What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
1. Masara, 2. Danbuonban, 3. Thanh, 4. Friendship, 5. Thanhthuy, 6. Chungdai, 7. Phieubatgiangho , 8. Dungbuocgiangho, 9. Gà xé, 10. Giáng Hương, 11. Kevin, 12. Canon, 13. Bạch Tuộc, 14. Châu Bảo Gia, 15. Hiếu Nhóc, 16&17: v/c Digicuong, 18. A. Shogun....còn ai nữa tự điền tiếp nhé.

V/c em tuần này kiệt sức rồi chị ơi, mai bắt đầu nghỉ hè của siêu quậy nên chắc chịu, có đi chắc kiếm chỗ nào 2 vc chồng gửi con nghỉ ngơi 1 ngày cho khỏe chứ đạp xe chắc tèo luôn :D. Chiều nay vợ em bảo vệ thạc sĩ chiều mai gia đình làm tiệc( chưa biết chia bùn hay vui :)) ) nên chắc chắc khất vụ này.

@Dungbuocgiangho : Anh đổ bê tông luôn phát ngày mai nhé. Có con gái ra nên sợ mấy cái thằng nó làm... liều quớ !!! :))
Cho anh làm ôm nhá, đạp xe không tèo thì chắc cũng ngủm luôn :(

@Dantocgoc : Gái Giangho nói bố là thay cho con gái, nói bác là xưng hô với tui đấy, he he!:)) Đúng là Mod có khác, vi na soi kỹ quá =)).

Giáng Hương đã tới ĐN nhá rồi các zai nhà ta, em mang theo một đống đồ cho các cháu gái Tây Giang luôn, Hieunhoc21 đã làm cửu vạn thồ về PPT tức thì để phân chia, đóng gói. Hiện Giáng Hương đang vi vu với chị Thanh nhóe :D.

Nghe đồn có con gái bố ra, con cũng dập dòn vụ đạp xe Hội An, coi như là con xế, giờ thiếu ôm, bố có thể cho con gái bố làm ôm con được ko? Giao cho con là yên tâm nhất đấy bố ơi ....

Đương nhiên diễn đàn sẽ không giao lẻ áo cho từng mem mà theo khu vực đã đăng ký. Đà Nẵng sẽ là một điểm để giao áo.
Anh thấy Electron lo vụ áo cho nhà mình luôn đi : Bao gồm hô hào đăng ký loại áo, màu áo, size, nam, nữ..., rồi thu tiền các mem ĐN, chuyển tiền cho bộ phận làm áo của diễn đàn, nhận áo và phát cho mọi người. Em nhận luôn vụ này đi nhé.

Mọi người theo dõi vụ áo phượt 2012 ở đây : https://www.phuot.vn/threads/41959

Anh Po đã giao thì em nhận, nhưng xếp cho em 1 nữ nữa làm chung anh nhé, làm có âm dương, nó hòa hợp, công việc hiệu quả hơn ạ.

@ bác Po: bác đổ bê tông làm nhà em mừng quá. Cái vụ bố bố bác bác thì đúng là bác hiểu ý em, chả như cái bác dân tộc, đã ko tham gia thì chớ, lại còn bắt nhẽ em nữa híc... Bác giúp em hỏi Anh Shogun có tham gia ko để em biết với ạ...
@ Giáng Hương: hôm nay chị bận công việc ở Hà Lam chư ko thì sẽ chạy ra với em và mọi người. Thôi thì Mai gặp vậy nhé...

Vậy Châu thuê 15 chiếc xe đạp xịn nhé. Mọi người thay phiên nhau làm ôm và xế. Phieubatgiangho hùng hồn tuyên bố sẽ chở dungbuocgiangho bằng xe đạp. Gan quá, mọi người cho đồng chí ấy một tràng pháo tay cổ vũ tinh thần nhá... Mình có tổng cộng 20 mem tham gia.

Thế mai thông tin cụ thể di chuyển, xuất phát thế nào cả nhà.
Ai ở Đà nẵng tập trung đi 1 lần cho vui đi.

@Anh Po : Giáng Hương đang ở chỗ nào anh :D

Hội An 8h30 tập trung ra bến đò, bà con 8h15 phải có mặt để đi lấy xe đạp nhé. Mình cố gắng đúng giờ nhé mọi người. Vào Hội An sớm đi ăn sáng uống cà phê nữa. Mọi người hẹn nhau ngoài đó đi. Mình cố gắng nấu nướng tôi nay luôn sáng Mai chỉ hâm lại

@ bác Po: bác đổ bê tông làm nhà em mừng quá. Cái vụ bố bố bác bác thì đúng là bác hiểu ý em, chả như cái bác dân tộc, đã ko tham gia thì chớ, lại còn bắt nhẽ em nữa híc... Bác giúp em hỏi Anh Shogun có tham gia ko để em biết với ạ...
@ Giáng Hương: hôm nay chị bận công việc ở Hà Lam chư ko thì sẽ chạy ra với em và mọi người. Thôi thì Mai gặp vậy nhé...

Cóa cóa cóa vừa có quota xong nên mai sẽ chạy vào. Giangho không cần thuê xe cho mình vì mình có xe đạp, mai mà sung thì đạp từ DN vào HA luôn cho mọi người xỉu chơi :)):)):))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,561
Latest member
thutho11
Back