What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cũng đã quá 21h, bàn anh em PDN giải tán, anh Po liền qua giao lưu với King và đồng bọn, nó đây

attachment.php

Kỳ niệm với King một nháy

attachment.php

Đội của King toàn thứ...dữ, lại chơi rượu nữa nên chả mấy chốc anh Po tây tây, he he, dưng mà vui, anh em phượt mấy khi gặp nhau

attachment.php

Lâu ngày gặp lại Tuấn bạn của King từ hồi ra Thanh Hóa dự sinh nhật nhà vịt tại khu du lịch Kim Quy, Hàm Rồng

attachment.php

Kỷ niệm phát nữa, chúc King và anh em Thanh Hóa có kỷ nghỉ lễ tại ĐN vui vẻ

attachment.php

Cũng đã quá 21h, bàn anh em PDN giải tán, anh Po liền qua giao lưu với King và đồng bọn, nó đây

attachment.php

Kỳ niệm với King một nháy

attachment.php
Nhìn quả hình chất thế...lại là con E72 hả anh =))

Hôm qua được gặp Bác Po vui quá.Cứ nghĩ ông đi Lào ai dè quay về giữ trại.Vác 2 can 5lit rượu đi mà mới 1 ngày đã hết bay 1 can rồi. Hiện đang ngồi bến tàu chuẩn bị Cù Lao Chàm thẳng tiến.

attachment.php

...

Há há, chết cười mất. Nhìn tấm ảnh này, ai dám bảo Pô lão chưa từng mặc "mini juýp"??? :LL:LL:LL
(Đã thế còn chơi quả quần tất màu đen nữa mới máu :)) :)) :)))

attachment.php

em ni nick trên face là mèo đại ca :)) tên em ấy là Hải vân
số điện thoại là : 0905.....quên mất rồi,để bũa nào nhớ rồi gởi cho mấy anh hen

Sáng nay đội hình đi Lào đã xuất phát

attachment.php

Sáng nay đội hình này đã bị em bắt sống tại trận rồi bác Po nhé. Chiều này chắc em nấu lẩu cả đội. Sáng mai sẽ cùng tụi em xuất phát đi Văng Viêng. Bản tin cập nhật sớm nhất có thể. Hiện tạo đang mài dao "cắt tiết" từng tên một.:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,892
191,578
Latest member
Hoaileholo
Back