What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em xin thay mặt BTC chương trình từ thiện vào tháng 6 tổ chức taị Tây Giang chân thành cám ơn anh Polyme: Mạnh Thường Quân đầu tiên đã trao tiền mặt cho chương trình lần này. 2 triệu đồng :D

Nhân tiện xin thông báo đến các bạn đăng ký tham gia chương trình này: Vào lúc 17:00 chủ nhật ngày 06/ 05/2012 đến tại quán cf Phố, địa chỉ 75 Hoàng Văn Thụ để tham gia offline ( giao lưu, gặp mặt) lần 1. mong các bạn đến đúng giờ nhé ...Thân mến :)

Last edited:
Hi ACE Phượt Lào,

Chúc mừng bà con đã có chuyến phượt lào thành công đến 80% (20% fail do chưa budget nó còn :( )
Kiểu này là chúng ta phải tiếp tục có một chuyến đi sau để ...tiêu hết số tiền còn lại :))
Về tình hình ảnh thì phần mình xin thông báo sau
* Từ giờ tới cuối tuần mình sẽ học suốt chỉ rảnh mỗi tối chủ nhật nên chắc chưa thể gặp anh chị em bà con được, đành hẹn tuần sau :(
* Còn những ảnh nào của bà con mà ở trong máy em Thảo thì cũng xin thông báo luôn có một tai nạn thương tâm đã xảy ra:
Mình đã lưu địa chỉ email với số phone của em í trong ...Sim lào :(
Bởi thế mọi thông tin nó đều đang nằm ở ...bên lào, bà con có ai qua lại đó thì tìm lại cái sim sẽ thấy địa chỉ em ấy :D
Đề xuất phương án 2: Gửi hình em ấy lên mục Tìm trẻ lạc của facebook, google+, twitter... :D

Hi ACE Phượt Lào,

Chúc mừng bà con đã có chuyến phượt lào thành công đến 80% (20% fail do chưa budget nó còn :( )
Kiểu này là chúng ta phải tiếp tục có một chuyến đi sau để ...tiêu hết số tiền còn lại :))
Về tình hình ảnh thì phần mình xin thông báo sau
* Từ giờ tới cuối tuần mình sẽ học suốt chỉ rảnh mỗi tối chủ nhật nên chắc chưa thể gặp anh chị em bà con được....
Vậy tối CN này gặp luôn ở cafe Phố buổi off vụ đi Tây Giang với Mahee đi. Châu cũng sẽ đem hình ra luôn...

Cái đội đi Lào về chưa nhể, sao mà không thấy cái ảnh nào hết, thích dìm hàng hả?=)) Nghe đồn đi chưa tới Viêng Chăn, do sự cố a, b, c...gì đó :LL :LL. Đội ở nhà đã bị gato còn tung ảnh pháo hoa, phượt nhậu đủ cả kia kìa :))

Cái đội đi Lào về chưa nhể, sao mà không thấy cái ảnh nào hết, thích dìm hàng hả?=)) Nghe đồn đi chưa tới Viêng Chăn, do sự cố a, b, c...gì đó :LL :LL. Đội ở nhà đã bị gato còn tung ảnh pháo hoa, phượt nhậu đủ cả kia kìa :))

Vấn đề này thì em đính chính là có tới. Nếu không tới thì làm gì có chuyến giao lưu với cố Thủ Tướng ( Vay hẳn xin xin hẳn )=))

Vấn đề này thì em đính chính là có tới. Nếu không tới thì làm gì có chuyến giao lưu với cố Thủ Tướng ( Vay hẳn xin xin hẳn )=))

Thủ tướng á? Nghe đồ chỉ gặp ông Phó TT Nốc rồi Lăn ra ngất :))

Bác Po ơi, em chả biết làm thế nào để post hình. Em chưa được quyền post thì phải. Mà thôi để danbuonban và Masara làm cho nó đẹp. Em chủ yếu lên đây chém bậy bạ vài câu, ai rủ đi đâu em đi đấy chứ mà kể chuyện chém gió kèm hình ảnh minh chứng như mấy bác em ...chịu. Mà tình hình là chụp tùm lum máy nên em nghi để kể ra đầu ra đuôi thì tụi em cần off gom hình. Thôi danbuonban và Masara có hình nào đẹp đẹp quăng mấy tấm lên cho bà con coi ghiền đi...:).

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,576
Latest member
TINIBABY99
Back