What's new

Rung chân

............go with me?

( Chú thích: Em copy and paste nguyên xi lời mẫu đấy nhé.. Bản quyền thuộc mẫu :) )

Bạn Net , chẹp chẹp , đợi mình mua vé bay qua nhé , chẹp chẹp !:help

Lại còn không về nhanh để vác len L ra mà bắn cái này :))

Dân đi phượt chắc trên 18 nhỉ :))

À có tin vui này báo cho bạn già biết:

Có một em gái nhiếp ảnh gia tuổi teen vào xem gallery của tớ và nhìn ảnh của bạn nói rằng anh nào mà đẹp trai như Keeenu Reeves đóng vai Neo trong phim Matrix vậy (wait)

Khoa tớ cái gì đi tớ cho contact làm quen. Em này đẹp quên sầu luôn. Tuổi trẻ tài cao, chụp ảnh cực đẹp. Em tự chụp ảnh khỏa thân ( nude art chứ không phải con heo đâu, các bác đừng mắng em nó mà tội nghiệp ) từ hồi 17 tuổi đem bán $1000/ảnh.

Mình xem ảnh của em Teen phó nháy này mà mình chỉ muốn ném máy ảnh đi mà đi cầm hắt sáng cho em ý .

Con gái sinh năm 1989 mà chụp ảnh sáng tạo và rất đẹp .

Cô bé này đang dự định học Y, chụp ảnh chỉ là sở thích , design và viết code cũng chỉ là sở thích . Mình xem xong thấy cần phải học nhiều quá ! ;)

các bạn có thể vào xem ảnh em nó ở đây. Ngay trang đầu là ảnh em nó tự chụp bản thân, chụp 3 cái rồi clone giống như mình chụp cho AnhGia đó nhưng sáng tạo hơn, làm như thiên thần vậy và AnhGia đ..xxx để cho mình chụp nude cạnh tranh với em nó :) =))

http://www.laraswift.com

Last edited:
Chân rung của bạn nét kích động quá.
Xem chân dung hạnh phúc gia đình của mình nè.

Trả lời bạn Vinataba phát

Vì em không biết dùng photoshop nên em "làm" ảnh rất thủ công thế này

Bằng ACDSee
Đẩy sáng lên hết cỡ, tất nhiên là tùy ảnh mới đẩy được
Chỉnh tương phản

Quay sang Picasa
Chỉnh Glow
Chuyển sang ĐEn trắng ( cho cái đen trắng)
Filter mầu ( cho tấm mắt màu tím)
và chỉnh điểm nhấn ( cho cái trên đây)

ầy em ko phải dân chuyên nghiệp chỉnh cho vui thôi

mình nhờ bạn Net tẹo .. mình gửi cái ảnh làm hàng để xin chân dự bị vụ em LaraSwift.. giúp mình với nhá :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,293
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back