What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Các Pác bắn súng sơn,

Sáng nay mình đã đi đăng ký và đóng tiền, mình đã nhắn tin qua dt và post lên đây tuy nhiên có một số pác vẫn chưa hồi âm thông tin cá nhân để đăng ký, các pác bộ sung gấp ưu tiên các pác gởi trước vì số lượng có hạn hehehe
thêm nữa là các pác chuẩn bị hình thẻ 3x4 mang theo luôn nhé
Tình hình là cuối tuần tới em có việc gia đình nên ko có mặt trong cuộc chiến cuối cùng này được, mặc dù rất máu me nhưng đành phải gát cuộc chiến sang một bên. Chúc cho biệt đội Delta mang vinh quang về PDN.
Cuối tuần xõa hết mình đi cả nhà! :gun :gun

Dear các Pác tham gia bắn súng sơn PDN.

Mình sẽ tổng hợp các mem tham gia bắn súng sơn ở đây, tuy nhiên do ban tổ chức chỉ nhận tối đa 32 đội hoặc đăng ký trước ngày 17/10 và chia 1 đội 5 người chơi chính thức, 1 hoặc 2 người dự bị nên khi chúng ta đủ 6 người sẽ lập một đội và đăng ký trước các mem đăng ký sau sẽ lập đội khác. lệ phí 600k/đội thi đấu trong 2 ngày 20-21/10 (trời mưa vẫn chơi)

@ các mem tham gia cho mình thông tin cá nhân để đăng ký PM hoặc phone

Họ tên
Ngày Sinh (cái này để cấp bằng liệt sỹ kekke)
CMND
SDT
email

1/ Masara
2/ ldTung
3/ Shogun
4/ Hiếu nhóc
5/ I love bicycle
6/ Một pac đang dập dòm
7/ Mr. LHD
8/. . . .

các mem mại dô

em nữa anh ơi , cho em 1 vé

Dạo này em đang dưỡng thương...
Sẵn tiện nhà mình cho em hỏi về việc gửi xe máy từ Đà Nẵng ra Hà Nội với ạ, số là cuối tháng này em đi hái hoa tam giác mạch, nhưng thời gian ko có nên ko cưỡi con xe yêu quý ra HN được, phải gửi ra, vì em muốn nó được lăn trên "Con đường Hạnh Phúc" và vượt qua Mã Pí Lèng.
Ai có kinh nghiệm vụ này chỉ giáo em với ạ.

Sao lại dưỡng thương? Đi đêm với em nào thế hả ku? =)) Chị giang hồ có tuyệt chưởng "Hàn gắn vết thương bằng ẩm thực" rất hay, xong vụ bánh xèo em sẽ khỏi ngay đấy. À, hôm nào đi chị trả cái khăn cho nhé. Hẹn hoài mà chưa có dịp gặp em.
Gửi xe máy đi HN: em nên đi và gửi xe 1 lúc sẽ tiện hơn. đỡ chạy lui chạy tới lấy xe. Như anh Pô nói, em hỏi anh DidiCường vì anh đã từng gửi rồi.Gửi xe cũng an toàn, chỉ cần dặn nhà xe chú ý một chút là ok. Thử tham khảo thêm xe Sing Cafe hoặc Hạnh Cafe, thường chị cũng hay đi xe này (nhưng chưa gửi xe máy). Toàn dân balo nên đi cũng vui mà thoải mái nữa.
Đi Mã Pí Lèng cẩn thận kẻo mấy bé dân tộc bắt lại làm rể nhá :LL

All : Ngày mai thứ bẩy có ai thích...nhậu không...không...không? (beer)
Trời ơi, em lại lỡ mất rồi. Vừa đi công tác chiều nay. X( đi mất!!!! :T Polyme này =))

karem: Sinh nhật vui vẻ nhé :D :bd(wait)
Doremi: hay đấy, nhớ đi cổ vũ nhé. Phương án 1: Kura sẽ sắp xếp cho em ngồi bên anh Chaubaogia làm trợ lý "Chủ tịt hội đồng quản trị". Phương án 2: Không có vé thì ta đi chui kiểu Phượt
Shogun & Masara: em khoái cái món bắn bắn tỉa tỉa ấy lắm nhưng mà lại đúng ngày hội thảo. Tiếc quá!!!

Chào cả nhà! Cuối tuần rảnh rổi rủ vài "ôm" đi chơi nhưng chẳng ai đi đành lang thang một mình lên Hòa Bình

Có mấy bác cùng sở thích

Nhưng độ lỳ thì mình thua:D

Thành phố Hòa Bình nhìn từ trên cao

@Shogun : Tình hình đội Delta dự thi thế nào rồi mà không thấy cập nhật danh sách?

@Dungbuocgiangho : Vụ bánh xèo tuần này có gì thay đổi không? Anh tạm tập hợp các mem đã đăng ký hoặc bấm like để em biết, các mem nào rút thì cho ý kiến, các mem nào đăng ký thêm thì tiếp tục nhá.

Trời ơi coi hình bên FB cười muốn té ghế! Vui quá đi! Nhớ nhà mình quá. Quyết định lên lịch luôn chiều thứ 7. 20/10 kéo cả nhà mình về quê nội em trên Phong Thử, Điện Thọ, Điện Bàn đúc bánh xèo ăn. Ai tham gia quăng gạch để biết chuẩn bị thức ăn cho đủ. Ở quê nội mình bánh xèo chấm với mắm cái, mắm nước, ai thích ăn tương cho biết luôn để chuẩn bị nè.
Ace nào đi từ Đà Nẵng thì đi đường qua cầu Cẩm Lệ, xong ra quốc lộ về hướng Điện Bàn, vừa qua trạm thu phí khoảng chừng 200 mét có cái đường bên tay phải, chỗ nớ kêu là ngã ba Lầu Sụp thì phải, chạy thẳng vào hỏi người ta đường về chợ Mười Giờ, thôn La Trung, Điện Thọ. Đến cổng chào thôn La Trung quẹo vào chừng 300 mét thì tới nhà nội em. Nhà có cái lò rèn, hỏi lò rèn ông Tám Tình. Bác nào mà theo lời hướng dẫn mà mò đến được nhà em, em khen hihi. Tập trung tới nhà Nội em lúc 4h chiều nhé!
Mỗi mem 50,000 bánh xèo, bia bọt thả dàn.

Danh sách đã đăng ký đây :

1. Electron
2. Kevin177
3. Chuotcondutduoi1
4. Thanh Thuy
5. ThiMau
6. Hoacoau
7. Polyme
8. Hieunhoc21
9. Hatruong

Danh sach bấm nút like :

10. Bicycle
11. Lang tu
12. Quangcung8352

Địa điểm, thời gian tập trung đi anh sẽ thông báo trên này sau.

Last edited:
@Cả nhà: cả tuần nay mình bận quá ko lên chém gió được. Tình hình bánh xèo là vũ như cẫn. Hôm đó em lo phụ thím chợ búa xay bột nên ko tham gia đội bắn súng sơn được. Ace nào tham gia được vụ bánh xèo vui lòng confirm sớm vì em định xay 1 tạ gạo đổ bánh xèo nè. Ai mà ko đi tiếc ráng chịu đó nghe!

Bánh xèo em đăng ký 2 xuất ạ :)
Hieunhoc với hatruong.
Còn bắn súng sơn do cn em Bắc tiến rồi nên chắc ko tham gia đc :((...tiếc quá :((

Anh Po đây : Để anh điều chỉnh danh sách phía trên

Cập nhật danh sách chính thức tham gia bắn súng sơn ngày 20-21/10

1/ Masara
2/ digi tồ
3/ master125
4/ Shogun
5/ PDN dập dòm
6/ Mr.LHD
7/ khanhdn2011

@ Pác PDN dập dòm, pác confirm cho em sớm nếu không thì pác Mr.HLD sẽ tham gia chính thức nhé
@ khanhdn2011: cho pác vào danh sách dự bị nhé, nếu có pác nào chết sớm thì em vào

@all, tiền em đã đóng, các pác nhớ mang theo hình thẻ 3x4 để làm thủ tục với BTC.

@Shogun : Tình hình đội Delta dự thi thế nào rồi mà không thấy cập nhật danh sách?

@Dungbuocgiangho : Vụ bánh xèo tuần này có gì thay đổi không? Anh tạm tập hợp các mem đã đăng ký hoặc bấm like để em biết, các mem nào rút thì cho ý kiến, các mem nào đăng ký thêm thì tiếp tục nhá.

Danh sách đã đăng ký đây :

1. Electron
2. Kevin177
3. Chuotcondutduoi1
4. Thanh Thuy
5. ThiMau
6. Hoacoau
7. Polyme
8. Hieunhoc21
9. Hatruong

Danh sach bấm nút like :

10. Bicycle
11. Lang tu
12. Quangcung8352

Địa điểm, thời gian tập trung đi anh sẽ thông báo trên này sau.

anh po cho e đăng ký 1 xuất nhé,dù sao em cũng ko muốn vắng mặt trong buổi off được...ko gặp mặt mọi người em cảm thấy nhớ gê lắm :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,595
191,445
Latest member
cutdec
Back