What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chao ca nha.
Ngoài những phần quà cho các em hs tây giang. Mình định thuê theo một người thợ cắt tóc cho các em nhỏ (chi phi này mình sẽ tự lo liệu)
, theo mình biết thì các em trên đó tóc rất ... hoang dã, chỉ mong muốn làm đẹp các em chút chút :L.
xin mọi người cho ý kiến nhé.
Ôi, ý kiến này hay đấy bác. Sẵn tiện xẻn dùm mái tóc của anh Po luôn thể. :D

Đang có 3 người xem topic này (1 thành viên và 2 khách)
lang tu

sao nhà mình đi đâu mà trống vắng thế nhỉ :))

@ Mahee : Chị có 1 đứa em nằng nặc đòi đi theo lên Tây Giang, con gái, tên Thuỷ, có thể vừa làm xế vừa làm ôm. Em cho nó đi với nhé. Chị sẽ đóng tiền cho danbuonban cuối tuần này. OK?

Cuối tuần này Chủ Nhật có ai muốn đạp xe đạp phượt Hội An- Cẩm Kim ko? Đăng ký lẹ nhé. Hiện nay đã có v/c dungbuocgiangho, masara, danbuonban , Thanh, friendship, Anh Châu Anh, thanhthuy, chungdai dập dòm, Shogun cũng ngấp nghé... Sáng Chủ Nhật này tập trung ở nhà Châu ở Hội An lúc 8h30 để lên đường. Bạn nào phụ nấu ăn thì vô sớm hơn. Thực đơn cho hôm đó gồm có cary xanh Thailand, xôi gà rôti,trái cây hoặc rau câu.
Địa chỉ nhà là 112 Nguyễn Trường Tộ, đối diện sân vận động Hội An. Welcome!!!

8h30 em mất lên bến điệu khách mời rồi chị ơi...nhưng sẽ cố gắng join sớm với mọi người :))

Cuối tuần này Chủ Nhật có ai muốn đạp xe đạp phượt Hội An- Cẩm Kim ko? Đăng ký lẹ nhé. Hiện nay đã có v/c dungbuocgiangho, masara, danbuonban , Thanh, friendship, Anh Châu Anh, thanhthuy, chungdai dập dòm, Shogun cũng ngấp nghé... Sáng Chủ Nhật này tập trung ở nhà Châu ở Hội An lúc 8h30 để lên đường. Bạn nào phụ nấu ăn thì vô sớm hơn. Thực đơn cho hôm đó gồm có cary xanh Thailand, xôi gà rôti,trái cây hoặc rau câu.

Cái zụ này đc nè. Em đăng kí một suất nhá chị Châu :D

Chưa thấy tên Gà Xé,Giáng Hương, và 2 xe cho 2 người bạn của Gà Xé nữa....

Dập dòm zụ này và 2-6 coi như bể dĩa rồi, hết tuần này thằng siêu quậy em nghỉ hè 1 tuần, 2 vợ chồng đang sì trét nặng luôn :D

@Chị Châu: tình hình là 8h30 tập trung và dự kiến là khi nào chia chân vậy chị?

Khoảng 3h30 qua đò về lại xong đạp tiếp qua Cẩm Nam ăn bánh đập, chè bắp chia tay xong dìa... 5h30 v/c giangho đi biển An Bàng tiếp, ai đi cứ đu theo nhé. Ăn chơi cho trọn ngày luôn...

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back