What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em tính 27/4 này cũng qua đấy, về 1 hoặc chậm nhất 2/5. Nhị ka bay ra đi với em hok..? Em đi xe riêng với bé con và osin thoai. :D

Lão Tộc chả update thông tin gì cả :T
Nhị ka có chân có tay, dĩ nhiên muốn đi là đi được. Vậy mà dịp này phải chôn chân ở nhà, ắt là có lý do gì đó đặc biệt chứ?
Thế mới muốn khai đao ồ ạt nút Dislike :)

Lão Tộc chả update thông tin gì cả :T
Nhị ka có chân có tay, dĩ nhiên muốn đi là đi được. Vậy mà dịp này phải chôn chân ở nhà, ắt là có lý do gì đó đặc biệt chứ?
Thế mới muốn khai đao ồ ạt nút Dislike :)

Em vì đi chơi theo hứng và phụ thuộc bé con nó thích hay không nên chả dám lên lịch. Anh không đi ở nhà khai đi... em đao cho.=))

Bó chiếu với cái lịch của nhà này. Đi kiểu Úc hay sao mà kịp. Đi đến Văng Viêng may ra thì được. Tầm này thời gian mà đi cả luang Prabang thì đi kiểu cháo hành à. Rồi lại quay lộn lại Vientiane nữa làm cái gì..? Về Vinh có nhanh hơn không hả chài ơi là chài.:LL

Từ Luang về Vinh rồi từ Vinh về ĐN mất khoảng bao nhiêu tiếng anh Tộc? Xin anh chỉ giáo. :)

Từ Luang về Vinh rồi từ Vinh về ĐN mất khoảng bao nhiêu tiếng anh Tộc? Xin anh chỉ giáo. :)

Xong phim rồi.
Nhờ ông Tộc chỉ giáo thế nào cũng nhận được một cái ... chảo dzí :LL=))=)):LL

Vậy em nhờ anh Tun chỉ giáo vậy :D

Trời ơi, thật là chẳng chịu update thông tin gì cả nhá.
Nhờ anh Tun chỉ giáo, thì đảm bảo sẽ nhận được ... chảo dzí :LL
(ông Tộc còn gọi ông Tun bằng anh hai, chẳng qua là ở cái vụ chảo dzí đó :)) :LL)

@danbuonban: lên mạng tìm thông tin Vang Vieng đọc chị ghiền quá rồi. Cảm ơn em đã vạch ra cung này nhé. 100% đổ bê tông. Mai chị ra Đà Nẵng đóng tiền. ko thì em có tài khoản ACB ko chị chuyển. A, mà khách sạn mình phải bôk trước kẻo lễ này bà con đi chơi đông lắm coi chừng ko có phòng em ui. Ghiền quá, sướng quá, trông cho mau tới ngày đi. Anh Hùng cũng bị chị dụ xong rồi keke.
@ digicuong: em ơi, chị định đi CLC nhưng mà cái con danbuonban hắn có cái chương trình đi Vang Vieng quyến rũ quá. Nên thôi chị sẽ về đi tiền trạm sau đó. Giờ thì chị chết với cái con danbuonban rồi. Thôi v/c em coi như đi dập mật lại ở CLC đi nhé.
@các bác hẹn chém gió ở CLC trưa 28/4: em xin khất hẹn lần này vì em thôi ko đi tắm biển nữa mà em đi chơi thuyền ở sông Nam Song. Chuyến này sông Nam Song phải chịu cảnh ngập lụt vì v/c em rồi. Lý do...các ace nhà PDN biết=))

Lần sau cô nhờ ai thì nhờ hẳn hòi nha. Không những chảo zí mà xoong nồi cũng zí luôn à.:T

Vientiane - Vangvieng : 150 km
Vangvieng - ngã ba Pukhun : 100 km
Pukhun - Luangprabang : 150 km
Pukhun - Phonsavan : 150 km
Phonsavan - cửa khẩu Nậm Cắn: 130 km
Nậm Cắn - Vinh: 250 km.
Vậy tạm tính như sau: Vientiane - Luang Prabang = 400km. Luang Prabang - Vinh là 580km. Vinh về ĐN tiện hơn hay là Quay lộn về Vientiane rồi book về ĐN tiện hơn.?;) Lại còn được đi ngắm nới khác nữa nhóe.:D
Bổ sung cho cái bản đồ mà hóng rồi cóng nè.

Last edited:

Các bạn xem sơ đồ của Tù Trưởng nhé, nếu qua Vinh thì nhớ Allo giao lưu nhé . 0923388777.(wait)

Em tính 27/4 này cũng qua đấy, về 1 hoặc chậm nhất 2/5. Nhị ka bay ra đi với em hok..? Em đi xe riêng với bé con và osin thoai. :D

Bác Tộc cho em hỏi chân dung osin của bác có phải thế này không nhóa: da trắng - dáng xinh - môi hồng - mắt liếc, chuyên chăm bé con nhưng nếu bố bé con mà có mệt thì osin cũng ra tay chăm sóc nốt :LL :LL

@ Lãnh chúa: may mà anh bận vì lý do đặc biệt chứ không tụi em cũng hốt anh đi chung luôn rồi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,885
191,581
Latest member
nghichdecor2024
Back