What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Gái giang hồ đâu vào cho cái lịch về Phong Thử với Đại Lộc cái nèo. Kiểu này lại sáng đi tối về, mất một ngày.
Haiza, ko biết sao tháng này em bận quá. Đến ngày 3/10 mới xong. Mà em hỏi nếu em nổi hứng rủ đi chơi ngày thường các bác đi ko? Nếu đi được thì chiều 26 này đi. Cứ 3h các bác phi về Phong Thử, tới nơi khoảng 4h. Em về từ sáng chuẩn bị xây bột. Thứ 7,CN thì ngày 6,7/10 đi Tây Giang, 13,14/10 đi cắm trại Lăng Cô tiếp, 19,23/10 lại Bangkok và sau đó thì SG. Thứ 7,CN đầu tháng 11 em nhất định phải làm cái tour nào đó với nhà mình. Đồng Xanh Đồng Nghệ gì được ko bác Po? Em đi Đại Lộc cùng gã Phiêu Bạt nhà em xơi thịt rắn 2 lần rồi. Mỗi lần thấy gã nuốt cái tim rắn đập thình thịch mà em sợ quá. Ăn thịt rắn thì đi riêng, chứ bánh xèo với thịt rắn nữa phí lắm.

Thằng xé đang tắc ý thơ
Vò đầu bứt tóc mà ngơ ngẩn hồn
May cho chu đấy nghe không
Anh mà không xỉn, chú không còn gì
:LL

@ Thị Mầu: anh Tunbo góp ý khéo thế bạn vẫn không hiểu sao? Không dùng ngôn ngữ chat kiểu như vậy trên phượt bạn nhé. Không được lịch sự lắm đâu. Đó là quy định rồi mà. Nếu bạn vẫn tiếp tục như vậy không chừng Ban quản trị mạng họ sẽ phạt nick của bạn không cho hoạt động nữa đấy.
@ Anh I-love-bicycle: hay là kêu anh là Bai-xi-cờ-le hỉ? Hay là Xe Đạp? Cho dễ kêu anh nhỉ? :))

@ Cụ Rách: Dự định tháng 11 Tây Nguyên của Cụ thế nào cho cháu bon chen với nhé! Cháu vừa check lại thì năm 2012 cháu còn đến tít tận 7 ngày phép có Lương kìa - mà lương cháu 7 ngày thì chắc tiêu xài trên đường Phượt nom nom cũng đủ đấy cụ ạ!
Chỉ còn 3 tháng trong năm thui nên kiếm đường Fund choa hết :D

Cháu chờ tin Cụ (beer)

sáng sớm gởi cái video hài ,để bà con xem cho sảng khoái nhé :))=))
The Face 2012 - Bản Mặt Việt 2012
[video=youtube;1bhXi9ewsTM]http://www.youtube.com/watch?v=1bhXi9ewsTM&feature=player_embedded[/video]

Ôi chém gió chém bão thế lào mà sáng giờ vào đọc mỏi cả mắt,chúc cả nhà ngày mới làm việc vui vẻ nhé.

@ Anh I-love-bicycle: hay là kêu anh là Bai-xi-cờ-le hỉ? Hay là Xe Đạp? Cho dễ kêu anh nhỉ? :))
Chào bạn dungbuocgiangho.
Sorry vì mình lấy nick dài quá để các bạn khó đọc.
Bạn có thể gọi mình Bai-xi-cồ phiên âm tạm từ " bicycle "
hoặc Ai-lốp-bai-xi-cồ từ "I-love-bicycle" .
Sau này mình sẽ đổi nick là Bike =xe đạp đọc là "bai" gọn nhất dể kêu nhất hén hi...hi.
Thân chào

sáng sớm gởi cái video hài ,để bà con xem cho sảng khoái nhé :))=))
The Face 2012 - Bản Mặt Việt 2012
[video=youtube;1bhXi9ewsTM]http://www.youtube.com/watch?v=1bhXi9ewsTM&feature=player_embedded[/video]
Cảm ơn bạn Lãng Tử nhiều.ha...ha...ha
Tiểu phẩm lắp ghép này quá hay,thâm thúy,lột tả được ý của khán giả với The voice
và mang tính thời sự cao.
Mình coi mà cười cả 5 phút chảy cả nước mắt nước mũi ha...ha...ha
Mình đang cười tiếp đây ha..ha...ha hài quá đi mất.
thanks again bạn Lãng Tử nhen.ha...ha..ha
PS: Lâu quá mới coi được một clip hay như vậy.
Nếu clip này bạn làm thì bạn là người đầu bếp giỏi nhất thế VN đó.

Chào mọi người, em là Thanh đến từ Gia Lai, em rất vui được gia nhập vào đại gia đình Phượt.

Chào bạn, rất hoan nghênh bạn vào PDN, nhìn avata thì là nữ, rất xinh nữa nhá (Lãng tử "chết" là phải :D). Thế bạn đang ở đâu, Gia lai hay ĐN? Đi học hay đi làm rồi? Bạn cho số ĐT luôn nhá.

Haiza, ko biết sao tháng này em bận quá. Đến ngày 3/10 mới xong. Mà em hỏi nếu em nổi hứng rủ đi chơi ngày thường các bác đi ko? Nếu đi được thì chiều 26 này đi. Cứ 3h các bác phi về Phong Thử, tới nơi khoảng 4h. Em về từ sáng chuẩn bị xây bột. Thứ 7,CN thì ngày 6,7/10 đi Tây Giang, 13,14/10 đi cắm trại Lăng Cô tiếp, 19,23/10 lại Bangkok và sau đó thì SG. Thứ 7,CN đầu tháng 11 em nhất định phải làm cái tour nào đó với nhà mình. Đồng Xanh Đồng Nghệ gì được ko bác Po? Em đi Đại Lộc cùng gã Phiêu Bạt nhà em xơi thịt rắn 2 lần rồi. Mỗi lần thấy gã nuốt cái tim rắn đập thình thịch mà em sợ quá. Ăn thịt rắn thì đi riêng, chứ bánh xèo với thịt rắn nữa phí lắm.

Lịch em kín mít nhể. Thế thì tùy em, ngày thường cũng được, khoảng 3, 4 giờ chiều từ ĐN các mem xuất phát đi Phong Thử là đẹp. Em phải hô hào sớm để các mem đăng ký tham gia, em còn biết đường mả đổ bi nhiêu cái bánh xèo cho vừa nữa. He he! Vụ thịt rắn rết, rùa, bò cạp...để bữa khác nhá :)).

@I-love-bicycle : Nhìn cái lịch bác đi xe đạp bên topic xe độp thật là nể bác quá. Các mem bên topic xe đạp lại có thêm một mem Đà Nẵng thật pro roài. Hôm nào tôi ngồi đâu sẽ alo cho bác nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,620
191,456
Latest member
Red88Nh
Back