What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hừm...

@ a Po, Kim Nguyên, doremi: tranh thủ mền đang bận tối mắt không vào canh chừng là chém tưng bừng he...tớ mà tức lên làm thật thì có kẻ nhảy cầu rồng liền cho coi nà ...:Dam

@ Cả nhà: mai tớ post chi phí chuyến đi Tây Giang này nhá, ham Phượt quá sếp rượt chạy té khói mờ mắt roài.

Hừm...

@ a Po, Kim Nguyên, doremi: tranh thủ mền đang bận tối mắt không vào canh chừng là chém tưng bừng he...tớ mà tức lên làm thật thì có kẻ nhảy cầu rồng liền cho coi nà ...:Dam
.
Tội nghiệp cho 1 tên nữa ở tuốt Sì Goòng ko biết mình đang bị chém...mà hổng chừng biết mà ...làm thinh :))

Tối qua rãnh rỗi gọi mấy người bạn qua cafe của chị Mơ tại 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, Q. Bình Thạnh

attachment.php

attachment.php
[/IMG]

attachment.php
attachment.php

Em và chị lại không có duyên rồi chị Mơ ui, :(( :((, chị lựa chi ngày em vô lại phượt phẹt haiz haiz...
Gato với anh Masara quá.

Miến măng giò, dạo nì lo iu đương quá sao k gọi tui 8 nữa..tình hình là vẫn mi nhon như ngày xưa hè ;)

@ Ma sớ: nhờ đứng trên bậc thềm mới hơn 2 người đẹp nửa cái đầu keke..

Gato cái anh Ma sơ rớ này thật. Hai chân dài hai bên sướng thía :)). Mà bữa nay thấy em Miennanggio xinh quớ nhỉ, bữa nào vào đại náo Phượt Mơ mói được :D.

Thư giản chút cả nhà nhỉ.

10 điều răn của Mẹ đối với con trai :

1- Kẻ thù lớn nhất của con là nó (vợ con).
2- Ngu dốt lớn nhất của đời con là không hiểu ra được nó.
3- Thất bại lớn nhất của đời con là không bỏ được nó.
4- Bi ai lớn nhất của đời con là phải sống với nó.
5- Sai lầm lớn nhất của đời con là quyết định lấy nó.
6- Tội lỗi lớn nhất của đời con là nghe nó.
7- Đáng thương lớn nhất của đời con là bị nó sai khiến.
8- Đáng khâm phục lớn nhất của đời con là con vẫn chịu được nó.
9- Phá sản lớn nhất của đời con là cuộc đời con đã mất trong tay nó.
10- NHƯNG TÀI SẢN LỚN NHẤT CỦA ĐỜI CON LÀ NÓ!

:LL

Thông tin về áo phượt năm 2012 đây các mem nhà ĐN nhá :

BQT diễn đàn www.phuot.vn cảm ơn các bạn đã chung tay vì ngôi nhà chung của những người yêu du lịch. Đến hẹn lại lên, chẳng mấy mà sẽ đến chủ nhật tuần thứ 3 của tháng 8 - ngày mà nhiều thành viên lấy đó làm lý do để được ngồi lại gần bên nhau, sẻ chia những hồi ức và kỷ niệm, háo hức với những dự định tương lai và cùng cất lên những giai điệu xúc động của "Phượt ca" - bài ca về những người đi phượt.

Với mong muốn sẽ có một kỷ niệm về năm 2012, một tín hiệu chung cho cộng đồng thành viên phuot.vn trong năm 2012, chương trình "áo Phượt 2012" đã được khởi động và dưới đây là các thông tin cơ bản để các bạn đăng ký, lựa chọn cho mình một chiếc áo đồng phục.

Chi tiết như sau:

- Áo có 2 loại, có cổ và không có cổ.
- Màu tím Yahoo (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết trên áo, giống áo 2011 (xem hình minh hoạ)
- Hoạ tiết được thêu trên áo có cổ và được in trên áo không cổ.
- Các cỡ áo:

attachment.php

Áo có cổ :

attachment.php

Áo không cổ :

attachment.php

Mem nào đăng ký thì hô lên, Electron có đảm nhận vụ này được không mà im re thế?

Giá áo chưa có, diễn đàn sẽ sẽ thông báo sơm nhất

@ bác Po: bác ơi sao ko có size XL cho nữ??? Em đặt 2 áo có cổ và 2 áo ko cổ size XL cho nam. Nữ nếu có lớn hơn nữa em sẽ đặt thêm vậy. Híc...bự quá cũng khổ...

Châu xin nhận đảm trách vụ đặt áo dùm cho nhà mình. Bác Po giao cho em đi. Em hứa sẽ làm tốt vụ này. Bà con nhào vô đặt đi, Châu tổng kết số lượng, thu tiền, đặt hàng dùm cho.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back