What's new

Rung chân

Thấy Hải Lê chụp mẫu ác quá , mình cũng đú theo mỗi tội không có studio và dàn lighting .

Ảnh này cũng vừa chụp , nóng hổi ạ :)

Studio: Tại gia
Background: cái tường nhà em :)
Lighting: 1 strobe
Model : J D

Last edited:
Nhưng mình thích tấm này vì posing, khoảnh khắc và ánh mắt đẹp cho nên post trước , còn cứ từ từ chuẩn bị khăn giấy thấm bàn phím đi, mình sẽ post nhiều kiểu mà không chuẩn bị là hỏng bàn phím đấy :) =))

Đang uống nước tí nữa thì ướt hết cái màn hình chứ không phải bàn phím. :D Xem cả loạt thì em đồng ý rằng tấm 1 là tấm thích nhất, cảm giác phê như uống ly bia đầu tiên sau khi hì hục cày ngoài trời nắng. :)) Tấm 2 thì em không khoái lắm nét mặt, chỗ cằm và bả vai, khoảng lưng hở mất tập trung. Tấm 3 thì em hơi hãi mi mắt và phía dưới. :LL (Có thể em hơi cổ hủ Á Đông :( )

Anyway, nói phét vậy chứ cả loạt trông rất ngon. Tks! :)

IMO: Mình thích nhất tấm thứ 3 (cái nốt ruồi mọc sao mà khéo chọn chỗ thế) và nếu sặc cà lày tục tiệp 4...5 ... (c):))

Last edited:
Hô hô hô ...

Ráng mà thanh minh đi các thầy, cụm từ này xuất phát từ chuyến du hí hưởng lạc đầu năm ở Viềng Xây thăm các bạn Nào.

Xuân Bắc, Tự Long là lão nào vậy ta?

À mà chân rung lày, không lại bẩu là tán nhảm.

Tương lai các mẫu nó thế lày

picture.php

Last edited:
Greenline khó tính quá !

Không nhìn thấy cũng kêu mà nhìn thấy cũng kêu :) Ít cũng kêu mà nhiều lại bảo em cổ hủ Á Đông. :))

Lại giống chuyện bà chị thằng bạn ngày xưa có một anh học Tiến sỹ Toán ở Nga về đến cưa, anh đi quả xe Minsk ghi đông vểnh đến nhà. Mắt cận lòi, nhưng mặt anh hãnh diện trông rất oách. Nhà ở phía trong ngõ Hàng Bạc, muốn vào nhà phải dắt xe qua một cái ngõ nhỏ chỉ khoảng trên dưới 1m. Anh liền đứng ở ngoài cửa ngõ, rút quả thước dây, rút ra kéo vào mới tậu ở bên Liên Xô đem về ( thời đó thước dây cuộn rút ở Việt nam còn hiếm, dân kỹ thuật nhìn rất mê :) ) Anh rút thước ra đo, dí hai cái đít chai vào săm soi số đo và bảo, ngõ này nhỏ quá, không dắt được quả Minsk ghi đông vểnh vào cho nên đi về , không thèm à ơi chị nữa =))

Hô hô hô ...
......
Tương lai các mẫu nó thế lày

Thiếu hiệp Babel thay vì kêu nho còn xanh quá thì kêu có đẹp như hoa hậu hoàn vũ đến già cũng xấu :))

Khổ nỗi mình cùng hơn gì đến lúc đó mình cũng già có kém gì đâu, thậm chí già hơn nữa :D

picture.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,286
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back