What's new

Rung chân

Bập bập ! cho tớ đính chính cái , ảnh ghép chơi thôi mà , để thử ướm xem ảnh của tớ mà được lên tạp chí thì nó trông ra sao thôi .:D
Úi chà, thế thì trình PS của bác đỉnh quá! (c) Đàng nào thì cũng làm em ngưỡng mộ tột bậc!

Cái này có thể chơi được online mà CVN có nhiều chương trình lắm, cả download, lẫn online.

Ảnh của Anhgia nhìn trên tạp chí Vogue ngon lành đấy chứ, thế này đi chụp covergirl được rồi, hay mở cái studio đi :)

Cái này có thể chơi được online mà CVN có nhiều chương trình lắm, cả download, lẫn online.

Ảnh của Anhgia nhìn trên tạp chí Vogue ngon lành đấy chứ, thế này đi chụp covergirl được rồi, hay mở cái studio đi :)

Mình xin vài cái link đi bạn Net ơi!

Ảnh của bác Già lồng vào bìa Vogue matching thế cơ chứ! (c)

Thế nào mà ảnh đại gia TGB của FPT được Tể tướng đưa lên bị ảnh clone một em da đen lấn lướt thế chứ :) Tể tướng lại treo nick một loạt lên bây giờ từ Mod cho đến sMod cho đến ẹt mìn CVN :))

Sáng bước chân ra cửa, gặp ngay 1 nhóm các đại ca xhđ đang khoe hàng ... sẵn có iPhone em làm luôn 1 phát. Các anh ngâm cứu thật kỹ chân dung 1 trong số các đại ca , sau này biết đường mà né ..

picture.php

Sáng bước chân ra cửa, gặp ngay 1 nhóm các đại ca xhđ đang khoe hàng ... sẵn có iPhone em làm luôn 1 phát. Các anh ngâm cứu thật kỹ chân dung 1 trong số các đại ca , sau này biết đường mà né ..

picture.php

trông quen nhất thời ko nghĩ ra, sau mới nhớ là giống Nguyễn Cao Kỳ=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back