What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em là mem mới toanh, xin được chào toàn thể anh chị em nhà thái phong phượt Đà (BB)
Sau một thời gian rình rập tìm hiểu, nay em xin gia nhập hội phượt Đà.
Em xin trích ngang lý lịch ạ .
Tên : Ashi
Sn : 1984 , giới tính : male , Hiện tại em sinh và sống ở Đà Nẵng .

Cám ơn em đã ra nhập nhà PDN, em cứ theo dõi trên này các buổi off và phượt để tham gia nhá. Cứ mạnh dạn mà xông vào, trước lạ sau quen mà.

Chào bạn masara.
Mình xin đăng ký là 1 tay súng trong đội cao bồi miền viển tây ú a ,ú a, ú a,
Thanks bạn trước nhen.
@ Bác Po trưởng tràng ơi tham gia cho vui.

Ặc! Bác Bai xi cồ máu ghe hén, nhà em không được Ban tổ chức cho tham gia cái vụ này vì là dân chuyên nghiệp, cựu Delta mà. Nhà em mà tham gia thì rất khó cho các đội để đoạt giải vô địch :))

Còn đây là đội Delta phoọc của PDN do thiếu tá Thiên Lộn chỉ huy. Ông Thiên Lộn đâu, tập hợp đội hình tham gia thi đấu kìa.

attachment.php

chào buổi sáng cả nhà! ăn sáng-làm ly cafe 1 mình, thanh niên mà cứ như dân vãn phòng lâu rùi ý :d

Sắp tới hội ta có off hay phượt gần nào không ta. nóng lòng được tham gia quá, muốn gặp mọi người ghê.....:p

Dear các Pác tham gia bắn súng sơn PDN.

Mình sẽ tổng hợp các mem tham gia bắn súng sơn ở đây, tuy nhiên do ban tổ chức chỉ nhận tối đa 32 đội hoặc đăng ký trước ngày 17/10 và chia 1 đội 5 người chơi chính thức, 1 hoặc 2 người dự bị nên khi chúng ta đủ 6 người sẽ lập một đội và đăng ký trước các mem đăng ký sau sẽ lập đội khác. lệ phí 600k/đội thi đấu trong 2 ngày 20-21/10 (trời mưa vẫn chơi)

@ các mem tham gia cho mình thông tin cá nhân để đăng ký PM hoặc phone

Họ tên
Ngày Sinh (cái này để cấp bằng liệt sỹ kekke)
CMND
SDT
email

1/ Masara
2/ ldTung
3/ Shogun
4/ Hiếu nhóc
5/ I love bicycle
6/ Một pac đang dập dòm
7/ Mr. LHD
8/. . . .

các mem mại dô

@ các mem tham gia cho mình thông tin cá nhân để đăng ký PM hoặc phone
Họ tên
Ngày Sinh (cái này để cấp bằng liệt sỹ kekke)
CMND
SDT
email

Thế có tổ chức một buổi lễ truy điệu trước khi ra trận không Thiên Lộn? Để anh em còn biết mà tới dự, động viên...:))

Thế có tổ chức một buổi lễ truy điệu trước khi ra trận không Thiên Lộn? Để anh em còn biết mà tới dự, động viên...:))

Có chứ anh, không những truy điệu mà còn làm lễ viết di chúc luôn, anh nhớ đem theo mẫu lần trước cho anh em điền nhé (c)(c)(c)

@: Xui cái ngày này trung ngày ăn bánh xèo của giangho, hay ta bắn xong rồi bánh xèo thẳng tiến nhỉ :)):)):))

@: Xui cái ngày này trung ngày ăn bánh xèo của giangho, hay ta bắn xong rồi bánh xèo thẳng tiến nhỉ :)):))

Em xem cái lịch thi đấu ngày 20/10 thế nào, uýnh nhau xong rồi phi vào...bánh xèo là hay nhất. Hay là vào trận cứ đưa đầu cho chúng nó bắn chết hết cho nhanh mà đi đớp bánh xèo sớm, ke ke =))

Có thể anh sẽ hô hào các mem đi vụ bánh xèo này tập trung tại 7 Duy Tân nơi đội súng sơn nhà ta thi đấu, xong rồi cùng đi luôn, tầm 15h30 hay 16h xuất phát là đẹp.

Này thì bắn nhau :gun, này thì bánh xèo (beer)

Dạo này em đang dưỡng thương, ko chơi được vụ nào, chán quá

Cho em tham gia vụ bánh xèo với nhé chị Châu.
Em xung phong ngồi đúc bánh, có kèm chén nước mắm là được :D

Sẵn tiện nhà mình cho em hỏi về việc gửi xe máy từ Đà Nẵng ra Hà Nội với ạ, số là cuối tháng này em đi hái hoa tam giác mạch, nhưng thời gian ko có nên ko cưỡi con xe yêu quý ra HN được, phải gửi ra, vì em muốn nó được lăn trên "Con đường Hạnh Phúc" và vượt qua Mã Pí Lèng.
Em đang băn khăn giữa gửi tàu và xe, vì lần trước em có gửi tàu 1 lần (mất 4 ngày lận), ko có xe để đi, mà gửi xe oto thì ko biết có an toàn ko?

Ai có kinh nghiệm vụ này chỉ giáo em với ạ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,600
191,446
Latest member
controlfwordpressdevelope
Back