What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
THÔNG BÁO OFF

Theo yêu cầu của một số mem, tuần này PDN ta sẽ tiến hành off tại Hội An, coi như là một chuyến đi gần, phượt nhậu, chơi đêm phố cổ.

Chương trình như sau :

16h thứ bẩy 10/11 tập trung tại trước khách sạn Sunriver số 134 đường Bạch Đằng (KS Quangcung làm)

16h15 xuất phát.

Phương tiện : Nếu đông thì đi xe máy, tầm dưới 12 mem thì đi hai con bốn bánh. Tóm lại có bao nhiêu đi bấy nhiêu.

17h tới Hội An có Phieubatgiangho và Gái Giang hồ đón. Ăn nhậu tại bãi biển An Bàng hoặc Cửa Đại (cái này có thổ địa chỉ dẫn cụ tỉ, khỏi lo, cứ ngon, bổ, rẻ mà chơi).

20h dạo chơi phố cổ, cà phê, cà pháo, nghe nhạc Flamenco…

21h trở về Đà Nẵng.

Kinh phí : Campuchia, cố gắng với chi phí thấp nhất nhưng mà vui hết cỡ :)) .

Mem nào đi thì like một phát, không like cũng chả sao, cứ đúng giờ tập trung rồi phắn thẳng Hội An.

Trời mưa to gió lớn thì sẽ có phương án khác.

Mong có nhiều mem tham gia cho thêm phần vui vẻ.

Demo quả ăn nhậu hôm 5/5 âm lịch tại bãi biển An Bàng phát cho khí thế

attachment.php

Last edited:
Bác để e 03 loại trên mỗi loại 1 cái. Gặp bác ở đâu ah?
Cám ơn bác AK47 đã ủng hộ chuotcon nhé, chuotcon đã để lại những mặt hàng bác đặt, nhà chuotcon thì ở tại số 27 Quang trung, nhưng chuotcon thì đi vắng hoài nên bác AK47 có thể liên lạc theo sdt của chuotcon nhé 0905.040384 bác ở đâu chuotcon đem tới cho.
p/s : doremi anh nghĩ em hỏi cái chăn đó là chăn cứu hộ khẩn cấp đó, nó làm bằng bạc nilon có hai mặt đúng ko vậy hả?mặt trước màu trắng và mặt sau màu cam hoặc màu vàng đúng ko hả? nếu là hàng đó thì chuotcon chưa đặt hàng về tới, chắc phải đợt sau nữa.
Bố + Doremi : do dạo này việc nhiều quá nên chuotcon tranh thủ up lên nhà đn trước để cả nhà cùng chọn lựa những mẫu đẹp nhất trước đó mà, sau này có hẳn trang bên mục Mua bán đồ nghề phuot luôn.Tks Bố và Doremi đã gợi ý nhiều nhiều nhé.

@chuột: Chị muốn có 2 cái mền vnairlines em kiếm giúp với. Đi phượt gọn nhẹ. Xài sướng. Với 2 đôi bọc giày của nam và nữ. Anh Hùng chân 42, chị 40. Thanks em.

Chà, thơm quá mà ko đớp nổi ... :(
Sao lịch nhà mình lúc nào cũng trùng với việc của em mới độc chứ .. hic, chưa đu theo đc chuyến nào ức chế quá :((

THÔNG BÁO OFF

Theo yêu cầu của một số mem, tuần này PDN ta sẽ tiến hành off tại Hội An, coi như là một chuyến đi gần, phượt nhậu, chơi đêm phố cổ.

Chương trình như sau :

16h thứ bẩy 10/11 tập trung tại trước khách sạn Sunriver số 134 đường Bạch Đằng (KS Quangcung làm)

16h15 xuất phát.

Phương tiện : Nếu đông thì đi xe máy, tầm dưới 12 mem thì đi hai con bốn bánh. Tóm lại có bao nhiêu đi bấy nhiêu.

17h tới Hội An có Phieubatgiangho và Gái Giang hồ đón. Ăn nhậu tại bãi biển An Bàng hoặc Cửa Đại (cái này có thổ địa chỉ dẫn cụ tỉ, khỏi lo, cứ ngon, bổ, rẻ mà chơi).

20h dạo chơi phố cổ, cà phê, cà pháo, nghe nhạc Flamenco…

21h trở về Đà Nẵng.

Kinh phí : Campuchia, cố gắng với chi phí thấp nhất nhưng mà vui hết cỡ :)) .

Mem nào đi thì like một phát, không like cũng chả sao, cứ đúng giờ tập trung rồi phắn thẳng Hội An.

Trời mưa to gió lớn thì sẽ có phương án khác.

Mong có nhiều mem tham gia cho thêm phần vui vẻ.

Demo quả ăn nhậu hôm 5/5 âm lịch tại bãi biển An Bàng phát cho khí thế

attachment.php

Có bao nhiêu nút thanks likes nhấn hết cả rồi Po lão nhá.
Có quà bangkok cho tất cả mọi người tham gia off lần này, nếu số lượng quá 20 thi ai đến sớm nhất sẽ được, trừ một số người không được tặng vì nhìn mặt thấy ghét, chẳng hạn như Lão Súng Ngắn... keke.

e xin phép đu 1 phiếu làm quen cả nhà ạ ^^!

He he! Bác sĩ núp lâu quá đấy, hy vọng lần này sẽ được thấy...dung nhan :))

Có bao nhiêu nút thanks likes nhấn hết cả rồi Po lão nhá.
Có quà bangkok cho tất cả mọi người tham gia off lần này, nếu số lượng quá 20 thi ai đến sớm nhất sẽ được, trừ một số người không được tặng vì nhìn mặt thấy ghét, chẳng hạn như Lão Súng Ngắn... keke.

Quá tuyệt! Đang chờ quà Bangkok đây. Các mem nhớ đến sớm mà nhận quà nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back