What's new

Rung chân

Ồ thế Cua là nhocdenthui đó à. Trên flickr của em có bao ảnh đẹp sao không link vô (c)

Trùi ui, vừa chạy vào xem flick của nhà Cua, xinh gái kinh dị! May mình ko phải la zai, đỡ mất công rung rinh, trùi ui may quá :))

À, tất nhiên là chụp ảnh thì khỏi nói rồi. Chết mất chết mất, mặt xinh, dáng chuẩn, váy xống tung tóe, lại biết chụp ảnh. Đấy, thế mà cứ bảo gái xinh ko có tgian online là sao :Dam

há há, em xin lỗi xì pam topic, dưng mà thấy gái xinh là em cũng phải khen tí :)

Trùi ui, vừa chạy vào xem flick của nhà Cua, xinh gái kinh dị! May mình ko phải la zai, đỡ mất công rung rinh, trùi ui may quá :))

À, tất nhiên là chụp ảnh thì khỏi nói rồi. Chết mất chết mất, mặt xinh, dáng chuẩn, váy xống tung tóe, lại biết chụp ảnh. Đấy, thế mà cứ bảo gái xinh ko có tgian online là sao :Dam

há há, em xin lỗi xì pam topic, dưng mà thấy gái xinh là em cũng phải khen tí :)

Chị baxu ơi, hôm nay em không ăn tối đâu, được khen sướng đến no cả bụng :L:L:L

Em cũng xin lỗi vì xì pam :D

Giời ạ, tưởng đứa nào, lâu quá rồi không gặp nhỉ.
Tặng nhóc đen thui cái ảnh nhóc đen thui

picture.php
-- bé gầy quá, phải gửi lên unicef , có phải anh nguyen từng hỏi ảnh bác sontt ấm chỗ nào ???

Wrapping Beauty

Lấy ý tưởng từ nền văn hóa châu Á, đề cao vẻ đẹp nội tâm. Tuy nhiên đôi lúc những tiêu chuẩn này trói buộc và không khuyến khích phụ nữ khoe vẻ đẹp ra bên ngoài. Họ bị bao lại bởi một vỏ bọc vô hình.

Cái đó gọi là Editorial style. Tùy theo yêu cầu, tùy theo thể loại, không thể áp dụng đồng nhất. Ví dụ chụp theo kiểu ảnh phóng sự, ảnh báo chí khác với ảnh glamor. Không tin nhà Són cứ vác quyển tạp chí nào lên xem trang bìa xem.

Thật ra, thế này là phần trán gồ vẫn còn lộ là đằng khác. Bọn tạp chí là nó là phẳng cái trán luôn ý chứ.

Có thêm mấy kiểu vừa đi chụp hôm qua.

picture.php

@cua: ảnh của Cua thật là có phong cách, nhẹ nhàng, nữ tính, đầy sắc màu, nhìn thích thật
@bác Net: ảnh trên nhìn ...oẳn tà là oằn thế...hi hi....

Mình nói thật là vào trong Phuot này thấy ảnh chân dung của các bạn chụp ấn tượng lắm cơ , ví dụ như Black chụp ảnh các em bé vùng cao với nụ cười ngơ ngác , Nguyên chụp các cụ già với các nếp nhăn chằng chịt .Những tấm ảnh đó mình thấy rất triết và đầy tính nhân bản , GATO ghê (c) , còn mình thì chỉ biết xôi với thịt :( , thôi thì có gì dùng nấy , mình bốt lên món xôi đỗ đen vậy:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back