What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
hix...1 ngày bận rộn k vào, ace chém gióa đến mấy trang, thiệt pái fuc đóa mà....mền fải về nhà lòm bão để join thui, hihi...

Phong Thử cách Đại Lộc <10km, hôm nào đi chị Châu nhớ ới e nhá, trưa ăn bánh xèo chiều lên Đại Lộc ăn thịt rừng nha cả nhà. Ở Đại Lộc có món thịt rắn ngon hết sẩy, Mi thấy mấy ông Hà Nội bay vào ĐN rùi đi xe về Đại Lộc kêu làm con rắn rùi chỉ ăn cái tim của rắn thui (còn đang đập nhá), nghe đâu ăn zậy để thay thế cho cái thuốc Vi-ga-ra gì đấy, bổ sung vitamin...... :)). Còn có cúi núi, rắn rết, tắc kè gì cũng có.

Nghe chừng cái vụ này hay đây nhá :)). Bánh xèo xong còn chỗ chứa cho thịt rừng không Mí rê đồ?

hix...1 ngày bận rộn k vào, ace chém gióa đến mấy trang, thiệt pái fuc đóa mà....mền fải về nhà lòm bão để join thui, hihi...

Sao hôm kia off em không tới, làm mọi người chờ suốt vì nghĩ là em hỏi địa chỉ quán Hạnh Nhân nên thế nào cũng đến? Na chưa cho số điện thoại đấy nhá, trong PDN nhiều mem làm ở hàng không lắm đấy.

Phong Thử, Đại Lộc không xa
Mười cây số ấy có là cái chi
Thôi thì nhân tiện cuộc đi
Trước là đổ bánh sau phi thịt rừng.

Anh Pô chớ có lừng khừng
Mau mau thiết kế để mừng cuộc vui
Phượt Đà đi tới đi lui
Sớm hôm nhậu nhẹt lui cui hết ngày. :D

...
PS: Em đi làm quại bia đã, tối về hầu đại ca tunbo tiếp, phụ thuộc vào còn tỉnh hay say nhá.

Nick thấy xanh lét kia kìa
Chẳng hay lúc nãy quại bia thế nào?
Giờ đi bước thấp bước cao
Hay là ... mới giặt bỉm, vào hóng đây? :LL

Ông Pô chắc cũng ... tây tây
Vào phọt một post rồi bay lên giường
Đừng có bàn chuyện thịt rừng
Làm ta thèm đó, rồi đừng trách nghe :LL

Đang có 7 người xem topic này (6 thành viên và 1 khách)

tunbo,
Polyme,
hatte,
ThiMau_love_lead,
giang_huong,
Jack Daniels

Tã bỉm gì đâu
Tại thằng bạn gọi
Bỏ máy đi luôn
Không buồn tắt máy
Vậy nên mới thấy
Nick sáng xanh lè
Nãy giờ lè nhè
Vợ la chí chóe
Giả bộ ngoan nhé
Cắm mặt vào đây
Vợ khen ngoan đây
Nhậu về không ói
Nhè nhẹ hỏi coi
Này ông có đói
Tôi úp tô mỳ
Có chút kim chi
Tôi làm nhân nhé
..............

Em đi măm măm tô mì má nó mới úp đã.

Phong Thử, Đại Lộc không xa
Mười cây số ấy có là cái chi
Thôi thì nhân tiện cuộc đi
Trước là đổ bánh sau phi thịt rừng.

Anh Pô chớ có lừng khừng
Mau mau thiết kế để mừng cuộc vui
Phượt Đà đi tới đi lui
Sớm hôm nhậu nhẹt lui cui hết ngày. :D

Gái giang hồ đâu vào cho cái lịch về Phong Thử với Đại Lộc cái nèo. Kiểu này lại sáng đi tối về, mất một ngày rồi.

@Tunbo : Anh mày chưa bay lên giường đâu, còn đang phượt đây nè.

...
Này ông có đói
Tôi úp tô mỳ
Có chút kim chi
Tôi làm nhân nhé
..............

Em đi măm măm tô mì má nó mới úp đã.

Tô mì kim chi
Có nhân là ... Dzách?
Đừng có nói thách,
Có giỏi, bê lên?

@ anh Pô :

Thái Phong Đà Phượt đi chơi
Tính về Phong Thử để xơi thịt rừng?
"Phong" đến "Phong", nhậu tưng bừng
"Thử" gì, Phong ... Thật chứ đừng ... thái phong :))

Sao hôm kia off em không tới, làm mọi người chờ suốt vì nghĩ là em hỏi địa chỉ quán Hạnh Nhân nên thế nào cũng đến? Na chưa cho số điện thoại đấy nhá, trong PDN nhiều mem làm ở hàng không lắm đấy.[/QUOTE]
hihi.... bữa ấy e có 2 show, chạy từ trưa định chiều ghé lun nhưng đến tối 10g show mới kết thúc, hic..... e xin tạ lỗi cùng cả nhà..hic..hic..lúc thì nhìu show cùng lúc, lúc thì ở nhà nằm ngó thèn lèn...khổ thía đấy bác Po ah,khi nào cả nhà có cufi hay nâng chén tiu sầu thì call cho e số: 0905246988.( lần trước sơ suất, quên mất, hihih...)

Phong Thử cách Đại Lộc <10km, hôm nào đi chị Châu nhớ ới e nhá, trưa ăn bánh xèo chiều lên Đại Lộc ăn thịt rừng nha cả nhà. Ở Đại Lộc có món thịt rắn ngon hết sẩy, Mi thấy mấy ông Hà Nội bay vào ĐN rùi đi xe về Đại Lộc kêu làm con rắn rùi chỉ ăn cái tim của rắn thui (còn đang đập nhá), nghe đâu ăn zậy để thay thế cho cái thuốc Vi-ga-ra gì đấy, bổ sung vitamin...... :)). Còn có cúi núi, rắn rết, tắc kè gì cũng có.

bánh xèo ngon mắt: ok 2 tay 2 chưn.nhưng zụ tắc kè, rắn rít e mong các bác bớt máu cho các cháu nó nhờ, hội PETA nó cho đi phượt ở Hòa Sơn....hic..zụ ni e xin phép núp bèo.e chỉ nói cái í kín của e, e hok dám bàn lùi mong các bác đừng ném đá nhá..tội e..đừng thấy ma mứi mòa bét noạt, hihi

Thị Màu một bữa 2 show
Thời gian đâu nữa lên chùa ghẹo ... sư?:LL:LL
Chuyện gì cũng cứ từ từ
Gõ chữ vội thế, loạn như cào cào:LL
Lỡ có ông Mod nào vào
Rút thẻ cảnh cáo, ôi chao là phiền
(Tại vì mình đang ngồi ... thiền
Nhận được tin nhắn :"Bạn hiền giúp tôi
Nhắc cô Màu giúp đôi lời
Viết tắt nhiều quá, dịch hoài không ra
Xì tin cũng được, nhưng mà
Xin xì-tin kiểu Phượt Đà Thái Phong"