What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chị Châu ơi,làm xong rồi ạ.Ôi thôi,làm ko nỗi chạy ra mua một mớ.=))...Ở nhà mẹ cười nghiêng ngã,quê cả cái mẹt.Nhưng chịu.Được một mớ kha khá.hihi.Hiếu Nhóc bị cho ở nhà.Thịt gà xé : đăng ký tùm lum quá ko được đâu.Chọn một thôi.^^.Bố Polyme : Bố ơi,đón con.là lá la.Con mua vé rồi.hí hí

Haiza mừng quá vậy là đủ tiền cho 150k/ suất và tiền làm kệ sách nhỉ? Vui ghê cả nhà nhỉ?
@Giáng Hương: hihi, hay quá ha? Vậy tốn của em cả bộn xiền chứ ko ít ha? Cho chị share với nha! Bị lỡ chém là cùng làm với em mà...=))

Hi cả nhà, trên phượt đang đồn vụ làm áo phượt mới. Híc, chắc mình ko có size rồi. Chắc chờ ra lấy mẫu vô SG đặt riêng cho mình quá...

Nhà mình ai có phụ tùng vá săm, sửa xe không vậy? hoặc biết ai có hỏi mượn giúp Ma để đi Tây Giang vụ này với. Chưa tìm ra được nè.....?

@All : Thế là số tiền đến hôm nay quyên góp được đã như dự tính, thật là tuyệt. Xin cám ơn những tấm lòng hảo tâm.
Hôm qua được biết Mahee, Thitgaxe và một vài mem nữa đã đi mua đồ dùng học tập và một số đồ thiết yếu cho các em. Sau đó là đóng gói, cất vào...kho, rồi chuẩn bị lên đường :D

Còn con xe của em thì sao ...Không lẽ quăng cái thịt gà xé vào đó ??
Ghi sổ nợ : 1 cái áo....1cái logo...và 1 đứa con gái :))

He he, trên phượt đang chuẩn bị tiến hành làm áo năm 2012 đấy, đăng ký đi. Còn cái áo vàng anh đang tìm khắp trong Nam ngoài Bắc mà chưa ra. Logo Thitgaxe dán ngay trên mũ, trên xe thì chuẩn luôn đới...=))

Chị Châu ơi,làm xong rồi ạ.Ôi thôi,làm ko nỗi chạy ra mua một mớ.=))...Ở nhà mẹ cười nghiêng ngã,quê cả cái mẹt.Nhưng chịu.Được một mớ kha khá.hihi.Hiếu Nhóc bị cho ở nhà.Thịt gà xé : đăng ký tùm lum quá ko được đâu.Chọn một thôi.^^.Bố Polyme : Bố ơi,đón con.là lá la.Con mua vé rồi.hí hí

Giỏi nhỉ con gái, thế mang cái đống đồ đó có nhiều không? Sáng 26/5 xe đến bến ĐN đã có anh nào ra đón con chưa? Không thì gần đến bến cứ gọi cho bố ra đón. Thằng Xé, thàng Ken, thằng Hiếu, thằng..... đâu rồi, ra đón em đi nào :D.

Nhà mình ai có phụ tùng vá săm, sửa xe không vậy? hoặc biết ai có hỏi mượn giúp Ma để đi Tây Giang vụ này với. Chưa tìm ra được nè.....?

Em đi phượt suốt như thế thì sắm ngay một bộ đi, chả bi nhiu xèng cả, cái bơm cũng có 100k thôi, Langtu mới mua đó, còn cái móc lốp, ba miếng dán thì 20k là kịch rồi.

Hi cả nhà, trên phượt đang đồn vụ làm áo phượt mới. Híc, chắc mình ko có size rồi. Chắc chờ ra lấy mẫu vô SG đặt riêng cho mình quá...

Hê hê . Vậy là nhà Phượt có khoảng 3 cái áo ngoại cỡ cho DUNGBUOCGIANGHO. DUGIANG & THIKDICHOI. (c)

Nếu mua gì mà cho các bé tính theo lớp nhớ mua từ lớp 2 tới lớp 6 bà con nhé. Lớp 1 chưa vào mà...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back