, gần bị đuổi về rồi =]]

Em ở Perth thật mà,em vừa về đây...do chị không nói sớm.với lại trước khi quen chị em book vé Qantas về rồi.

]]

Uh mình đang ở ja quang đảo Kyūshū, thành phố Fukuoka, mình là dân Đà Nẽng ... góc.
Bạn cậu học gì bên này, và đang ở khu vực lào thế???

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,633
191,466
Latest member
ecofix
Back