What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Ôi, Gái em mà đẹp được thế thì nói gì nữa. Cái thời công nghệ...cứ nhấp nhấp chỉnh sửa tí thì bà già 70 cũng thành cô gái đôi mươi thôi mà. Buồn cái là người ta coi hình xong gặp mình ngoài đời nhận ko ra. Còn gặp ngoài đời rồi nhìn hình bảo là vợ hai của ông PBGH, thế mới đau cho cái đời iem. Nên hình anh Po chụp chả có nhấp nhấp gì nên với em thế là đẹp kakaka. Mà đẹp nhất là tấm quấn mền với 2 thằng Gà với LT, nhà mình nhỉ?

Há há, ông Pôlão lúc nào chả thế :))
Memọp cũ lập nick "giả vờ" vào chào, cũng xin chào rồi dắt vào (c)
Mem cũ đổi tên, lặn mấy hôm rồi "giả vờ" làm mem mới vào chào ra mắt, cũng xin chào rồi dắt vào (c)

:D Bác tun nói bóng gió ám chỉ ai đấy ạ ???

Hổng biết Việt Nam khùng hoảng kinh tế ra sao, chứ cứ vào PĐN là thấy bà con ăn chơi rầm rầm. Thôi thì nhìn hình mấy mem ăn chơi rùi mình tự kỉ :D
Chúc mọi người off 20/10 zui zẻ

Tks Cà nồng ! Khủng hoảng kinh tế nên mới chơi...bánh xèo ở tit ĐB nhá :)), chứ không thì ọp ở Công ty lăn tăn rồi nghe chưa. Anh nói vậy cho vui thôi, tùy cảm nhận từng người về cách chi tiêu. Nhưng riêng đối với anh 50k bánh xèo ngày thứ bẩy này nó có ý nghĩa hơn 5.000k hay 5.000M nhiều nhiều lắm, có những cái không thể tìm và mua được...Oạch, đi nhậu mới về nên sến tí cho vui...ke ke..=))

Tình hình là hội thảo Chợ Đêm dời vào ngày 7,8/12/2012, nên vụ bánh xèo nhất định không bỏ qua.,keke
Giangho cho anh 1 suất, vào đó nộp xiền luôn nhé.

Thêm một đồng chí nữa nhá gái giang hồ, Chaubaogia nó mà chơi bánh xèo phải gần chục cái đó, em hết sức lưu ý :D

...
Dạo này Pôlão có khỏe không ạh?

Anh vưỡn khỏe, có thể xơi chục cái bánh xèo như không :))

Lão Tun mấy bữa nay lặn mất tăm nên nhà ĐN mất điện luôn, thơ thẩn chả có gì cả, đọc ba cái dòng này nên cũng ngán, kiểu như uống bia sex không mồi thời bao cấp, he he! :D

Ôi, Gái em mà đẹp được thế thì nói gì nữa. Cái thời công nghệ...cứ nhấp nhấp chỉnh sửa tí thì bà già 70 cũng thành cô gái đôi mươi thôi mà. Buồn cái là người ta coi hình xong gặp mình ngoài đời nhận ko ra. Còn gặp ngoài đời rồi nhìn hình bảo là vợ hai của ông PBGH, thế mới đau cho cái đời iem. Nên hình anh Po chụp chả có nhấp nhấp gì nên với em thế là đẹp kakaka. Mà đẹp nhất là tấm quấn mền với 2 thằng Gà với LT, nhà mình nhỉ?

Nói chung chị không phải lăn tăn,cuộc đời có bao lâu đâu,hôm nay có...ngày mai mất,đời là phù du.....Nói chung mọi người sống với nhau bằng tình cảm cả thôi....Hình và người là 2 phạm trù khác nhau...cơ bản là mình sống thật thôi...nên chi cứ yên tâm,bọn em không sống với chị Châu Diamond đâu,nhưng mà bọn em sống với chị Châu Dừng Bước Giang Hồ của Phượt Đà Nẵng....Đơn giản thế thôi...chị nhé !

Anh cập nhật danh sách tham gia vụ bánh xèo cho Gái giang hồ và Moon biết mà đi chợ, bia bọt có anh lo nhá :

1. Electron
2. Kevin177
3. Chuotcondutduoi1
4. Chuotcondutduoi2
5. ThiMau
6. Haanhdn
7. Polyme
8. Hieunhoc21
9. Hatruong
10. Thanh Thuy
11. Lang Tu
12. Thitgaxe
13. Bạn gái Xé 1
14. Bạn gái Xé 2
15. Bạn gái Xé 3
16. The_moon
17. Morningrise (dập dòm)
18. Bicycle (dập dòm)
19. Quangcung8352 (dập dòm) Thứ bẩy bay từ SG về chắc không kịp
20. Kurakura (dập dòm)
21. Dungbuocgiangho
22. Phieubatgiangho
23. Hà Phương
24. Bảo Harley
25. Lehaininh (phượt HP đi xuyên Việt)
26. Chaubaogia
27. Digicuong
28. Chimdadieu

Last edited:
cho em xin đăng kí 1 chân vào hội phượt nhà mình
ten : Ngọc Anh
Sdt : 090.88.88.035
Có thông tin offline hay di chơi gì báo cho e với nhé , dự tính cuối tháng 12 ra bắc và đầu tháng 1/2013 ra Miền Trung - Đằ Nẵng , Hội An , Huế . Hì ,mong ae giúp đỡ !

Lehan đi ăn bánh xèo chứ! Xách theo lều về quê ra đồng ngủ với chị.
Gã quangcung sáng nay chạy con Attila của em ngang Vĩnh Long bị mấy em áo vàng rình nấp bắn tốc độ. Năn nỉ ỉ ôi một hồi được cho ngày mai lấy cà vẹt. Ko biết giờ gã í lang bạt nơi mô. Có điều về chủ nhật ko kịp vụ bánh xèo rồi. Xóa tên gã anh Po nhé.
Đến tối ngày mai lúc 12h đêm chốt danh sách bánh xèo nhé. Ai dập dòm thì pls confirm đi nhé. Kurakuvao quăng lựu đạn nhiều lần rồi đó nhé. Lần này đi ko thì bảo??? Về mà chẻ củi giúp chị nè.

cho em xin đăng kí 1 chân vào hội phượt nhà mình
ten : Ngọc Anh
Sdt : 090.88.88.035
Có thông tin offline hay di chơi gì báo cho e với nhé , dự tính cuối tháng 12 ra bắc và đầu tháng 1/2013 ra Miền Trung - Đằ Nẵng , Hội An , Huế . Hì ,mong ae giúp đỡ !
bạn ơi..cụ thể về sơ yếu lí lịch tí bạn ơi :)
đầu năm 2013 ra ĐN thế thì chắc là mem phía trong goài :)
welcome bạn :)

.... kiểu như uống bia .....sex ........ thời bao cấp, he he! :D

Lão Po vẫn còn giỏi ghê, vậy mà anh em nó cứ hè nhau là hết đạn :)):)):)),

@ đội delta: theo ban tổ chức và thông tin vịt thì hôm nay sẽ bốc xăm chia giờ bắn súng, có giờ chính thức mình sẽ thông báo để còn confirm vụ bánh xèo. mọi người nhớ hình thẻ nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back