What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Bạn Gà ơi, Mây đăng ký mượn cái kiếng mát của Gà nhé:D:D. Đi Tây Giang lưu diễn về là Mây mượn đó(NT) hhehehehe

sao hình nào của con cũng nhắm mắt thế bố Pô :((

Đây, cho 2 hình mở mắt nhá, áo đỏ nổi quá!

attachment.php

attachment.php

Khi nào anh nhập cư Đà Nẽng chú Gà Xé bổ túc cho anh chút tiếng Anh nhé. Xây cái Lô Tel ở gần biển kiếm sống qua ngày, cốt sao đủ tiền đu theo bác Pollyme tuần 3 buổi nhậu là ngon lành cành đào rồi. Thêm một buổi ra công viên câu cá, kiếm bữa tươi với chú Chuột con. Thi thoảng đi làm Tua gai cho bác Cường Râu lấy tiền rủ em Thúy xinh đẹp đi Trekking. Nếu Lê Minh Phương cần người đủn máy bay thì mình xin một tay. Lúc nào rảnh lang thang chụp hình cho các hót gơn, hót boy nhà Đà Nẵng để lấy xèng đi Cà fe, cà páo...
Nhiều việc muốn nữa với các bạn Phượt Đà Nẽng nhưng giờ nhất thời chưa nhớ ra, để lúc nào nhớ thì kể sau....

Bạn Gà ơi, Mây đăng ký mượn cái kiếng mát của Gà nhé:D:D. Đi Tây Giang lưu diễn về là Mây mượn đó(NT) hhehehehe

Hàng quốc cấm,không chuyển giao mượn hay đeo thử dưới mọi hình thức :)) Xin chân thành cám ơn ! kakaka

haha kế hoạch của anh Hero đơn sơ ... thấy sợ lun ;;)
còn em thì giản dị lắm, nhiều khi chỉ muốn về, ra biển đi nhong nhong, làm tô cơm hến vs dĩa mít trộn vs kí ốc hút là mãn nguyện lắm rồi T___T
nhớ ĐN wé huhu

haha kế hoạch của anh Hero đơn sơ ... thấy sợ lun ;;)
còn em thì giản dị lắm, nhiều khi chỉ muốn về, ra biển đi nhong nhong, làm tô cơm hến vs dĩa mít trộn vs kí ốc hút là mãn nguyện lắm rồi T___T
nhớ ĐN wé huhu

Bạn Mưa Xuân chưa gặp mềnh lên chưa hỉu. Mềnh cũng chỉ muốn học theo anh chị em Đà Nẽng nhất là cái lão Pô già ham chơi ý.
Mềnh đang làm mọi thứ để có thể mỗi năm sẽ sống ở Đà Nẽng khoảng 3 tháng, 3 tháng sẽ ở Sài Gòn, 3 tháng ở Hà Nội. Thời gian còn lại thì loanh quanh đâu đó cho đỡ bùn. Đơn giản vậy thui...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,464
Latest member
lornemoisey
Back