What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Ông Po bỏ trại đi uống bia kìa. Chẹp chẹp thèm quá!(beer)

Người đâu mà như...ma xó vậy, tít mãi ngoài xứ Thanh cũng biết =)).

He he, chả là bác Bietoikhong nhà Vịt vi hành Đà Nẵng vì công việc kinh doanh (not đi phượt nhé), đánh up anh mày tại trận nên hai anh em chỉ có nhõn buổi trưa thôi, bao la thế nèo mà từ 11h đến gần 15h mới...giải tán...vui!...vui!...vui!...:))

Đại gia xứ Thanh đây, lâu lắm rồi từ hồi sinh nhật nhà Vịt bây giờ mới gặp lại em

attachment.php

Nam vô tửu như kỳ vô phong là dư lày đây (beer).

Chúc Bietoikhong có buổi chiều làm việc hôm nay với đối tác ĐN thắng lợi cho anh em còn...đu bám tí, he he...

attachment.php

Nhân đây anh cũng chuyển lời mời của Bietoikhong đến tất cả anh em thành viên PDN : Trung tuần tháng bẩy âm lịch năm này, Bietoikhong trân trọng mời anh em nhà PDN ra Thanh Hóa ngược dòng sông Mã trên du thuyền trong 2 ngày đêm để khám phá vẻ đẹp tiềm ẩn của xứ Thanh. Thật là tuyệt vời!

Anh ghi nhận tình cảm thân thương của Biettoikhong với anh em PDN, anh sẽ trả lời cụ tỉ sau.

Last edited:
Kính đề nghị bác Po cắt tóc đi nhá!
*** cái thằng biếtchếtliền kia. Lên kế hoạch đi cùng mà nó trốn vào đến nơi mới thông báo. :T

@ Polyme: Ủa hình em đâu Bác, ngồi với Bác cả buổi trễ làm mà cả cái ảnh cũng không có là thế nào..Công nhận Bác biettoikhong vui cực.

Anh Po ơi, áo phượt 2012, nhà ta tập trung mua 1 lần hay sao anh?
E nghĩ nhà ta con đông, tập trung mua 1 lần, có khi được ưu ái giảm giá vì hoàn cảnh cũng nên đó anh.

Chao ca nha.
Ngoài những phần quà cho các em hs tây giang. Mình định thuê theo một người thợ cắt tóc cho các em nhỏ (chi phi này mình sẽ tự lo liệu)
, theo mình biết thì các em trên đó tóc rất ... hoang dã, chỉ mong muốn làm đẹp các em chút chút :L.
xin mọi người cho ý kiến nhé.

@ all... Sáng thứ 7 tuần này đội từ thiện sẽ thực hiện công tác đống gói quà.... Các ACE nào có địa điểm thoáng mát, tiện lợi giới thiệu cho em biết với nhé .... :D

Anh Po ơi, áo phượt 2012, nhà ta tập trung mua 1 lần hay sao anh?
E nghĩ nhà ta con đông, tập trung mua 1 lần, có khi được ưu ái giảm giá vì hoàn cảnh cũng nên đó anh.

Đương nhiên diễn đàn sẽ không giao lẻ áo cho từng mem mà theo khu vực đã đăng ký. Đà Nẵng sẽ là một điểm để giao áo.
Anh thấy Electron lo vụ áo cho nhà mình luôn đi : Bao gồm hô hào đăng ký loại áo, màu áo, size, nam, nữ..., rồi thu tiền các mem ĐN, chuyển tiền cho bộ phận làm áo của diễn đàn, nhận áo và phát cho mọi người. Em nhận luôn vụ này đi nhé.

Mọi người theo dõi vụ áo phượt 2012 ở đây : https://www.phuot.vn/threads/41959

Chao ca nha.
Ngoài những phần quà cho các em hs tây giang. Mình định thuê theo một người thợ cắt tóc cho các em nhỏ (chi phi này mình sẽ tự lo liệu)
, theo mình biết thì các em trên đó tóc rất ... hoang dã, chỉ mong muốn làm đẹp các em chút chút :L.
xin mọi người cho ý kiến nhé.

Nhiệt liệt hoan hô bác Quangcung. Ban tổ chấy vụ Tây Giang đâu, cho ý kiến và lên lịch cái vụ...hớt tóc này đi.

chỗ gói quà thì em có thể xin phép nhà em...nhưng mà cái phòng đó nó tầm 15m2 thôi..nếu anh em đồng ý thì qua đó gói cũng đc...đó cũng là nơi trú ngụ của khách mời nhà ta :)...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back