What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
@ aPo ơi like cái logo ghê! còn dư không cho e xin cái dán lên con Lead cùi của e cho thiên hạ choáng cho zui :))

@ all: sắp tới sẽ có hát hò giao lưu vậy thì mọi người nhớ tranh thủ về tập bài Phượt & Mây đi nha, tới bữa đó hát cho nó hoành tá tràng lun. À còn Kevin& những tay ghita khác nữa phải đàn này cho nhuyễn đó nha. hix...hix... mình cực thích tiếng ghita^^ ( ai không thuộc thì nhớ in ra mang theo đọc nha :)) mee too)

link đây nè pakon

https://www.phuot.vn/misc.php/?do=page&template=phuotca

Phải cháy cho hết mình ddeeeeee mỗi lần nghe phượt ca là mình muốn nhún nhảy và hét cho thật đã :D, mà nhắc tới bài ni là mình lại nhớ đến thần tượng Guốc Mộc ^^

Có ai cho mình đọc rap bài phượt không ? Để về làm 1 bài phượt du ca tặng riêng cho mọi người nhé :) Kiếm thêm cả cái beat rồi vác loa lên kia rap cho dân tộc nó nghe =)) Dịch sang tiếng dân tộc luôn

Thằng này tìm được Cha sau bao năm xa cách :))
Thương ghê!

Last edited:
Anh em trong nhà có khác,vừa đưa tin cái đã nhận ra nhau ngay.Thiêng thật.(NO)
Tựa tựa nhau.Hay nhỉ.Nhưng mà...Bố Po là Bố GH thôi.Cậu kia ko được.Gruuuu

Dẫn chứng cụ thể nhá. Ngày trước trong 1 lần nhậu say ông lôi cái ảnh này trong ví ra khóc lóc có thằng con riêng mà chưa tìm đc nó.:(
Giờ còn lâu ông í mới khai. :LL

Last edited:
@ aPo ơi like cái logo ghê! còn dư không cho e xin cái dán lên con Lead cùi của e cho thiên hạ choáng cho zui :))

@ all: sắp tới sẽ có hát hò giao lưu vậy thì mọi người nhớ tranh thủ về tập bài Phượt & Mây đi nha, tới bữa đó hát cho nó hoành tá tràng lun. À còn Kevin& những tay ghita khác nữa phải đàn này cho nhuyễn đó nha. hix...hix... mình cực thích tiếng ghita^^ ( ai không thuộc thì nhớ in ra mang theo đọc nha :)) mee too)

link đây nè pakon

https://www.phuot.vn/misc.php/?do=page&template=phuotca

Phải cháy cho hết mình ddeeeeee mỗi lần nghe phượt ca là mình muốn nhún nhảy và hét cho thật đã :D, mà nhắc tới bài ni là mình lại nhớ đến thần tượng Guốc Mộc ^^

Đề nghị mọi người khẩn trương luyện bài Phượt và Mây cho mượt nhé. Kevin sẽ đem theo đàn, BT khỏi lo.

Còn cái logo, hôm nào anh thiết kế cho hợp con Lead của em, chơi luôn chữ "Bạch Tuộc" ngay đầu xe cho ...hoành tráng, he he! :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,563
Latest member
789clubdog
Back