What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Bọn em đang ủ mưu mời bác ra thăm trại Cá đấy ợ. Bác làm the s nào để thu xếp là việc của bác nhá!

Vụ này là hơi bị ban căng rồi đó bác Thanh_vinh, ngày 17 và 18/11 là hơi khó đây!

Tạm biệt mọi người, tạm biệt trang phượt 10 ngày nhé:L

Chúc Chaubaogia có chuyến vòng quanh Đông Dương vui vẻ, an toàn. Qua Cam cho anh gửi lời thăm Dugiang nhá. Chuẩn bị sức khỏe mà tỉ thí (beer) với Dugiang, keke!

Nhìn bác Thanh_vinh qua Cam gặp Dugiang...tình không nè :D

Vụ này là hơi bị ban căng rồi đó bác Thanh_vinh, ngày 17 và 18/11 là hơi khó đây!
Bác thu xếp sao cho hợp lí là việc của bác nhé. Bác mà o ra em đem xe công nông vào chở bác ra luôn đó!(c)

Chào đại gia đình Phượt Đà Nẵng, em AK47 sinh ra ở Rút xơ ki dia dứt, định cư Việt Nam mà cụ tỉ là Đà Nẵng :))
Giới tính chuẩn men! Tuổi tác U40.
Thích lang thang và tham gia các chương trình thiện nguyện vùng sâu vùng xa.
Hiện tại đang 7 nghiệp tạm thời.
Xin ra mắt các bác và mong được tham gia cùng các bác trong các hoạt động ăn chơi nhảy múa và đặc biệt là các hoạt động thiện nguyện.

AK47.

Chào bác AK47, rất vui khi bác đã ghé thăm và tham gia PDN. Bác giới thiệu tuơng đối cụ tỉ về mình nhưng lại quên cái số cầm chân. Bác cứ theo dõi trên này để biết tình hình ọp ẹp và đi phượt nhá.

Bác có vẻ khoái súng ống nhể, nhưng đi phượt đừng có mang theo khẩu AK, nguy hiểm lắm, mang khẩu K54 với hai viên đạn là đẹp rồi :)). Bác vào đội Delta nhà này thì tha hồ bắn nhau, vừa rồi vô địch toàn TP ĐN đấy.

@Gà Xé: vụ sách tiếng anh lớp 3 học kỳ 2 cho mấy bé ở Tây Giang em hỏi lại giúp coi họ đã có chưa? Mình sẽ mua gửi lên hay sao? Hôm trước nhà mình thống nhất là còn dư tiền sẽ mua sách cho mấy bé khoảng 60 cuốn đó.

Anh Po đây : Anh cũng quên mất, Xé đi hỏi xem giá cả thế nào nhá. Sách tiếng Anh lớp 3, học kỳ 2, nhà xuất bản giáo dục. Số lượng 53 cuốn, ta làm luôn 60 cuốn rồi gửi lên. Lấy tiền còn dư hôm trước mà mua, có ai lên đó thì gửi.

Last edited by a moderator:
Cái ảnh này sao đứa nào cũng cười toe toét ngoác cả miệng ra thế?

Cái này trông cũng đẹp và ngồ ngộ phết :))

attachment.php

Cám ơn chị Giang hồ đã nhắc em vụ này,mặc dù ăn chơi nhưng không quên nhiệm vụ !
Thống kê số liệu chính xác như sau :
Sách Giáo Khoa Tiếng Anh lớp 3 tập 2 : 52 cuốn -------- Sách bài tập tiếng anh Tập 2 : 52 cuốn
Sách Giáo Khoa Tiếng Anh lớp 4 tập 2 : 18 cuốn -------- Sách bài tập tiếng anh Tập 2 : 18 cuốn
Tất cả đều học kỳ II
Tổng cộng là 140 cuốn ! chiều nay Gà Xé sẽ xúc tiến và hỏi luôn,thiếu bao nhiêu bà con mỗi người 1 ít cho mấy em,coi như trích 1 ngày lương để giúp mấy em nhỏ.Theo nguyện vọng của nhà trường thì càng sớm càng tốt.Sau khi có số sách trên mình sẽ kiếm người gởi lên đó hoặc sẽ tổ chức chuyến đi ! Gà xin ý kiến mọi người để biết và sắp xếp ạ ! Xin chân thành cám ơn !

Cái ảnh này sao đứa nào cũng cười toe toét ngoác cả miệng ra thế?

Quả này là do con vừa chụp vừa dang châng cao lên,bố nhớ bố cầm chân con không ? nên mọi người hứng chí lên cười như thế đó ^^

Tình hình là từ ngày 29/10 đến 9/11 Mi sẽ đi tham quan và học tập kinh nghiệm tại các làng nghề phía Bắc gồm các tỉnh: Quảng BÌnh, Nghệ An, Quảng Ninh, Bắc Ninh, Hà Nội, Thanh Hóa.

Phương tiện di chuyển chủ yếu bằng xe ô tô vì đoàn đi 10 người, mà Mi thì bị say xe. Nhà mình ai biết cách chống say xe khi phải ngồi trên xe ô tô 100% như thế này chỉ Mi với.

Đoa tọa và hun xa nè (kiss).

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,437
Latest member
Akoyatravel
Back