What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Đợt này em bận quá, đợi mai mốt thong thả một tí sẽ theo cả đoàn. Nhìn mọi người đi cũng thấy thèm.

Đề nghị Pô lão đại gia việt kiều Lào cấp nik cho cô thanh (lên phản lăn ra ngủ) đê. Tham gia nhiều nhưng "chém" chả được là bao nhiêu.:))

Em Thanh chuyên hoạt động bí mật thôi, kiên quyết không "ôm phản lao ra biển" đâu nhá. Bác Tộc đi Mường Lát về mà còn khỏe quá nhể.

Hội phượt Đà Nẽng: i love you!

Lâu rồi không thấy em vào đây chém gió, Lagi dạo này thía lào rồi, vẫn phượt đều chứ?

Đợt này em bận quá, đợi mai mốt thong thả một tí sẽ theo cả đoàn. Nhìn mọi người đi cũng thấy thèm.

Dạo này hoàn cảnh quá, he he! :)) Không phượt xa được thì chịu khó phượt...nhậu nhá, xin quota chỉ 2 tiếng thôi mờ =))

Bây giờ em mới tìm thấy topic có người quen @@

Chúc mừng Suki đăng nick vào phuot.vn, kiểu này nhà ta lại suốt ngày...Quách Tỉnh thoai!!! (beer)

Thấy mọi người đi mà thích quá đi mất! Mong một ngày cũng được vậy :L

Các mem nhà PDN có nhu cầu đăng ký mua lịch phượt năm 2013 thì vào đây đăng ký và tham gia góp ý cho tờ lịch được phong phú và ý nghĩa nhá.

https://www.phuot.vn/threads/43633-Phượt-lịch-2013-Kế-hoạch-và-hành-động

Đây là lần đầu tiên diễn đàn tổ chức in lịch nên rất cần sự tham gia góp ý của các mem trên diễn đàn cũng như tham dự thi ảnh để đăng trên cuôn lịch năm 2013.

Hôm bữa ở trường, nghĩ lại nếu lúc trước khi phát quà, mình đứng trước các cháu và nói chuyện rằng các cô chú anh chị nhà Phượt nhân dịp tết thiếu nhi đến đây để tặng quà cho các cháu, còn có nhiều cô chú khác vì bận ko thể đến đây nhưng đã gửi quà và tình cảm đến các cháu...và mình nhắn nhủ các cháu lo học hành, ko tắm sông suối khi ko có người lớn.vv... Chắc sẽ hay nhỉ? Mà tại lúc đó trời mưa nên cả nhà mình quíu giò hết hihi... Tiếc nhỉ? Thôi lần sau làm lại cả nhà nhỉ??? Lần sau Châu sẽ đem theo cái loa tay cho Anh quangcung đỡ phải hét :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back