What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Bác Tộc cho em hỏi chân dung osin của bác có phải thế này không nhóa: da trắng - dáng xinh - môi hồng - mắt liếc, chuyên chăm bé con nhưng nếu bố bé con mà có mệt thì osin cũng ra tay chăm sóc nốt :LL :LL

50% thoai.:) da trắng - dáng xinh. nhìn lâu giống tinh tinh.:))
môi hồng - mắt liếc Nhìn lúc là thấy ...tiếc.=)). Chăm con ru bố và đại ý là hơi...ngố.(NT)
Làm công không lương, tối ngủ cùng giường. Thế thôi.:)

Em chuẩn bị tinh thần đi CLC nè chị ơi. Vụ CLC thì sao đây chị. Chị có cái lịch cụ thể ko? Để em rủ 1 ôm đi luôn cho vui. Cảm ơn cả nhà

Hello Toan87: xin lỗi em, anh chị đã đổi ý chuyển đi Lào rồi. CLC đi sau vậy. Anyway, chị sẽ phải đi CLC trước 2/6. Đợt lễ này em đi Lào cùng tụi chị luôn đi. Đọc thông tin mấy trang trước của danbuonban nhé. Ko thì chờ đến 2/6 đi cùng nhà PDN nhé.

Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4) - đi Lào 30/4 trong 5 ngày

Ái dà, chém gió cứ gọi là phần phật ấy, mới sáng đến giờ mà đã thêm 2 trang, vô đối....

Update tiếp vụ Lào nè mấy bro & sis:

1. Theo tư vấn của các bậc tiền bối, lịch trình ban đầu đưa ra là Vientiane va Vangvieng là đẹp, xem như fix luôn nhé.

2. Booking hotel tại Vientiane và Vangvieng danbuonban sẽ tiếp tục take care sau khi chốt đoàn vào ngày mai.

3. Mọi người xem có nên mua bảo hiểm du lịch không nhé, nếu mua của HSBC không đắt lắm (180K/pax trong 6 ngày bao gồm an toàn cá nhân lẫn tài sản kèm theo dịch vụ khẩn cấp S.O.S khi đang ở nước ngoài)-- > mình đã so sánh với một số chỗ thì nhà này là giả cả phù hợp nhất, advise là nên mua, không tốn kém lắm đâu, ăn chơi cũng nên pro chút hô hô...Btw, mem nào có TK tại HSBC thì ho một tiếng nha, khỏi mắc công danbuonban đi mở TK để nộp tiền mua BH.

4. Một số mem bận đi mần không nộp tiền trực tiếp được thì danbuonban cũng up luôn số TK của thủ quỹ thanhthuy, ai chuyển xong nhớ nhắn tin hoặc post lên đây cho nàng í check nhé.

TRẦN THỊ THANH THỦY
TK : 0041000259077
VCB CHI NHÁNH ĐÀ NẴNG

5. Các vấn đề cần lưu ý khi ở nước bạn Lào sẽ up riêng để mọi người take note dễ hơn.

Tạm thời vậy đã, mình đề nghị off tối thứ 3 ngày 24/4 để nộp tiền và bàn các vấn đề còn lại nhé.

Tối là thời gian 'phượt monitor', đi chơi đi cho giãn gân cốt, ngồi máy tính hoài không ngán àh (hic, có mình trong danh sách bên dưới)

Đang có 9 người xem topic này (6 thành viên và 3 khách)
danbuonban, Hủ Tíu Xào, Thitgaxe, walk_alone, paulpaul68, hieunhoc21

Tình hình em vừa hoàn thiện sơ bộ chương trình cho Phuoters Da Nang nhân ngày tết thiếu nhi năm nay... Ngày 28 Tháng 4 tới em và Thịt gà xé sẽ đi tiền trạm và chi tiết chương trình ạ, ACE nào ngày đó rãnh cùng tiền trạm vs chúng em nhé :D
Ngoài ra ACE có thể theo dõi Event trên facebook theo link sau:

Chương trình từ thiện ngày tết thiếu nhi – Phượt Yêu Thương
---------------------------------------------------------------------------

Chương trình do PhuotERs Da Nang tổ chức. Đây là lần thứ 2 sau 1 năm chúng tôi tổ chức lần từ thiện đầu tiên tại 1 trường tiểu học ở Quảng Nam và Bệnh xá Đặng Thùy Trâm. Địa điểm lần này sẽ được tổ chức tại Tây Giang – Tỉnh Quảng Nam.

Những phần quà bao gồm:
Tập sách vỡ
Bút
Cặp xách
Và một số hiện vật do các bạn đóng góp dành cho các em thiếu nhi
----------------------------------------------------------------------------

+ Thời gian 2 ngày 1 đêm từ 02/06 – 03/06/2012
+ Quảng đường : # 500km – Phương tiện: Xe máy
+ Địa điểm: Tây Giang – Quảng Nam

+Hành trình sơ bộ: ( sẽ cập nhật chi tiết sau )
- 6:00 ngày 02/06 Xuất phát tại Nhà hát Trưng Vương - TP. Đà Nẵng đi theo tỉnh lộ 604
- Ghé đồi chè Đông Giang, Thủy Điện A Vương, làng Cơ – Tu
- Chiều 02/06 Tổ chức tặng quà cho các em, các hoạt động trò chơi tập thể, đốt lửa trại....
- Ngày 03/06 Trở về theo quốc lộ 14B qua tỉnh lộ 609 – 608 xuống Hội An
- Tổng kết chương trình tại Hội An và chia tay lưu luyến ra về :D
--------------------------------------------------------------------------------
Mọi sự đóng góp của các bạn xin chuyển trực tiếp hoặc chuyển qua các tài khoản sau: các bạn có thể chuyển từ hôm nay đến ngày 30.5.2012.

01. Võ Mạnh Hiếu
SDT: 0904.094.552 Tk: 0101870349 - Ngân hang Đông Á – Chi nhánh Đà Nẵng

02. Đặng Ngọc Hải ( Masara)
SDT: 0913507033 Tk: 14023261870013 – Ngân hàng Techcombank – Chi Nhánh Tam kỳ - Quảng Nam.
03. ( Thitgaxe )
04. Các cô,các chú nào sống ở nước ngoài có thể chuyển qua Visa mình tại địa chỉ Huynh Ba Viet .TK 4649 8400 0012. AB Bank :)

Các bạn đăng ký tham gia chuyến đi lần này có thể đăng ký trực tiếp tại đây
Họ Tên
Phương tiện tham gia: (Xế/ Ôm)
Số điện thoại
… Hàng tuần sẽ tổ chức offline để trao đổi, gặp mặt, và chuẩn bị ( địa điểm: TP. Đà Nẵng )

Mỗi sự đống góp của các bạn là sự thành công của chương trình.\
Xin chân thành cảm ơn

PhuotERs Da Nang

Last edited:
Tối là thời gian 'phượt monitor', đi chơi đi cho giãn gân cốt, ngồi máy tính hoài không ngán àh (hic, có mình trong danh sách bên dưới)

Đang có 9 người xem topic này (6 thành viên và 3 khách)
danbuonban, Hủ Tíu Xào, Thitgaxe, walk_alone, paulpaul68, hieunhoc21

Vừa về người đẹp ơi.
Ah mà mấy bác cho em hỏi cái này với, tình hình là 2/6 có từ thiện Tây Giang - Quảng Nam. Nhưng ngày đó hình như lại có chuyến CLC.
Link đây các bác :
https://www.facebook.com/events/199086836877932/?notif_t=event_invite

Vậy là như nào ạ em thích tham gia cả 2 vụ nên hơi lăn tăn

Re: Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4) - đi Lào 30/4 trong 5 ngày

Đề nghị off tối thứ 3 ngày 24/4 để nộp tiền và bàn các vấn đề còn lại nhé.

Bố Po lên lịch off chia tay vào tối 25, thế mà chiều 26 mềnh mới có mặt

Sau khi đọc 2 cái cm này e đề nghị chị Dbb đổi lịch off vụ đi Lào vào ngày 26/4, để a/e tối đó tiễn đưa a Ldt và c Rùa nhà ta cũng lên đỉnh.......... Fan được thuận lợi :LL nhá, nhất trí thế nhá c Dbb.

Như thế tiện cả đôi đường, vừa off vừa tiễn 2 a/c í, vui cả nhà luôn.

P/S: e 24 - 25 - 26 gì cũng bận, k ọp được vụ nào nên cứ chém thế cho nó rôm rả :D.

@ all: 2,3/6 bị trùng rồi, vừa CLC vừa từ thiện Tây Giang, chọn cái nào đây? Uhm, theo mình thì đi Tây Giang làm từ thiện trước đi, có ý nghĩa hơn, còn CLC tháng 7 đi cũng được. Phải chờ ý kiến bác Po thôi.(NO)

http://tuoitre.vn/Nhip-song-tre/473721/Chang-bac-si-me-tu-thien.html
Mấy bạn đọc về người này hay lắm. Hôm trước Châu cũng có ghé lại chỗ này góp chút tình. Thích nhất câu Anh bác sĩ trả lời người ta khi họ thắc mắc là Anh nghèo sao ham làm từ thiện:" Biết khi nào thì giàu mà hẹn hò". Rất vui vì tham gia vào nhà PDN mình lại có cơ hội cùng cả nhà chia sẻ với những người có hoàn cảnh khó hơn mình. Thank You.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,885
191,580
Latest member
taixiumd5skin
Back