What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
@Bác Chuột để em cái khăn 5, 12 nhé
Thanks bác![/QUO

cám ơn bác Kevin đã ủng hộ chuotcon, ok đã để khăn sô 5, 12 cho bác Kevin
p/s hiện tại đợt này khăn về ít nên có nhiều mẫu đã hêt hàng , mong các bác lưu ý dùm chuotcon nhé
khăn 5,12,14,20 đã hết hàng, cả nhà lưu ý dùm chuotcon nhé .tks

Và thêm đây là những dụng cụ cần thiết cho các chuyến phượt nhé cả nhà

kiềm ,búa, cờ lê, dao đa năng

tuộc vít và các đầu típ

kiềm, thước, dao, và các đầu típ và tuộc vít

muỗng nĩa,dao đa năng

kìm đa năng, gọn nhẹ gấp lại dễ dàng bỏ trong túi

ủng đi mưa của nữ

chuotcondutduoi1 said:
- dao đa năng, có đèn pin
- ủng đi mưa nữ
- ủng đi mưa nam có đế
Bác để e 03 loại trên mỗi loại 1 cái. Gặp bác ở đâu ah?

He he! Thế tuần này off vào thứ sáu được không các mem. Thích thì mai, hay mốt off luôn cho khỏi...mốc :D. Hay là chờ rượu ngô Mí rê đồ đem về rồi xử luôn..

Rượu a Hero gửi tặng PĐN đã về Đà Nẵng rùi cả nhà ạ, cảm ơn a Hero, a Calien, Electron và mẫu xinh của Electron.

Anh Po, nếu thứ 6 off thì em đem rượu đến luôn quán luôn ạ, nếu mọi người off 17h30 như mọi hôm thì e sry đến trễ chút ạ vì chạy ở quê ra.

@ Anh Chuột: nhiều hàng thế a Chuột làm luôn topic bán hàng cho nó hoành tráng luôn chứ bán trong topic nhà mình mọi người khó theo dõi được hàng nào còn hàng nào hết.

Hôm bữa định ghế 13 Hàng Điếu mua cái chăn cứu hộ gì ấy thấy hay hay giá 75K mà vội quá chưa ghé được, nếu a Chuột có hàng này thì ới em với nha.

Chuotcondutduoi

Rượu a Hero gửi tặng PĐN đã về Đà Nẵng rùi cả nhà ạ, cảm ơn a Hero, a Calien, Electron và mẫu xinh của Electron.

Anh Po, nếu thứ 6 off thì em đem rượu đến luôn quán luôn ạ, nếu mọi người off 17h30 như mọi hôm thì e sry đến trễ chút ạ vì chạy ở quê ra.

Tuần này anh dự định off vào thứ bẩy tại Hội An cho thay đổi không khí, em ra được không? Chạy xuống Hội an luôn cho vui. Nếu không được thì cứ để rượu đó, còn nhiều lần nữa mà lo gì.

@Chuotcondutduoi : Hàng phong phú phết nhể, như Mí rê đồ nói làm luôn topic bán hàng cho máu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back