What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Theo thông tin cập nhật từ chị Mơ thì có thể áo Phượt sẽ có thêm một áo nữa. Áo này dùng làm áo truyền thống của Phượt. Loại thun vải cá sấu, có 2 cổ, logo thêu. Em nó đây:

attachment.php
attachment.php

Đang được gữi cho CVN duyệt mẫu.

Em cũng thích k cổ như a Po, Kevin cho nó xì tin chút, nhưng mà đọc kỹ lại thì loại có cổ thì hình thêu còn k cổ là hình in đó cả nhà. Nếu in mà vứt vào máy giặt thì nát chữ luôn, e chọn có cổ hình thêu cho nó lành, hihi.

Mình nghĩ, nếu áo không cổ được làm từ loại thun lạnh như áo vàng sinh nhật thì việc in ấn sẽ không bị nát chữ do máy giặt. Đặt biệt loại thun lạnh này, không thể thêu hình hay logo trực tiếp lên được (đã thử)

@ Chị Châu: Chị xem và hỏi cụ,tỉ về vấn đề này nha!.

Em cũng đăng ký 1 áo không cổ size M nhé chị châu.

- A Masara mới đi họp Bộ chính trị về à :)), áo màu này bên tay kia có in hình lá cờ như áo vàng được k hè.

- A Jack mới đọc trang 93 e biết thế lào rùi a cũng phải đổi size, đổi sang loại có cổ mà :D, đệ a mặc áo có cổ mới đẹp chai như..... a

- Chị Châu ơi, chị phát động xem có ai đặt lịch để bàn k, nếu k ai thì chị đặt giúp e 2 cuốn lịch để bàn nha (khi nào Bộ gửi áo thì gửi lịch luôn cho tiện). e mes-si chị.

Cái vụ lịch thì sẽ sau cái vụ áo, bây giờ còn đang thi ảnh mà. Nhưng anh nghĩ bây giờ đăng ký là vừa để BQT còn biết rõ số lượng người mua mà đặt nhà sản xuất nữa. Dungbuocgiangho lo luôn vụ lịch nhá, cho đủ cặp luôn. Gật phát đi nào :))

Anh đăng ký 5 cuốn lịch treo tường nghe.

Còn đây nàng Kim Nguyên nhà ta đang chém gió phần phật tại Sài Gòn với các phượt nữ ở trỏng, Saoquay2006, Miennanggio, Minhmio, Momo1208

attachment.php

Theo thông tin cập nhật từ chị Mơ thì có thể áo Phượt sẽ có thêm một áo nữa. Áo này dùng làm áo truyền thống của Phượt. Loại thun vải cá sấu, có 2 cổ, logo thêu. Em nó đây:

attachment.php
attachment.php
ko những áo đồng phục mà quần cũng giống chị này cho nó oách nhỉ :))

Em đâu thấy lịch treo tường đâu anh Pô, thấy thông báo là lịch để bàn mà. :shrug:

Bạn Châu chú ý hộ tới với nếu có áo cho phượt nhí thì báo tớ để làm thêm 1 nhát nữa nhé.
Abnh CVN thông báo là cứ đăng ký size XXL bạn Châu nhé, tùy số lượng sẽ đàm phán với bên cung cấp. Bạn với tớ làm luôn nhá.
Tks bạn.

Last edited:
@Chị Châu: Em đăng kí 1 áo nam có cổ, và 1 áo nam không cổ, size M nhé chị. Lịch bàn thì 1 cuốn ha :). Tks chị.

Thông báo: giá áo Phượt có cổ là 125k/cái, áo không cổ là 90k/cái. ACE nào muốn đưa tiền mặt thì chờ Châu về gặp. Còn muốn CK thì tài khoản đây ạ:
Chủ TK: Trần Thị Quỳnh Châu
Số TK: 74415989 - Ngân hàng ACB, CN phòng giao dịch Phố Cổ Hội An.
ACE nào chuyển khoản vui lòng nhắn tin cho mình nhé. HP. 0905824241. Thanks.

Còn nhiều người chưa đặt áo quá. Giáng Hương, danbuonban, Thanh, thanhthuy, friendship, hang chungdai, Mahee, gà xé trộn rau răm chấm muối tiêu Chanh, Kim Nguyen, master125, Anh Cuong huynh, Kurakura, paulpaul68, Anh Shogun, Anh Châu Anh.... Quá trời luôn, nhào vô đặt lẹ bà con ơi!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,815
191,549
Latest member
388bettcom
Back