What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Trời ơi coi hình bên FB cười muốn té ghế! Vui quá đi! Nhớ nhà mình quá. Quyết định lên lịch luôn chiều thứ 7. 20/10 kéo cả nhà mình về quê nội em trên Phong Thử, Điện Thọ, Điện Bàn đúc bánh xèo ăn. Ai tham gia quăng gạch để biết chuẩn bị thức ăn cho đủ. Ở quê nội mình bánh xèo chấm với mắm cái, mắm nước, ai thích ăn tương cho biết luôn để chuẩn bị nè.
Ace nào đi từ Đà Nẵng thì đi đường qua cầu Cẩm Lệ, xong ra quốc lộ về hướng Điện Bàn, vừa qua trạm thu phí khoảng chừng 200 mét có cái đường bên tay phải, chỗ nớ kêu là ngã ba Lầu Sụp thì phải, chạy thẳng vào hỏi người ta đường về chợ Mười Giờ, thôn La Trung, Điện Thọ. Đến cổng chào thôn La Trung quẹo vào chừng 300 mét thì tới nhà nội em. Nhà có cái lò rèn, hỏi lò rèn ông Tám Tình. Bác nào mà theo lời hướng dẫn mà mò đến được nhà em, em khen hihi. Tập trung tới nhà Nội em lúc 4h chiều nhé!
Mỗi mem 50,000 bánh xèo, bia bọt thả dàn.

Chị Châu ui, cho e với hoacoau 2 suất nhé chị

Hic, bánh xèo, mình rất thích ăn bánh xèo, nhất là lại được ăn cùng nhà PDN thì còn gì bằng nữa. Thế này lại nửa đêm vỗ gối, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa vì vừa thèm vừa tiếc rồi đây. Thứ 7 không chủ nhiệm nhưng vẫn phải đi dạy, hu hu, đời thật oan trái.

Anh chaubaogia: Ok men, em thêm 1 chân phượt "Bai sờ cồ" nhé (beer) vì "phượt độp" nào. Xong vụ chợ đêm, phi luôn tới nhà chị Giang hồ cho nó máu anh.
Cô Kura bửa nay cũng máu chơi xe đạp nữa kia đấy!:D. Cố mà theo nhé em! Cũng tốt cho việc giữ dáng lắm đó:D

Hic, bánh xèo, mình rất thích ăn bánh xèo, nhất là lại được ăn cùng nhà PDN thì còn gì bằng nữa. Thế này lại nửa đêm vỗ gối, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa vì vừa thèm vừa tiếc rồi đây. Thứ 7 không chủ nhiệm nhưng vẫn phải đi dạy, hu hu, đời thật oan trái.
Nín đi cô giáo ơi:). Bửa ni chưa được thì để bửa khác cũng được mà. Công việc của cô giáo ở vùng cao quan trọng nhiều chứ, sao kêu đời oan trái??? Cứ hát "cuộc đời vẫn đẹp sao..." đi :D

Em là mem mới toanh, xin được chào toàn thể anh chị em nhà thái phong phượt Đà (BB)
Sau một thời gian rình rập tìm hiểu, nay em xin gia nhập hội phượt Đà.
Em xin trích ngang lý lịch ạ .
Tên : Ashi
Sn : 1984 , giới tính : male , Hiện tại em sinh và sống ở Đà Nẵng .

Bạch Tuộc: 2 cuốn
Doremi: 2 cuốn
Dungbuocgiangho: 2 cuốn
Anh Po: 4 cuốn ( chưa tiền)
Anh Châu Anh : 1 cuốn ( chưa tiền)
Vậy còn 3 cuốn mem nào đã đăng ký đóng tiền nhào vô xác nhận gấp, nếu ko thì hết đấy nhé. Mà hình như chỉ có nhiêu đây người đăng ký thì phải. Tại nhớ hôm nhà mình đăng ký ít quá nên mình quên đặt luôn.
Anh đăng ký 1 cuốn phuot lich Dungbuocgiangho nhen.
Anh gởi tiền sau nhé.
Thanks em.

@chị Châu: Vậy chị để em 1 cuốn với. Em ra nhận rồi gửi tiền luôn nha chị!

Nhà mình xem có ai tham gia thi đấu vụ này không nè?
Đội súng sơn PDN
Hiện giờ đang có 4 thành viên....
http://sungsondanang.com/tin-tuc/ch...-ban-sung-son-da-nang-mo-rong-2012/index.html
Chào bạn masara.
Mình xin đăng ký là 1 tay súng trong đội cao bồi miền viển tây ú a ,ú a, ú a,
Thanks bạn trước nhen.
@ Bác Po trưởng tràng ơi tham gia cho vui.

Bạch Tuộc: 2 cuốn
Doremi: 2 cuốn
Dungbuocgiangho: 2 cuốn
Anh Po: 4 cuốn ( chưa tiền)
Anh Châu Anh : 1 cuốn ( chưa tiền)
Vậy còn 3 cuốn mem nào đã đăng ký đóng tiền nhào vô xác nhận gấp, nếu ko thì hết đấy nhé. Mà hình như chỉ có nhiêu đây người đăng ký thì phải. Tại nhớ hôm nhà mình đăng ký ít quá nên mình quên đặt luôn.

của em 1 cuốn hôm trước đóng tiền rồi + cái áo sinh nhật phượt :D

của em 1 cuốn hôm trước đóng tiền rồi + cái áo sinh nhật phượt :D
@Mr. LHD: em lâu quá ko liên lạc lấy, chị giao một hồi xong giờ ko còn cái áo nào rồi. Sorry em. Em chỉ còn 1 cuốn phượt lịch. Áo chị sẽ gửi tiền lại em. Chị cũng chẳng biết áo em đi đâu nữa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,600
191,446
Latest member
controlfwordpressdevelope
Back