What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng Chuotcondutduoi1 ra nhập biệt đội Nikon của PĐN, rửa đêeeee....

Nó đây nè :

attachment.php

Vào đọc post của mấy anh chị mà em có cảm giác như lạc zô vườn thơ/forum văn học ấy ạ ;;)
@Dungbuocgiangho: ăn thịt rắn thiệt hả chị, trước giờ chưa nghe @___@
A với nhân tiện cái clip hài của anh langtu, cho em nói chiện ngoài lề tí nha :">
em là fan của The Voice Mỹ, hay dã man con ngan ý, coi mà không dứt mắt ra được. Còn Giọng Hát Việt mình làm (chưa tính mấy vụ scandal) thấy cách HLV chọn bài cho thí sinh có vấn đề, cứ sính nhạc ngoại, chán chán gì đâu ~~~

Vào đọc post của mấy anh chị mà em có cảm giác như lạc zô vườn thơ/forum văn học ấy ạ ;;)
@Dungbuocgiangho: ăn thịt rắn thiệt hả chị, trước giờ chưa nghe @___@
A với nhân tiện cái clip hài của anh langtu, cho em nói chiện ngoài lề tí nha :">
em là fan của The Voice Mỹ, hay dã man con ngan ý, coi mà không dứt mắt ra được. Còn Giọng Hát Việt mình làm (chưa tính mấy vụ scandal) thấy cách HLV chọn bài cho thí sinh có vấn đề, cứ sính nhạc ngoại, chán chán gì đâu ~~~

Thế chị chưa xem clip em dự Đờ Voi àh :(( Để em úp cái đờ voi của em lên nghe,nhạc Việt luôn mới máu kìa

Chào cả nhà, vậy là sắp tới nay hieunhoc21 sẽ ko còn đi phượt cùng cả nhà bằng con dream của hieunhoc được nữa rồi, sáng nay chuotcondutduoi bùn tềnh đem con xe của em nó ra bán (bán được 2 chai), thế là trưa nay chuotcondutduoi lại hóng hớt đem 2 chai đó đi mua khẩu súng này để đi phượt cùng với cả nhà, khẩu súng này chuotcondutduoi mua đứt là 20chai, kekeke .Đem khoe với cả nhà tí cho nó oách,

p/s :tập tành mua súng nhưng mà chưa biết dùng súng, hôm nào off các bậc tiền bối đi trước nhớ chỉ vẻ cho chuotcondutduoi với nhé, Tks cả nhà trước

Chú Chuotcondutduoi hoành tráng nhỉ bán Ễnh ương 2 chai mà tậu Bò tận 20 chai, kiểu này anh cũng bán 50D đi mua Canon EOS-1D X ngay và luôn thui. Hôm nào vào Đà Nẽng đọ súng nhá...

Em lưu ý nhá, anh Jack đã nhắc nhở em về cái vụ viết hoa đầu câu, đầu dòng...rồi đó. Cố gắng tập dần sẽ quen thôi nhất là dùng bằng điện thoại rất hay mắc lỗi này. He he, không sửa là anh khóa nick luôn đó :))

Hic...Em bị bịnh tim thòng mà a PO cứ hù em thế này thì em sẽ phải mượn tim a Po vào thế chỗ mất thôi:D

Ngày nào cũng làm vài trang, đọc bắt đuối:D.
@ anh Polyme: Em xin lỗi! Bửa trước cũng có gõ mấy chữ trích ngang rồi nhưng lúc bấm gởi lại mất mạng, nhát gõ lại nên thôi :). Em tên Tâm, dân Đà thành, đang làm việc tại miền núi Quảng Nam.Biết diễn đàn phuot.vn cũng khá lâu rồi nhưng sau vụ Sầm Sơn vừa rồi mới biết có hội nhà mình, vào xem thử thấy vui quá trời. Em thì cũng ham đi chơi nhưng điều kiện đi hơi bị khó nên chỉ hay lên mạng để tìm thông tin để nếu có dịp thì ứng dụng. Nhân tiện đang bị "du học" tại Hà Nội, muốn nhờ anh thông tin và hướng dẫn cung Đông Bắc và Tây Bắc sao cho nhanh, đủ và rẻ:)). Dự định lợi dụng việc đi học để đi quanh miền Bắc cho biết chứ một khi đã trở về nhà rồi thì chắc chẳng có dịp để đi.Em đi một mình nên rất cần nhiều thông tin,chi tiết càng tốt:). Cảm ơn anh!

@Calien : Cám ơn em đã thông tin về mình. Đang học ở ngoài Bắc thì tranh thủ đi đi, chứ về lại ĐN khó có dịp đi Đông, Tây Bắc lắm. Một số mem PDN cũng đã đi Đông Bắc vào đầu năm ngoái và Tây Bắc cuối năm ngoái. Nói chung là chi phí rất thấp, đi được nhiều nơi nhưng chỉ như cưỡi ngựa xem hoa thôi. Anh cũng chỉ biết đưa hai topic đó cho em tham khảo, hơi dài tí nhưng cũng có cái để mà biết về nơi ăn, chốn ở, giá cả (năm ngoái).

Topic đi Đông Bắc, Tunbo viết đây :

https://www.phuot.vn/threads/15639-Phượt-Đà-du-Đông-Bắc-(12-16-2-2011)

Đi Tây Bắc thì không làm topic riêng, viết chung vào nhà PDN nên không liền mạch :

https://www.phuot.vn/threads/19843-Rủ-rê-tụ-tập-dân-phượt-đang-ở-Đà-Nẵng-(Tập-3)/page162

Chú Chuotcondutduoi hoành tráng nhỉ bán Ễnh ương 2 chai mà tậu Bò tận 20 chai, kiểu này anh cũng bán 50D đi mua Canon EOS-1D X ngay và luôn thui. Hôm nào vào Đà Nẽng đọ súng nhá...
Em đặt gạch, khi nào bán anh ới em nha :L
:LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,457
Latest member
Red88Nh
Back