What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Còn bây giờ xin phép các mem ngoài lề vụ Tây Giang một tí.

Chả là hôm qua, anh em không hẹn mà gặp, lại đúng sinh nhật em Danbuonban, lại có em Kurakura ở Sài Gòn mới về nữa, thế là...sinh chuyện...nhậu, mừng sinh nhật em Danbuon lậu, mừng em Kura ku vào trở về.

Chúng nó đây

attachment.php

Chúc mừng sinh nhật em nhé, chúc em chân cứng đá mềm trên những nẻo đường phượt

attachment.php

Có cả nick FB và nick Phượt nữa nhóe

attachment.php

Chào mừng em Ku trở về

attachment.php

Chúc mừng...đủ thứ nào...zo...zo...

attachment.php

attachment.php

Last edited:
Thật cảm động, Phượt nhà mình luôn luôn là thế, lúc nào cũng tràn đầy tình thân ái. Danbuonban rất bất ngờ và xúc động trước tình cảm của mấy anh em, nhất là leader tuyệt vời của chúng ta luôn xuất sắc trong vai trò kết nối, các bạn nhỉ..:L

Hôm qua xong việc lúc 7h30 mà đuối như củ chuối nên về luôn, mà cũng ko biết bà con có độ này nữa. Tiếc quá ko được ăn bánh sinh nhật của danbuonban hichic. Mai gặp nhau nhé danbuonban và chungdai?

Đủ tiền chưa Mahee ơi? Châu cũng đang rảnh kể cả ban ngày, có kêu làm gì thì kêu nhé. Có off tiếp để lên kế hoạch chuẩn bị nữa ko? Bà con vừa rồi ooff thế nào báo cáo tình hình cho người ko được dự biết với....thanks
Giáng Hương ơi, làm xong chưa cưng? Mệt ko?

Chúc mừng...đủ thứ nào...zo...zo...
EM đoán XACUTARA là ngưòi ngồi giữa bên phải đúng không bác Po? (c)

attachment.php

@Thanh_vinh : Em Kurakurra ngồi bên trái, áo trắng cạnh bác Cường Huỳnh, bên phải là Danbuonban, Thúy Phạm và Quangcung

Đề nghị mọi người khẩn trương luyện bài Phượt và Mây cho mượt nhé. Kevin sẽ đem theo đàn, BT khỏi lo.

Còn cái logo, hôm nào anh thiết kế cho hợp con Lead của em, chơi luôn chữ "Bạch Tuộc" ngay đầu xe cho ...hoành tráng, he he! :))
Còn con xe của em thì sao ...Không lẽ quăng cái thịt gà xé vào đó ??
Ghi sổ nợ : 1 cái áo....1cái logo...và 1 đứa con gái :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,846
191,563
Latest member
789clubdog
Back