What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Các mem nhà ta đâu vào giúp bạn này cái nhở. Thấy cái avata hình như là bạn nữ thì phải?:))

Dạ vâng, em nữ ạ!
Mong các xế ĐN nhiệt tình giúp đỡ! Được xế nào có tâm hồn ăn uống thì lại quá tuyệt vời!
Mình định chiều T5 lên đèo Hải Vân, ngày thứ 6 mua tour ra Cù Lao Chàm lặn biển, rồi thứ 7 cố gắng ăn càng nhiều món của ĐN càng tốt!
Mấy ngày nay mê mẩn với FB Ẩm Thực Đà Thành! Thích Đà Nẵng quá đi!!!

Dạ vâng, em nữ ạ!
Mong các xế ĐN nhiệt tình giúp đỡ! Được xế nào có tâm hồn ăn uống thì lại quá tuyệt vời!
Mình định chiều T5 lên đèo Hải Vân, ngày thứ 6 mua tour ra Cù Lao Chàm lặn biển, rồi thứ 7 cố gắng ăn càng nhiều món của ĐN càng tốt!
Mấy ngày nay mê mẩn với FB Ẩm Thực Đà Thành! Thích Đà Nẵng quá đi!!!

Báo cáo quả thứ 5 thì đành bó tay...Nhường cơ hội cho 1 bạn nam khác của PDN...Anh em trai Đà Nẵng đâu rồi...lao ra lao ra đón đoàn nào :))

Báo cáo cả nhà: đám phượt Lồ tụi em đã hạ cánh an toàn về nhà hết rồi. Một chuyến đi đã đời, vui ko thể tả, sướng ko chịu nổi... Cám ơn danbuonban đã nổi hứng vạch cung, hô hào lôi kéo, cảm ơn thanhthuy, masara, friendship, xây xẩm leo lên phản ( tên Lào mới của Thanh), mê mẩn đâm ngơ ngẩn( tên Lao mới của chungdai ), cảm ơn Anh Châu Bảo Gia đã cho gửi xe, bác Po đã cùng đoàn đến biên giới, cảm ơn bác Tộc đã theo off cùng tụi em trên từng cây số ở Viêng Chăn và Vang Vieng, cảm ơn phieubatgiangho đã can đảm chở dungbuocgiangho trên chiếc xe đạp, thế mới biết tình củm lão dành cho mền vẫn còn... Mai nhà em có đám giỗ bà ngoại. Anh chi em nào rảnh em xin mời về nhà ở hội an ăn giỗ nhé.

Hehe chị Châu nhanh thế, em đã gọi từng chú điểm danh rồi, ai cũng đã về nhà an toàn kết thúc cú Lào 5 ngày 4 đêm thành công vượt mong đợi, an toàn và vui vẻ (ăn chơi bét nhè vẫn không cách nào tiêu hết tiền các bác ợ, chắc lại phải ngồi vắt óc si nghĩ ra cú nào khác mới được :LL.)

Lời cảm ơn chị Châu đã thay cả đoàn nói rồi, chi tiết về chuyến đi sẽ mở topic mới hoặc post ngay tại đây thì chờ í kiến của anh Po đã...Thanks again.

Gửi cả nhà hình đội Phượt ĐN ở Apachai ạ....

.......
Lời cảm ơn chị Châu đã thay cả đoàn nói rồi, chi tiết về chuyến đi sẽ mở topic mới hoặc post ngay tại đây thì chờ í kiến của anh Po đã...Thanks again.

Chúc mừng đội Lào và đội Apachai đã có chuyến đi thật vui vẻ (wait), ở nhà mà gato quá hehe!

Không chờ ý kiến, ý cọt gì nhá Danbuonban. Đi những 5 ngày 4 đêm tận Lồ thì làm ngay bài trong Hồi ức những chuyến đi nước ngoài để anh em vào chém nhá :))

Chúc mừng đội Lào và đội Apachai đã có chuyến đi thật vui vẻ (wait), ở nhà mà gato quá hehe!

Không chờ ý kiến, ý cọt gì nhá Danbuonban. Đi những 5 ngày 4 đêm tận Lồ thì làm ngay bài trong Hồi ức những chuyến đi nước ngoài để anh em vào chém nhá :))

Chuẩn đấy. Không biết cái cô Thanh Việt kiều Lào "xây xẩm lăn ra ngủ" lúc về còn livefun nữa không nhỉ.?=))

@bác Tộc: em Thanh có bao nhiêu đã phun hết trên đường từ Vieng Chan đến Vang Vieng rồi bác ạ. Đường về khỏe re mà còn ca hát nhảy múa, đánh bài chém gió nữa...
@ cả nhà đi Lào: nhớ mọi người quá. Giờ này mọi hôm mình đang tắm bia Lào, ăn xôi nếp, gà nướng, cá nướng muối, som tam, tom yum...rồi về đánh bài. Trời ơi! Nhớ quá, thèm quá... nhớ Masara bò dưới đất chụp hình cho danbuonban... Trời, bái phục 2 con ma điệu dễ thương nhà mình...

@bác Tộc: em Thanh có bao nhiêu đã phun hết trên đường từ Vieng Chan đến Vang Vieng rồi bác ạ. Đường về khỏe re mà còn ca hát nhảy múa, đánh bài chém gió nữa...

...
Đúng rồi, em Thanh Xây Xẩm Leo Lên Phản xong rồi lúc sau là bao nhiêu nhọc nhằn bay hết mà. Nói từ bữa trước rồi :))

...
Nhớ quá, thèm quá... nhớ Masara bò dưới đất chụp hình cho danbuonban... Trời, bái phục 2 con ma điệu dễ thương nhà mình...
Hai đứa này hồi đi Tây Bắc chúng lăn, nhào ra chụp rồi, còn phải nói (c)

Chúc cả nhà đi về trọn ven, đọc mấy trang mà gato quá nên vác cây nhà lá vườn ra chém cho đở tủi thân hix

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,577
Latest member