What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Kính chào cả nhà, Mình đọc từ trang 1 đến trang 315 thấy nhà mình sống thật hạnh phúc vì vậy mình rất muốn tham gia vào ngôi nhà hạnh phúc này. Rất mong mọi người đồng ý nha.
Mùi bánh xèo chưa đúc mà đã bay mùi thơm lừng của hương vị đồng quê rồi, cho con đăng ký 1 xuất nhé bố Po, chị Dungbuocgiangho có cần phụ tá đúc bánh xèo không nhỉ?

Kính chào cả nhà, Mình đọc từ trang 1 đến trang 315 thấy nhà mình sống thật hạnh phúc vì vậy mình rất muốn tham gia vào ngôi nhà hạnh phúc này. Rất mong mọi người đồng ý nha.
Mùi bánh xèo chưa đúc mà đã bay mùi thơm lừng của hương vị đồng quê rồi, cho con đăng ký 1 xuất nhé bố Po, chị Dungbuocgiangho có cần phụ tá đúc bánh xèo không nhỉ?
lại thêm 1 mem mới với tên tuổi chưa ai biết?
bạn ơi....đọc từ trang 1 tới trang 315 rồi thì cũng bít sẽ làm gì trước khi vào nhỉ :p
làm thủ tục nhanh ko bố Po chém đó bạn :)

Thủ tục thì mình nắm rõ rồi bạn Hiếu Nhóc nhưng mình muốn được chém ví dụ như được quạt cho mát nhưng thấy sướng chứ không thấy mát đó bạn.

Doremi: hay đấy, nhớ đi cổ vũ nhé. Phương án 1: Kura sẽ sắp xếp cho em ngồi bên anh Chaubaogia làm trợ lý "Chủ tịt hội đồng quản trị". Phương án 2: Không có vé thì ta đi chui kiểu Phượt

Hì, hoan hô chị, e sẽ liên lạc chị sớm để biết giờ cụ thể. Thak vinamik chị và a Chaubaogia. :L

Thủ tục thì mình nắm rõ rồi bạn Hiếu Nhóc nhưng mình muốn được chém ví dụ như được quạt cho mát nhưng thấy sướng chứ không thấy mát đó bạn.
Chả hiểu bạn này đang nói về vấn đề gì, vấn đề mình thấy Hiếu Nhóc đã nhắc thế mà cũng chả thấy giới thiệu
Đọc từ trang 1 tới 315 ?

Trước hết rất cám ơn bạn đã ghé thăm nhà PDN và có những nhận xét thật dễ thương. Riêng bạn có đủ sức đọc hết 315 trang của tập 4 này thì bạn đã dư điều kiện là thành viên PDN rồi :)). Nhưng nhập gia phải tùy tục như Hieunhoc21 đã nói, bạn cần giới thiệu về bản thân mình thì cac mem cũ mới biết mà giao lưu, xưng hô...

Mọi người sẽ rất là vui nếu thứ bẩy này bạn có mặt cùng vi vu Điện Bàn thưởng thức bánh xèo hương vị Quảng Nam.

Chả hiểu bạn này đang nói về vấn đề gì, vấn đề mình thấy Hiếu Nhóc đã nhắc thế mà cũng chả thấy giới thiệu
Đọc từ trang 1 tới 315 ?
Mây bác cứ từ từ cho cháo nó nhừ chứ nhỉ.
Mem mới vào đã đọc từ trang 1 đến 315 thật là giỏi rồi đó(cũng có mấy mem mới vào nói cũng như bạn nhưng mà đọc trang 1 và trang 315 thôi)
Thôi thì mới vào nhà Phượtdn thì bạn cần làm những hủ tục như
Tên
Đi học hay đang thất nghiệp
Ăn bán cha mẹ già hay vợ thằng bạn
Ra mắt nhà phượtdn = thùng con cợp

P/s Chị dungbuocgiangho hôm đó chuột đăng ký 2 xuất nhé (2 con chuột đi cùng)
Bố Polyme hiện tại có can rượu 5l từ HN đã đặt chân tại ĐN do một mem phượt gởi cho nhà Đn (do anh LMP nhờ chuột đem hộ về)kakakaka (nhưng mà chuột phải nhờ Mahee mang về ĐN)hiện tại thfi Mahee đang giữ, hôm đó chắc phải thuê xe chở theo Bố Po nhỉ vì đã có sự đồng ý của anh LMP

Trước hết rất cám ơn bạn đã ghé thăm nhà PDN và có những nhận xét thật dễ thương. Riêng bạn có đủ sức đọc hết 315 trang của tập 4 này thì bạn đã dư điều kiện là thành viên PDN rồi :)). Nhưng nhập gia phải tùy tục như Hieunhoc21 đã nói, bạn cần giới thiệu về bản thân mình thì cac mem cũ mới biết mà giao lưu, xưng hô...

Mọi người sẽ rất là vui nếu thứ bẩy này bạn có mặt cùng vi vu Điện Bàn thưởng thức bánh xèo hương vị Quảng Nam.

A Po lúc nào cũng nhẹ nhàng, chu đáo như thế lày, tặng hoa a nè (wait), hì hì

Dear pố Po Lão làng PDN
Mr shogun Captain Delta Paintball PDN

Paul xin đại diện cho Hội vespa Heo Rừng Đà Nẵng xin gởi lời mời quyết chiến giao lưu Paintball giữa 2 CLB Vespa cổ Đà Nẵng & Phượt ĐN vào thời gian gần nhất tại chiến trận Thực địa Tiên Sa đẹp và khá thực tế. Hình thức tham gia chiến trận sẽ được thống nhất giữa hai bên, số lượng tham gia sẽ do 2 bên thống nhất (5 - 10 mem) Nam or Nữ cũng được. Thời gian theo dự tính sẽ là Cuối tuần sau ngày 27 or 28 tháng 10.

Mong hồi âm của đội Delta.

Trân trọng

Hình Ảnh đội Paintball của Vespa Heo rừng Đà Nẵng

Hầm Hố

Nhí Nhố

Dear pố Po Lão làng PDN
Mr shogun Captain Delta Paintball PDN

Paul xin đại diện cho Hội vespa Heo Rừng Đà Nẵng xin gởi lời mời quyết chiến giao lưu Paintball giữa 2 CLB Vespa cổ Đà Nẵng & Phượt ĐN vào thời gian gần nhất tại chiến trận Thực địa Tiên Sa đẹp và khá thực tế. Hình thức tham gia chiến trận sẽ được thống nhất giữa hai bên, số lượng tham gia sẽ do 2 bên thống nhất (5 - 10 mem) Nam or Nữ cũng được. Thời gian theo dự tính sẽ là Cuối tuần sau ngày 27 or 28 tháng 10.

Mong hồi âm của đội Delta.

Trân trọng

Hình Ảnh đội Paintball của Vespa Heo rừng Đà Nẵng

Hầm Hố

Nhí Nhố

chuyển qua tháng 11 đi anh ;))...chuyển qua thời gian đó cho em tham gia đi =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,596
191,445
Latest member
cutdec
Back