What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chú Cường định chơi áo bô đi sờ lim phít hả.

Bạn Châu cho tớ sửa lại order tí.
2 áo nam có cổ 1 size XL và 1 XXL (nếu có) còn không thì 2 XL.

Chị Châu ơi e đặt áo với!
Bạch Tuộc 1 Nam size S
Karem 1 Nam size S
Cả 2 đều là áo không cổ nha chị^^

Đề nghị hai nàng này không mặc áo của nam đi phượt nhá, trông chả mềm mại tí nào cả :))

Thấy cả nhà đặt mua áo, làm mình cũng " lăm le. ham hố", cho QC đặt 1 áo không cổ size M nhé Madam Châu.
tự kỷ chút nghe : Mua áo về chẵng lẽ không mặc, muốn mặc áo phượt thì phải đi phượt, muốn đi thì phải có "Bác Polyme" dẫn đường. Thế từ nay về sau trăm sự ACE PDN trông cậy vào bác Polyme nhé. :Dam

"Polyme" là nhựa nhá quangcung, dẫn đường thế quái nào được, ke ke =))

@Giang hồ : Anh đếm cũng hơn 20 áo rồi đó, chắc còn nhiều mem chưa biết mà đăng ký.

Lượm được cái clip này của Danbuonban mới làm xong, anh up lên cho mọi người cùng xem

[video=youtube;Osukium7aUQ]http://www.youtube.com/watch?v=Osukium7aUQ&feature=share[/video]​

Em xin chốt đăng ký áo đợt 1 vào ngày 30/6 nhé. Mọi người đặt từ nay đến đó coi như là đợt 1 nhé.

Mình update những thông tin sau cùng về tài chính vụ Tây Giang nhé bà con

1. Số tiền các bạn tham gia đi (200k/mem) còn thừa 192K, thay mặt mọi người mình tự chuyển vào tài khoản ủng hộ luôn nha, xem như là quỹ cho các chuyến đi tiếp (chỉ phục vụ mục đích từ thiện). Chi tiết ăn chơi như bên dưới:

attachment.php

2. Số tiền của các mạnh thường quân đóng góp (sau khi cộng 192K ở trên) và danh sách cụ thể, các bạn xem bên dưới nhé.

attachment.php

Nếu còn thắc mắc gì các bạn cứ pm mình nhé. Thanks.

Em xin chốt đăng ký áo đợt 1 vào ngày 30/6 nhé. Mọi người đặt từ nay đến đó coi như là đợt 1 nhé.
Chị Châu cứ tổng hợp dần, mềnh nên chốt sổ trước lịch chốt ở trên "tổng" 1 tuần, để tiện lợi cho việc order và nhận hàng, tránh việc order và nhận hàng nhiều lần, rắc rối...

Chị Châu cứ tổng hợp dần, mềnh nên chốt sổ trước lịch chốt ở trên "tổng" 1 tuần, để tiện lợi cho việc order và nhận hàng, tránh việc order và nhận hàng nhiều lần, rắc rối...

Thanks em. Vì áo đầu tháng 8 mới có lận. Cũng còn lâu nên cả nhà cứ đặt lai rai tới cuối tháng Châu chốt. Ai có thay đổi chỉnh sửa gì thì vào cái order cũ của mình sửa nhé. Đừng đặt lung tung chồng chéo nhiều lần khó kiểm soát. Thanks cả nhà.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,815
191,549
Latest member
388bettcom
Back