What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Có người đứng ra nhận bảo lãnh rồi, chỉ vì trót uống chai Sochu. You are welcome !

Xin lỗi cả nhà, em post nhờ cái này tí.
Tình hình là sắp tới em với Mahee cùng đội Phượt SG có cung Tây Bắc 9 ngày: Mù cang chải - Ô Quy Hồ - Sapa - Y Tý - Lũng Pô. từ ngày 28/9 đến ngày 7/10. Đoàn đang thiếu một ôm, nên nhà mềnh có ai join cùng với tụi em không ah?
Cảm ơn cả nhà.

Last edited:
Hom nay, mi`nh da vuot qua con de`o cao 5190m so voi muc nuoc bien de de'n voi hô` thiêng Namtso. Bua trua co' yagourt la`m tu` sua bo` Yak da tiê'p thêm nang luong chô'ng lai con đau đâ`u khung khiê'p vi` thiê'u oxy va` sô'c đô cao. Gio lanh buô't thôi manh la`m ca'c la' co` nguyê.n (praying flat) bay phâ`n phât. Namtso la` mot trong ba hô` thiêng ma`bat ky` ti'n đô` ha`nh huong nao cung không đa`nh lo`ng bo qua. Đu'ng giua mênh mông đâ't tro`i Tây Tang, đi 3 vo`ng Kora quanh stupat (lang mô) tu tao, lo`ng ngap tran hanh phu'c vi uoc mo cung co' ngay thanh su thât.

Nga`y mai, minh se duoc ngam day Himalaya hu`ng vy - noc nha cua the gioi, song Duong Tu - noi danh la mot trong nhung con song lon cua Trung Quoc. Hom nay moi chi la ngay thu 4 cua ha`nh tri`nh.

Last edited:
@danbuonban: Chúc mừng em. Và hãy lên kế hoạch Kora Ngân Sơn (Kailash) cho 1 hành trình về phía Tây khi có duyên đi lại. Vạn sự tùy duyên mà, phải không em? Đi nhẹ, thở đều và cố ăn để giữ gì sức khỏe. Thân.

Hom nay, mi`nh da vuot qua con de`o cao 5190m so voi muc nuoc bien de de'n voi hô` thiêng Namtso. Bua trua co' yagourt la`m tu` sua bo` Yak da tiê'p thêm nang luong chô'ng lai con đau đâ`u khung khiê'p vi` thiê'u oxy va` sô'c đô cao. Gio lanh buô't thôi manh la`m ca'c la' co` nguyê.n (praying flat) bay phâ`n phât. Namtso la` mot trong ba hô` thiêng ma`bat ky` ti'n đô` ha`nh huong nao cung không đa`nh lo`ng bo qua. Đu'ng giua mênh mông đâ't tro`i Tây Tang, đi 3 vo`ng Kora quanh stupat (lang mô) tu tao, lo`ng ngap tran hanh phu'c vi uoc mo cung co' ngay thanh su thât.
về cho em kinh nghiệm nhá ;))

Nhà phượt Đà Nẵng ơi, giúp em với ạ.

Em cần tìm 1 bạn ở hội phượt Đà Nẵng, tên Ken (tên thiệt là gì hẻm biết mà nick trên phượt cũng hẻm biết luôn, thiệt trớ trêu). Hồi nào đến giờ giữ liên lạc qua điện thoại, hôm nay gọi lại số đó thì hẻm có liên lạc được nữa...

Hiện tại em đang lang thang ở Quảng Ngãi, định bụng ra Đà Nẵng thăm bạn ấy luôn mà giờ hẻm biết làm sao hết á.

Cả nhà nếu biết bạn ấy nơi đâu, xin nhắn bạn ấy gọi cho em nhé, số đt em: không chín ba ba tám, chín không tám ba ba. Em xin cảm ơn và hậu tạ cả nhà. Khi nào cả nhà muốn đi Phú Quý, em xin được hỗ trợ hết mình về hòn đảo này.

Last edited:

Nga`y mai, minh se duoc ngam day Himalaya hu`ng vy - noc nha cua the gioi, song Duong Tu - noi danh la mot trong nhung con song lon cua Trung Quoc. Hom nay moi chi la ngay thu 4 cua ha`nh tri`nh.

Chúc mừng em đã và đang thực hiện chuyến đi mơ ước. Nhớ giữ sức khỏe và chụp nhiều ảnh để về chia xẻ với mọi người nhé...

Hôm đám cưới Doremi Xé đăng ký 1 bài : TÌnh ca muôn đời,tặng cho 2 bạn trẻ của PDN,chúc 2 bạn trẻ hạnh phúc trăm năm,đầu bạc răng long :D

Hát mở màn luôn nghe Xé, hì hì

Chúc mừng chị đã thực hiện được ước mơ của mình, chúc chị nhiều sức khỏe .

A Quangcung, huhu, tình hình là ngày 6/10/2012 huyện Mi tổ chức gặp mặt Doanh nghiệp, mà phòng Mi là chủ công, nên Mi k đi Tây Giang được rồi, hôm bữa nói với chị Danbuonban sẽ đi TG, bỏ chuyến lần trước rùi, lần này quyết đi mà giờ ri đây, đau lòng quá. A Quangcung, e ủng hộ 300 nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,460
Latest member
piyushimishar23
Back