What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cái nhà PDN of ẹp vui quá nhưng sao bao nhiêu máy ảnh ...hịn đâu không dùng, toàn choạch bằng điện thoại của lão Pollyme là sao?
Nhìn cảnh này ắt phải vào ĐN "yêu 24h" nữa ...
Chúc nhà PDN kỳ nghỉ vui vẻ....

Tối mai nhà cháu xuất cảnh sang Lào roài. Xin hỏi ai là trưởng đoàn của nhà DN sang vientiane thì nhắn cho nhà cháu cái số cầm chân. Qua đấy nếu dùng số lào hoặc roaminh QT thì nhà cháu báo về để còn liên lạc nữa ợ. Thanks

Tối mai nhà cháu xuất cảnh sang Lào roài. Xin hỏi ai là trưởng đoàn của nhà DN sang vientiane thì nhắn cho nhà cháu cái số cầm chân. Qua đấy nếu dùng số lào hoặc roaminh QT thì nhà cháu báo về để còn liên lạc nữa ợ. Thanks

Sáng thứ 7 nhà em mới đi. Bác qua trước kiếm cái sim rồi gọi về cho bọn em để biết số Lào của bác. Rồi qua bển khi mua sim xong là sẽ alo tìm bác ngay. Trưởng đoàn nhà em là danbuonban 0935884664, không thì bác gọi cho em la phieubatgiangho 0938213130. Cảm ơn bác nhiều lắm. Nếu mà được gặp bác ở Viêng Chăn thì may mắn cho tụi em lắm ạ.

Báo cáo với cả nhà là mền đã liên lạc với bác tộc xong, tình hình là sẽ ở chung KS tại vientiane với bác ấy (nếu osin mà lơ mơ là ta chiếm chỗ :LL ). Cám ơn bác tộc nhiều nhé.

@ đồng bọn Lào: sẽ mail tới từng người check - list và một số lưu ý bên Lào + từ điển tự chế của bác Tộc cung cấp.

Chúc cả nhà ở lại ăn chơi điều độ nhá.

Báo cáo với cả nhà là mền đã liên lạc với bác tộc xong, tình hình là sẽ ở chung KS tại vientiane với bác ấy (nếu osin mà lơ mơ là ta chiếm chỗ :LL ). Cám ơn bác tộc nhiều nhé.

Sao phải thanks nhể. Được vậy càng tốt. Hehe

Nhà cháu book hotel này vì có xe riêng nên di chuyển hok lo. Nhưng các Bác có thể book ở ngoài bờ sông cho tiện đi lại hơn. Nhà cháu Roaminh số đt nhé. Có gì qua trước nhà cháu nhắn tin và báo thêm số liên lạc sim Laos sau.
http://www.agoda.vn/asia/laos/vientiane/la_ong_dao_hotel_1.html

Dungbuocgiangho va phieubatgiangho xin chào cả nhà tụi em đi Lào đây. Ngày 2 mới online trở lại. Chúc cả nhà phượt vui vẻ bình an trong mấy ngày tới nhé. Em phắn đây....

Chúc tất cả anh em PĐN lên đường vui vẻ, an toàn

Đây là hình ảnh Cường, Electron, Pualpaul68 trên đường đi cực Tây Apachai, trưa nay đã tới Mộc Châu

attachment.php

3 Ngày k vào Phượt là đọc trợn mắt luôn. Chúc cả nhà đi chơi lễ vui vẻ nhá, chúc Mahee và đoàn đi tiền trạm Tây Giang tốt nha (sry Mhee nhiều nhá, tuần qua chị bận quá).

Chính thức lên đường rời Đà Nẵng lúc 6h.Đích đến là xã A Nông của Tây Giang...Chờ nhé A Nông...Đà Nẵng đến đây !
CHúc tất cả mọi người lên đường bình an,vui vẻ và khám phá được nhiều nhé.
Chúc mọi người ai ở nhà giữ nhà cận thận nhé ! Có hình pháo hoa pháo hiếc thì quăng vào đây nhé mọi người !

nhà đi chơi lễ cả rồi...vắng tanh lun...4 mem ở nhà giữ nhà coi chừng mất cắp nhá :))....đoàn APC đi goài...đoàn Lào đi goài...mai đoàn TN đi nốt :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,884
191,577
Latest member
77betmonster
Back