What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Theo Moon thì sẽ vào sớm với điều kiện đến trạm thu phí chị dọt ra đón em vào nhà chứ em ko biết đường vào thôn. Nếu được 12h trưa thứ 7 em vào với chị. Còn món ăn thì em có ý kiến phần khai vị nên có 1 món gỏi để các bác lai rai rượu bia ví dụ gỏi xoài chẳng hạn hay tôm khô củ kiệu, món chính là BÁNH XÈO và cuối cùng đuổi khách ra về bằng nồi chè đậu đen thả gừng. Chu choa nghe sao đời thú vị quá đúng ko chị dungbuocgiangho?

:(( :(( :((

Hôm đó em có việc đến 6h, nên e sẽ chạy vào sau ạ.
Ai hôm đó có việc vào sau thì vào với em nhé.

...Còn món ăn thì em có ý kiến phần khai vị nên có 1 món gỏi để các bác lai rai rượu bia ví dụ gỏi xoài chẳng hạn hay tôm khô củ kiệu, món chính là BÁNH XÈO và cuối cùng đuổi khách ra về bằng nồi chè đậu đen thả gừng. Chu choa nghe sao đời thú vị quá đúng ko chị dungbuocgiangho?

Duyệt...uyệt...uyệt...!!!

Toát hết cả mồ hôi lưỡi rồi đây Moon ới ời :D :))

@anh Po: đến cổng chào thôn La Trung thì quẹo phải vào cổng chào luôn anh nhé. Đi khoảng 200-300 mét, nhà phía bên tay phải luôn.
Welcome everybody!!!!
@Moon: tranh thủ vào sớm phụ chị với được ko? Nấu thêm nồi chè đậu đen thả gừng vào cho bà con tráng miệng nữa được ko Moon? Chị khoảng 10h sáng là về trên nội rồi để chuẩn bị.
nếu ko có gì trở ngại có thể cặp đôi số 10 sẽ vào trc' để phụ vợ chồng chị và em sẽ là ban giám khảo để chấm điểm ai đỗ bánh xèo dỡ nhất =))

Các bác Đà Nẵng cho em xin mấy cái ảnh hôm ngồi giao lưu cùng anh em với ạ. E là Thịnh ở Hải Phòng đi cùng lão Phương già :D
Hy vọng có dịp giao lưu với anh em khi nào ra Hải Phòng chơi (hoặc em lại có cơ hội ngược vào Đà Nẵng quậy )

Các bác Đà Nẵng cho em xin mấy cái ảnh hôm ngồi giao lưu cùng anh em với ạ. E là Thịnh ở Hải Phòng đi cùng lão Phương già :D
Hy vọng có dịp giao lưu với anh em khi nào ra Hải Phòng chơi (hoặc em lại có cơ hội ngược vào Đà Nẵng quậy )

Đồng chí Thịnh xem từ trang 267 nhé :) Giờ kiếm link post lên hơi oải :D

:(( :(( :((

Hôm đó em có việc đến 6h, nên e sẽ chạy vào sau ạ.
Ai hôm đó có việc vào sau thì vào với em nhé.
Có thể cho Màu em theo cùng không vậy bác electron, em cũng có việc 6h mới phọt được.(NT) Nếu hảo tâm bác chưa thồ ai thì cho em làm ôm ké bác 1 bữa nha, em đạ tạ bác trước, hihi...;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,584
191,440
Latest member
Rymth
Back