What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Lễ đã qua rồi, các bác tổng kết, báo cáo tình hình, post ảnh các kiểu đi hey. Chúc cả nhà qua lễ tập trung làm việc, nâng cao tinh thần sáng tạo nhỉ :))

Em đã về đến Đà Nẽng sáng nay, kết thúc chuyến leo Fan suông sẻ. Lại lao vào cày đây cả nhà ạ.

Last edited:
@Kim Nguyên: Có phải KN leo Fan cùng với Rùa85 không nhỉ ?

Đi khác đoàn Kevin ah, nhưng mà cùng gặp nhau trên đường về Sín Chải, vui lắm. Rùa và Ldtung lại tiếp tục đi Lũng Cú, còn KN thì giờ phải đi cày đây nè :(( :((
Thanks Kevin đã chia sẻ kinh nghiệm nhé, từ Sapa xuống đúng là mệt... :)

Em Rua85 và Ldtung nhà ta đã ôm được trụ inox trên đỉnh Fan rồi nhá. Xin chúc mừng (wait)

Kim Nguyên ảo tung chảo luôn đeeeeee! :))

attachment.php

Chào các thành viên Phượt Đà Nẵng!
Mình bên phượt Hà Tây, sáng thứ 5 tuần sau (10/5) sẽ đổ bộ vào ĐN, trưa đó mình định chinh phục Hải Vân luôn! Cắm cờ, chụp choẹt tới tối thì về lại ĐN.
Nên mình muốn sang đây rủ rê, nhờ vả, giao lưu mong có xế nhiệt tình cùng mình leo đèo. Chứ đi 1 mình thì... buồn và chụp ảnh ko khoái!
Rất mong nhận đc sự quan tâm, giúp đỡ của phượt Đà Nẵng!

Mình bên phượt Hà Tây, sáng thứ 5 tuần sau (10/5) sẽ đổ bộ vào ĐN, trưa đó mình định chinh phục Hải Vân luôn! Cắm cờ, chụp choẹt tới tối thì về lại ĐN.
Nên mình muốn sang đây rủ rê, nhờ vả, giao lưu mong có xế nhiệt tình cùng mình leo đèo. Chứ đi 1 mình thì... buồn và chụp ảnh ko khoái!

Chiều thì bận rồi, tối thì khả thi ạ ...

Cả nhà đi chơi về hết chưa mà không thấy tấm hình nào hết ngoài cái của Rua85 và Ldtung nhà ta đã ôm được trụ inox trên đỉnh Fan vậy.Post hình nhanh nhanh cho Nhi chiêm ngưỡng với.

Đây là đặc sản nem Thanh Hóa quà của bác King, thật là đúng lúc để anh em nhậu. Thitgaxe chạy vèo qua bên biển đem về cho anh em thưởng thức. Một lần nữa cám ơn bác King

attachment.php
Nguồn gốc của bức ảnh trên đây ạ. Mình phục Bác Po quá cơ. Một công được đôi ba việc!

Bái Phục.=))

Các mem nhà ta đâu vào giúp bạn này cái nhở. Thấy cái avata hình như là bạn nữ thì phải?:))

Cả nhà đi chơi về hết chưa mà không thấy tấm hình nào hết ngoài cái của Rua85 và Ldtung nhà ta đã ôm được trụ inox trên đỉnh Fan vậy.Post hình nhanh nhanh cho Nhi chiêm ngưỡng với.

Bạn NgocDuyenNhi đây là nick của mem nào nhỉ? Lại nick mới toanh luôn, không biết đã đi với PDN lần nào chưa nữa? Chịu, bạn cho biết thông tin đi chứ.

@King : Nem choạch trước hay choạch sau cũng là ...nem Thanh Hóa nhá, ke ke! =))=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,577
Latest member
mayspaasia
Back