What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Nghe thằng Xé đọc rap éo nghe được gì lo nhìn cái mặt tức cười quá đi mất, vỡ bụng rồi. Down về rồi, cám ơn chú, khi nào bùn ngủ anh sẽ mở lên, có fan cuồng rồi nghe =))=))

@Bác Quangcung
Mình xin tham gia Tây Giang
và xin ủng hộ 500k cho mấy em ở Tây Giang.
mình ko biết đưa cho ai và thế nào, khi off tới mình đưa cho bạn nhé.
Chào thân ái

Nghe thằng Xé đọc rap éo nghe được gì lo nhìn cái mặt tức cười quá đi mất, vỡ bụng rồi. Down về rồi, cám ơn chú, khi nào bùn ngủ anh sẽ mở lên, có fan cuồng rồi nghe =))=))

Thể theo yêu cầu của hầu hết fan hâm mộ...nếu được sự ủng hộ của bàn dân thiên hạ....Xé sẽ tung trailer thứ 2 của mình lên,cho bà con xã stress.Tôi cần 20 sự đồng ý của các bạn....

@Bác Quangcung
Mình xin tham gia Tây Giang
và xin ủng hộ 500k cho mấy em ở Tây Giang.
mình ko biết đưa cho ai và thế nào, khi off tới mình đưa cho bạn nhé.
Chào thân ái

Con chào chú !
Rất vui vì nhà Đà Nẵng lại có thêm 1 thành viên nữa rồi....Chú phải hết sức lưu ý như thế này : Không có móng tay thì không lột cam,Đến Việt Nam là phải biết chém gió :D Con đùa chú thôi...hihihi ^_^
Thế nên văn phong của các máy chém trên này rất là tếu nên chú bỏ qua nha,âu cũng vì mang lại sự thư giản cho mọi người khi đọc bài thôi.Cám ơn chú đã tham gia chương trình từ thiện lần này của nhà Đà Nẵng.Nếu được thì con mời chú thứ 7 tuần này đến 245 Nguyễn Chí Thanh,nơi mà có người của PDN thường xuyên ngồi đó,chú gọi 0905 220 240 nhé,gặp Trung.Lúc đó sẽ có người tiếp chú :D Còn con thì đang ở ÚC rồi,con ở cùng nước với chị Mưa Xuân ( Springrain ).Nếu chuyến từ thiện này con về nước kịp con sẽ tham gia với chú.Rất hoan nghênh chú vào nhà Phượt Đà Nẵng.Hy vọng ngày gần đây con với chú với mấy anh chị em mình liên hoan 1 phát nhỉ.Con chào chú
Chúc chú và gia đình sức khỏe,vui vẻ,hạnh phúc,sung túc,tràn đầy niềm vui và tiền đầy túi :D Xưa con học chuyên nghành ngôn ngữ học nên cứ phát ngôn ra toàn là vần thôi.Chú quay về đầu trang 269 để xem dung nhan của con chú nhé :D
Kính thư và Trân Trọng !

Đệt, tớ cá là nhà PĐN sang tầng 5 thằng xé sẽ có hộ khẩu thường trú ở........ nam cực. :))
PS: Em ơi cho anh đĩa muối tiêu chanh :D

Con chào chú !
Rất vui vì nhà Đà Nẵng lại có thêm 1 thành viên nữa rồi....Chú phải hết sức lưu ý như thế này : Không có móng tay thì không lột cam,Đến Việt Nam là phải biết chém gió :D Con đùa chú thôi...hihihi ^_^
Thế nên văn phong của các máy chém trên này rất là tếu nên chú bỏ qua nha,âu cũng vì mang lại sự thư giản cho mọi người khi đọc bài thôi.Cám ơn chú đã tham gia chương trình từ thiện lần này của nhà Đà Nẵng.Nếu được thì con mời chú thứ 7 tuần này đến 245 Nguyễn Chí Thanh,nơi mà có người của PDN thường xuyên ngồi đó,chú gọi 0905 220 240 nhé,gặp Trung.Lúc đó sẽ có người tiếp chú :D Còn con thì đang ở ÚC rồi,con ở cùng nước với chị Mưa Xuân ( Springrain ).Nếu chuyến từ thiện này con về nước kịp con sẽ tham gia với chú.Rất hoan nghênh chú vào nhà Phượt Đà Nẵng.Hy vọng ngày gần đây con với chú với mấy anh chị em mình liên hoan 1 phát nhỉ.Con chào chú
Chúc chú và gia đình sức khỏe,vui vẻ,hạnh phúc,sung túc,tràn đầy niềm vui và tiền đầy túi :D Xưa con học chuyên nghành ngôn ngữ học nên cứ phát ngôn ra toàn là vần thôi.Chú quay về đầu trang 269 để xem dung nhan của con chú nhé :D
Kính thư và Trân Trọng !
Mình cảm ơn Thitgaxe nhiều nhiều.
Coi video của thitgaxe vui quá hen ha...ha.
Mình cũng mong có dịp gặp lại Thitgaxe khi về VN hen.
Chúc thitgaxe học giỏi may mắn ,hạnh phúc và sức khỏe(cái này quan trọng cho phuoter)
Thân chào

Tunbo sinh năm 88 em ơi, hào hoa phong nhã xuất khẩu thành thơ. Hotboy đội PĐN đới. Quan trọng nhất là vẫn chưa có người iêu (c)

Ông Jack về ... giặt bỉm đi
Cái mỏ loách choách, chuyện gì cũng khoe :))
Hotboy, phải chú Gà Xe
Pap-pơ, ráp piếc, đọc nghe chết cười :LL

Thằng xé nó mới chín ba
So bề hoành tráng bì pa sao bằng
Thôi thôi pa chớ lằng nhằng
Đà thành đệ nhất ai bằng được pa.

PS: Em đi làm quại bia đã, tối về hầu đại ca tunbo tiếp, phụ thuộc vào còn tỉnh hay say nhá.

Để em sắp xếp thời gian rồi mời các ace về nội em ở Phong Thử chơi một bữa nghe!! Bi giờ em cũng chuẩn bị về lại ở 2 ngày đám cưới ông anh họ đây. Về quê là sướng nhứt!!!

Phong Thử cách Đại Lộc <10km, hôm nào đi chị Châu nhớ ới e nhá, trưa ăn bánh xèo chiều lên Đại Lộc ăn thịt rừng nha cả nhà. Ở Đại Lộc có món thịt rắn ngon hết sẩy, Mi thấy mấy ông Hà Nội bay vào ĐN rùi đi xe về Đại Lộc kêu làm con rắn rùi chỉ ăn cái tim của rắn thui (còn đang đập nhá), nghe đâu ăn zậy để thay thế cho cái thuốc Vi-ga-ra gì đấy, bổ sung vitamin...... :)). Còn có cúi núi, rắn rết, tắc kè gì cũng có.

Chào bạn dungbuocgiangho (nick ngầu ghê)..

Chị Dungbuocgiangho cũng là 2 vc cùng tham gia PĐN đó a .... (si nghĩ k biết gọi a tên gì cho dễ gọi đây, đọc tên a muốn hụt hơi luôn) :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,625
191,457
Latest member
originiccom
Back